ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 17 Feb 2015
ตอบ: 7838
โพสเมื่อ: Thu Aug 19, 2021 14:03
[RE: (18+)เรียนถามเทคนิคใช้ลิ้น]
จาก ปสก ผู้หญิงร้อยละ 90% up ชอบให้ใช้ลิ้น
แต่จะมีบ้างที่กังวลเรื่องความสะอาดกับกลิ่นของน้องสาวตนเอง
แต่ถ้าทำดีๆ ยังไงก็เคลิ้มยาวจนไม่อยากหยุดเลย

ผมเป็นคนใส่ใจรายละเอียดการใช้ลิ้นพอสมควร
แล้วพบว่ามันสุดยอดมากครับ ทำดีๆน้องติดเราไม่รู้ตัว
คุยต่อสานต่อง่าย หรือขอแลกเบอร์ผูกปิ่นโตเองก็มี

เทคนิคทั่วไปของผมคือ
1. นุ่มนวล ช้าๆ ไหลลื่น (เพราะอวัยวะส่วนใหญ่บอบบาง ไวต่อความรู้สึก)
2. การไม่รีบจูโจมจุดเสียวมากเกินไป เก็บของดีไม้เด็ดไว้ช่วงท้ายรัวๆ คือสิ่งสำคัญ (เหมือนเวลาเราไปเที่ยวนกป. แล้วน้องมาถึงชักให้เราเลย ก็คงไม่ค่อยเสียวเท่ากับน้องค่อยๆบิ๊วท์)

ทีนี้เริ่มตรงจุดยุทธศาสตร์เช่น
ตาม หัวmilk (อันนี้ควรช้าเป็นพิเศษ)
แล้วลงมาที่ท้องน้อย วนไปตามง่ามขา ต้นขาด้านใน
หรือจะแบบเทพ ไปถึงน่องและนิ้วเท้า (ถ้าล้างเท้าสะอาด)
แค่นี้ก็เป็นการ warm up ที่โคตรดีแล้ว ส่วนใหญ่จะเคลิ้มจัดละ

ทีนี้ค่อยๆเข้าหาจุดคริสแบบไม่เต็ม area วนไปเรื่อยๆเบาๆ
ระหว่างนี้วนไปง่ามขาเป็นพักๆ จะไปวนรูก้นก็ได้ถ้าใครชอบ

จนผ่านไปพอประาณให้มาวนย้ำคริสรัวๆแบบช้าๆ วนๆไป

จนผ่านไปพักหนึ่ง สาวบางคนน้ำพุ่งใส่ก็มี แต่ส่วนใหญ่จะแฉะ

พอได้ที่ให้ใช้นิ้วช่วยสอดเพื่อคลำหา G spot
แล้วค่อยๆชักเข้าออก ค่อยๆเร่งเรื่อยๆสังเกตอาการสาวๆ
ทำไปสักพักหนึ่ง
พอถึงต้องนี้ บางคนอาจเสร็จกระตุกให้เห็น หรือน้ำพุ่ง
แค่นี้ก็จบละครับ ทีนี้สาวๆร้อยทั้งร้อย
อยากโดนสอดใส่ต่อแบบแทบจะหยุดตัวเองยากครับ

ปล. บางคนเสียวมากตรงหัวนม แต่ไม่ค่อยเสียวตรงคริสก็มี
บางคนเสียวตรงคริสมาก แต่ปุ่ม G ไม่ค่อยเสียวก็มี ขอให้ปรับเทคนิคกันไปครับ
แต่สำคัญ อย่าลืมคือ "นุ่มนวล ช้าๆ ไหลลื่น"

แก้ไขล่าสุดโดย PattyZ เมื่อ Thu Aug 19, 2021 14:05, ทั้งหมด 1 ครั้ง
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1590
โพสเมื่อ: Thu Aug 19, 2021 14:04
[RE: (18+)เรียนถามเทคนิคใช้ลิ้น]
markmadrid พิมพ์ว่า:
เอิ่ม ต้องไล่ระดับครับ

1 น้ำแรก ควรจะเริ่มจากเบาๆ พยายามให้ตรงกลางลิ้นสัมผัสกับจุดนั้นครับ ไม่ควรใช้ปลายลิ้นตรงๆ เพราะมันจะจี๊ดเกินไป หรือเรียกง่ายๆว่าเสียวเกินแต่ไม่ทำให้เสร็จ พยายามถูกลางๆมีสะบัดโดยปลายบ้างนานๆครั้ง

2 วน วงกลมสลับไปด้วยจะยิ่งเพิ่มระดับ ลูกเล่น ดูจังหวะหมุนเอวตอบรับเป็นตัวบ่องบอกว่าควรยกระดับตอนนั้น หมุนตอนไหน แล้วถูกกลางลิ้นตอนไหน

3 จังหวะกระตุกใกล้เสร็จ รัวเลยฮะ จะกระตุกสุดๆ จนผลักเรา ตรงนี้อย่ารีบออก แต่จงลงต่ำ มาคล้องในช่องคลอดแทน จะทำให้ความรู้สึกยังอยู่ แต่ไม่เสียวจนเกินไป

