ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: งิงิ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 718
โพสเมื่อ: Wed Sep 15, 2021 02:04
รู้สึกสะใจกับคำพูดตัวเอง เมื่อ 2ปีที่เเล้วมาก " โซลชาไม่มีกึ๋น "
ขอย้อนไปเมื่อ 2 ปีที่เเล้วได้ ตอนโซลชาเข้ามาคุมทีมใหม่ๆ

จากกระทู้นี้ >> http://www.soccersuck.com/boards/topic/1734866/1

หลังเกม เเมนยูชนะเชลซี น่าจะบอลถ้วยมั้งนะ ถ้าผมจำไม่ผิด เเละก็โดนเรื้อนจนโดนเเบน555 ย้อนกลับมาปัจจุบันละขำชิบหาย จนป่านนี้ก็ยังไม่มีกึ๋นอยู่ดี ไม่รู้ว่าเเกได้เรียนรู้อะไรบ้าง 3 ปีเเล้ว การเเก้เกม เเทคติก ไม่เห็นมีการพัฒนาเลย ยกเว้นการจัดการทีม การเสริมทัพ อันนี้ยอมรับว่าทำได้ดี

ไม่รู้ว่าตอนนี้เเฟนผียังเซฟเเกอยู่มั้ย เเต่ผมยืนยันคำเดิม พอเหอะ โค้ชเเบบนี้ไม่มีทางพาทีมเป็นเเชมป์ได้หรอก เเต่ก็ยังเชียร์ทีมต่อไป เห้ออ
6
1
หากโดน 39 เรื้อน จะถูกแบน
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 07 Feb 2006
ตอบ: 20150
โพสเมื่อ: Wed Sep 15, 2021 02:16
Top Comment [RE: รู้สึกสะใจกับคำพูดตัวเอง เมื่อ 2ปีที่เเล้วมาก " โซลชาไม่มีกึ๋น "]
12ooney8 พิมพ์ว่า:
ผมสนับสนุนตลอดครับ ทุกโค้ช ทุกนักเตะ ถ้ายังขึ้นชื่อว่าแมนยูไนเต็ด

ผมเป็นแฟนบอล บ่นบ้างด่าบ้างในเกมส์ แต่ก็จะขอสนับสนุนทุกคนต่อ จริงๆ

มูผมก็สนันสนุนตอนนั้น จนถึงเวลาแยกจากกัน คนใหม่มาก็ต้องสนับสนุนต่อ

ถึงกับเอามู้มาให้คนอื่นดู จะโชว์ว่าฉลาดมานานแล้วหรอครับ  

ผมว่าบรรทัดสุดท้าย ไม่ควรที่จะพูดกับเพื่อนสมาชิกด้วยกันนะครับ ผมว่ามันเสียมารยาทไปหน่อย
10
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
อบรมขอไลเซนส์
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 34697
โพสเมื่อ: Wed Sep 15, 2021 02:06
[RE: รู้สึกสะใจกับคำพูดตัวเอง เมื่อ 2ปีที่เเล้วมาก " โซลชาไม่มีกึ๋น "]
ตอนที่มาคุมชั่วคราวตอนนั้นที่เริ่มแพ้รัวๆ มันมีคลิปป้าฝรั่งบอก แมนยูจะไม่มีทางได้แชมป์ถ้าโอเล่ยังคุมทีม
จากวันนั้นมาจนตอนนี้3ปี เหมือนป้าแกจะดูแม่นจริงๆ 55555555
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2009
ตอบ: 5150
โพสเมื่อ: Wed Sep 15, 2021 02:06
[RE]รู้สึกสะใจกับคำพูดตัวเอง เมื่อ 2ปีที่เเล้วมาก " โซลชาไม่มีกึ๋น "
ให้จบฤดูกาล ไม่มีแชมป์ใหญ่ไปเถอะ

แต่ถ้าทำตกรอบแรกucl ออกไปปีนี้เลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
"idea is the most resilient parasite"
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 15 Jul 2007
ตอบ: 3829
โพสเมื่อ: Wed Sep 15, 2021 02:08
[RE: รู้สึกสะใจกับคำพูดตัวเอง เมื่อ 2ปีที่เเล้วมาก " โซลชาไม่มีกึ๋น "]
ผมสนับสนุนตลอดครับ ทุกโค้ช ทุกนักเตะ ถ้ายังขึ้นชื่อว่าแมนยูไนเต็ด

ผมเป็นแฟนบอล บ่นบ้างด่าบ้างในเกมส์ แต่ก็จะขอสนับสนุนทุกคนต่อ จริงๆ

มูผมก็สนันสนุนตอนนั้น จนถึงเวลาแยกจากกัน คนใหม่มาก็ต้องสนับสนุนต่อ

ถึงกับเอามู้มาให้คนอื่นดู จะโชว์ว่าฉลาดมานานแล้วหรอครับ
แก้ไขล่าสุดโดย 12ooney8 เมื่อ Wed Sep 15, 2021 02:08, ทั้งหมด 1 ครั้ง
3
1
หากโดน 39 เรื้อน จะถูกแบน
Status:
เข้าร่วม: 05 Nov 2008
ตอบ: 4992
โพสเมื่อ: Wed Sep 15, 2021 02:08
ผมเข้าใจท่านครับ ผมนี่เริ่มไล่คนแรกๆเลย บอลป๊อดตั้งแต่ปีแรกที่มาคุมแล้ว บอกพิมติงไป โดนไข่ยิ้มเรื้อนฮะ
1
0
โพสเมื่อ: Wed Sep 15, 2021 02:10

เอิ่ม ทำไมพูดเเบบนี้ละครับ ไม่ได้จะอวดว่าตัวเองเก่งเลย เเค่อยากมาบอกว่า ผมไม่โอเคกับบเเกตั้งเเต่ตอนนั้นจนตอนนี้ ก็ยังยืนยันคำเดิมว่าไม่มีกึ๋น เเค่นั้นเอง ผมไม่ได้ด่าอย่างอื่นเลยนะ
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: @_@
เข้าร่วม: 14 Sep 2010
ตอบ: 12423
โพสเมื่อ: Wed Sep 15, 2021 02:10
ไม่ไช่แค่ท่านหรอก

ตอนนั้นผมเหนพูดแบบนี้เพียบ

ใครหยิบมาขิงก้อได้หมดแหละ
0
0
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 11936
โพสเมื่อ: Wed Sep 15, 2021 02:12
ผมว่าแกเป็นคนคิดเยอะ คิดมากเกินไป สังเกตุมั้ยเวลาเกมไหนที่ควรจะง่ายๆ แกจะชอบทำให้ดูยากลำบากเสมอ ด้วยแผนของแกเอง แต่เกมยากๆแม่มเสือกเอาตัวรอดไปได้ เพราะแบบนี้แหล่ะถึงไม่ไปไหนสักที
1
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 15 Jul 2007
ตอบ: 3829
โพสเมื่อ: Wed Sep 15, 2021 02:14
เปลี่ยนไปนะ พิมพ์ว่า:

เอิ่ม ทำไมพูดเเบบนี้ละครับ ไม่ได้จะอวดว่าตัวเองเก่งเลย เเค่อยากมาบอกว่า ผมไม่โอเคกับบเเกตั้งเเต่ตอนนั้นจนตอนนี้ ก็ยังยืนยันคำเดิมว่าไม่มีกึ๋น เเค่นั้นเอง ผมไม่ได้ด่าอย่างอื่นเลยนะ  

ระดับนี้เค้ามีทีมงาน คอยบอก คอยช่วย คุณคิดว่าไม่มีกึ๋น เค้าจะให้คุมมาขนาดนี้หรอ

โอเลย์ บางทีบางนัดอะพลาด แถมพลาดหนักด้วย นัดนี้ยอมรับว่าพลาดจริง มั่วเลยแหละ แต่ก็ไม่ใช่จะไปวัดไปวาไม่ได้ นัดอื่นแก้ดีก็มา และมีเยอะ ปีนึงจะมีพลาดอยู่บ้างแหละ 4-5เกม แต่บางเกมส์ดันเป็นเกมส์ สำคัญอีก