4 เลี้ยงจังหวะโดยการถูรอบๆข้าง เมื่อเริ่มนิ่ง ก็วนไป 1 ใหม่ สรุปจะเสร็จได้จนหายใจไม่ทันเลยฮะ

จากทั้ง 4 ข้อนี้จริงทุกข้อ เพิ่มเติมให้อีกนิดครับ คือแต่ละคนจะมีมุม และจุดที่ชอบไม่เหมือนกัน เราต้องค่อยๆหานะครับ เดี๋ยวร่างกายเค้าจะบอกเราเองว่าชอบมุมไหนที่สุด เราเเค่ทำหน้าที่ในการเน้น และขยี้ซ้ำๆไปเรื่อยๆ

ปล.สอบถามหน่อยสิครับ นอกจากคริตอริสแล้ว พวกจีสปอต คือมันอยู่ข้างใน เหมือนผมจะหาเจอ เวลาเอานิ้วสอดเข้าไป คือเราจะไม่มีทางเลียได้เลยใช่มั้ยครับ

เพราะว่า อยากลองว่าถ้าเลีย 2 จุดจะเป็นยังไง ทุกวันนี้ เป็น เลีย 1 นิ้วเขี่ยจุดอื่นสลับๆกัน
ดาวซัลโวยุโรป
Status: 6395
เข้าร่วม: 27 Oct 2009
ตอบ: 7247
โพสเมื่อ: Thu Aug 19, 2021 14:09
เทคนิคเดียวทีควรทำคือเลียของเมียตัวเอง อย่าไปเลียเมียหรือผัวคนอื่น
ฝากเพจฟุตบอลที่กำลังตั้งไข่หน่อยนะครับ >>>>

https://www.facebook.com/footballandfilm

สำหรับท่านที่สนใจโซฟาเบดคัสตอมตามสั่ง >>>>

https://www.facebook.com/smfurnituresofa

คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 29 Apr 2021
ตอบ: 10445
โพสเมื่อ: Thu Aug 19, 2021 14:16
(18+)เรียนถามเทคนิคใช้ลิ้น
pOrcHz พิมพ์ว่า:
markmadrid พิมพ์ว่า:
เอิ่ม ต้องไล่ระดับครับ

1 น้ำแรก ควรจะเริ่มจากเบาๆ พยายามให้ตรงกลางลิ้นสัมผัสกับจุดนั้นครับ ไม่ควรใช้ปลายลิ้นตรงๆ เพราะมันจะจี๊ดเกินไป หรือเรียกง่ายๆว่าเสียวเกินแต่ไม่ทำให้เสร็จ พยายามถูกลางๆมีสะบัดโดยปลายบ้างนานๆครั้ง

2 วน วงกลมสลับไปด้วยจะยิ่งเพิ่มระดับ ลูกเล่น ดูจังหวะหมุนเอวตอบรับเป็นตัวบ่องบอกว่าควรยกระดับตอนนั้น หมุนตอนไหน แล้วถูกกลางลิ้นตอนไหน

3 จังหวะกระตุกใกล้เสร็จ รัวเลยฮะ จะกระตุกสุดๆ จนผลักเรา ตรงนี้อย่ารีบออก แต่จงลงต่ำ มาคล้องในช่องคลอดแทน จะทำให้ความรู้สึกยังอยู่ แต่ไม่เสียวจนเกินไป

4 เลี้ยงจังหวะโดยการถูรอบๆข้าง เมื่อเริ่มนิ่ง ก็วนไป 1 ใหม่ สรุปจะเสร็จได้จนหายใจไม่ทันเลยฮะ

จากทั้ง 4 ข้อนี้จริงทุกข้อ เพิ่มเติมให้อีกนิดครับ คือแต่ละคนจะมีมุม และจุดที่ชอบไม่เหมือนกัน เราต้องค่อยๆหานะครับ เดี๋ยวร่างกายเค้าจะบอกเราเองว่าชอบมุมไหนที่สุด เราเเค่ทำหน้าที่ในการเน้น และขยี้ซ้ำๆไปเรื่อยๆ

ปล.สอบถามหน่อยสิครับ นอกจากคริตอริสแล้ว พวกจีสปอต คือมันอยู่ข้างใน เหมือนผมจะหาเจอ เวลาเอานิ้วสอดเข้าไป คือเราจะไม่มีทางเลียได้เลยใช่มั้ยครับ

เพราะว่า อยากลองว่าถ้าเลีย 2 จุดจะเป็นยังไง ทุกวันนี้ เป็น เลีย 1 นิ้วเขี่ยจุดอื่นสลับๆกัน  

ส่วนตัวเคยใช้นิ้วจนคิดว่าเจอจุดจีนะครับ แต่ไม่ชัวเช่นกัน ผลที่ตอบรับก็ไม่ได้ดีเท่าไหร ส่วนใช้ลิ้นเข้าไปในสุดจนถึงไหม ผมว่าน่าจะค่อนข้างยากนะครับ หรือ อาจจะต้องเจอคนที่จุดจี อยู่ไม่ลึก เพราะจากที่ลองดู เข้าไปไม่ถึงไหนเลยของผม 55 ซึ่งเอาจริงๆผมก็ยังไม่ค่อยกล้าการันตีเรื่องจุดจีเช่นกัน แค่เคยศึกษามาว่า น่าจะอยู่ประมาณตรงไหนแล้วแค่เคยลองใช้นิ้วเข้าไปสัมผัสเฉยๆครับท่าน

ปล.ทำแบบที่ท่านว่า ผมว่าก็เวิร์คเลยนะครับ ใช้นิ้วเข้าไปถึงอีกจุดพร้อมๆกัน แค่ระวังเรื่องเล็บ กลัวไปบาด ผมเคยทำพลาดครั้งนึง เล็บบาด เสียหายเลย55
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
แก้ไขล่าสุดโดย markmadrid เมื่อ Thu Aug 19, 2021 14:20, ทั้งหมด 1 ครั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 16 Sep 2007
ตอบ: 5041
โพสเมื่อ: Thu Aug 19, 2021 14:17
เคยเลียแล้วโดนกดหัวแรงมากครับ เมื่อยขากรรไกรสุดๆเลย

พอเสร็จ ผมโดนถีบกระเด็นเลย พร้อมห้ามผมเข้าใกล้เฉยเลย งงมาก

ตอนหลังที่เจอกัน ให้ผมเลียไม่นาน เพราะเค้าไม่อยากเสร็จ
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 15568
โพสเมื่อ: Thu Aug 19, 2021 14:18
lสายเลียผมนึกถึงพระเอก AV คนนึง จำหน้าได้แต่จำชื่อไม่ได้

ที่แกจะชอบเล่นเป็นบทพ่อเลี้ยงบ้าง ลุงข้างบ้านบ้าง เน้นบทอายุเยอะๆอ่ะ ตัวท้วมๆๆหน่อย

หน้าตาดูหื่นๆอ่ะ แต่แมร่งเลียได้แบบนึกว่าจะแดกนางเอกเข้าไปแล้ว เลียตั้งแต่ปลายตีนยันปลายหัว

บางทีเห็นแล้วก็รู้สึกสงสารนางเอก มันต้องมีอารมณ์แหยงๆบ้างแหละ

นมคุณธรรม FC
Status: แก๊งค์พรี่แดง กี่ตัวๆ ก็ตายโงหมด แล้วน้าจะล้อใคร
ตอบ: 64381
โพสเมื่อ: Thu Aug 19, 2021 14:59
วัยรุ่น 90's พิมพ์ว่า:
lสายเลียผมนึกถึงพระเอก AV คนนึง จำหน้าได้แต่จำชื่อไม่ได้

ที่แกจะชอบเล่นเป็นบทพ่อเลี้ยงบ้าง ลุงข้างบ้านบ้าง เน้นบทอายุเยอะๆอ่ะ ตัวท้วมๆๆหน่อย

หน้าตาดูหื่นๆอ่ะ แต่แมร่งเลียได้แบบนึกว่าจะแดกนางเอกเข้าไปแล้ว เลียตั้งแต่ปลายตีนยันปลายหัว

บางทีเห็นแล้วก็รู้สึกสงสารนางเอก มันต้องมีอารมณ์แหยงๆบ้างแหละ

เลียยันรูจมูกคับไอคนนี้ 55
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 19 Mar 2020
ตอบ: 912
โพสเมื่อ: Thu Aug 19, 2021 15:13
ถูกแบนแล้ว
แปรงลิ้นก่อนอย่างแรก
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 01 Apr 2007
ตอบ: 3407
โพสเมื่อ: Thu Aug 19, 2021 16:09
[RE](18+)เรียนถามเทคนิคใช้ลิ้น
เลียไม่สะดุ้ง ลองกัดดูครับ สะดุ้วแน่
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 07 Feb 2021
ตอบ: 674
โพสเมื่อ: Thu Aug 19, 2021 16:16
อย่ามีแค่มิติเดียว ควรมี วนวงกลม ลากขึ้น-ลง ตวัด ระบายไปซ้าย-ขวา ทำลิ้นอ่อนนุ่ม มีเร่งมีผ่อน ดูดแผ่วเบา มิกซ์กันไปตามจังหวะ

เน้นละเลงทั่วผืนนา อย่าไปเน้นแค่จุดเดียว
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 04 Aug 2008
ตอบ: 833
โพสเมื่อ: Thu Aug 19, 2021 17:05
อ้าว โดนแบน 5555
ผู้ช่วยผู้จัดการทีมสำรอง
Status: เรื้อนเพราะรัก ไม่รักไม่เรื้อน
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 33848
โพสเมื่อ: Thu Aug 19, 2021 17:08
สังเวยโดนแบน ขอให้คำตอบที่ได้ไปคุ้มๆนะครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 1234
โพสเมื่อ: Thu Aug 19, 2021 18:21
ขยับลิ้นตามนี้ครับ
บน บน ล่าง ล่าง ซ้าย ขวา ซ้าย ขวา
กด