ปล• ไอคำที่ว่า รู้สึกสะใจกับคำพูดตัวเอง นั้นคือคำสนับสนุนของตัวเองว่า เห็นมั้ยตูเจ๋ง ตูบอกพวกมรึงมานานแล้ว มาเรื้อนตูหรอ
แก้ไขล่าสุดโดย 12ooney8 เมื่อ Wed Sep 15, 2021 02:16, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 15 Oct 2020
ตอบ: 1182
โพสเมื่อ: Wed Sep 15, 2021 02:14
ปีนี้ผลงานไม่ดีเดวเขาก็ปลดเอง ดูไปเรื่อยๆ
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 07 Feb 2006
ตอบ: 20150
โพสเมื่อ: Wed Sep 15, 2021 02:16

ผมว่าบรรทัดสุดท้าย ไม่ควรที่จะพูดกับเพื่อนสมาชิกด้วยกันนะครับ ผมว่ามันเสียมารยาทไปหน่อย
10
0
โพสเมื่อ: Wed Sep 15, 2021 02:28
[RE]รู้สึกสะใจกับคำพูดตัวเอง เมื่อ 2ปีที่เเล้วมาก " โซลชาไม่มีกึ๋น "
เปลี่ยนไปนะ พิมพ์ว่า:

ระดับนี้เค้ามีทีมงาน คอยบอก คอยช่วย คุณคิดว่าไม่มีกึ๋น เค้าจะให้คุมมาขนาดนี้หรอ

โอเลย์ บางทีบางนัดอะพลาด แถมพลาดหนักด้วย นัดนี้ยอมรับว่าพลาดจริง มั่วเลยแหละ แต่ก็ไม่ใช่จะไปวัดไปวาไม่ได้ นัดอื่นแก้ดีก็มา และมีเยอะ ปีนึงจะมีพลาดอยู่บ้างแหละ 4-5เกม แต่บางเกมส์ดันเป็นเกมส์ สำคัญอีก

ปล• ไอคำที่ว่า รู้สึกสะใจกับคำพูดตัวเอง นั้นคือคำสนับสนุนของตัวเองว่า เห็นมั้ยตูเจ๋ง ตูบอกพวกมรึงมานานแล้ว มาเรื้อนตูหรอ  
อ่าา เเล้วเเต่ท่านเลย ผมสะใจของผมเอง ผมไม่ได้ไปเบียดเบียนใคร
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
Status:
เข้าร่วม: 09 Dec 2020
ตอบ: 249
โพสเมื่อ: Wed Sep 15, 2021 02:51
รู้สึกสะใจกับคำพูดตัวเอง เมื่อ 2ปีที่เเล้วมาก " โซลชาไม่มีกึ๋น "
ที่เค้าโกรธๆ กันเนี่ย ไม่ใช่ว่าไม่มีสมอง แต่นี่แม่งถึงขั้นไม่มีศักดิ์ศรี เข้าใจว่าเหลือ 10 คน แต่นี่ดูเหมือนจะไม่คิดจะสู้ เลย ในสมอง ตั้งแต่รอบชิงปีที่แล้วติดปอดจัดๆ เสียเปรียบปุ๊บกันอย่างเดียว ไม่คิดจะเอาคืนเลย

เป็นไงละแพ้อยู่ดี แลกเอาจริง แพ้มันไม่เจ็บเท่ากันที่เห็นว่ามึงไม่ได้พยายามสู้เลย passion ของนักเตะมันออกเลย ว่าต้องโดน
กลายเป็นความกระหายระดับยังบอยยังดูมากกว่า

จู่ๆ เปลี่ยน match winner อย่างโด้ออกเฉย ทั้งๆ ที่คนนี้ แม่งเสกประตูได้ช่วยเสมอ

เอาจริงๆ ถ้าป๋าคุมผมไม่คิดว่าป๋าจะเปลี่ยน โด้ออก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะอบจ.
Status: แฮ่ก แฮ่ก แฮ่ก
เข้าร่วม: 02 May 2007
ตอบ: 7381
โพสเมื่อ: Wed Sep 15, 2021 02:55
รอดูตอนจบฤดูกาลไม่สาย เกิดได้แชมป์อะไรขึ้นมา555
1
0
ยํ เว เสวติ ตาทิโส คบคนเช่นใดมักเป็นคนเช่นนั้น
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 103
โพสเมื่อ: Wed Sep 15, 2021 03:02
ผิดวิจารณ์ก็ว่ากันไปครับ แต่อย่าถึงกับแช่งเลย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel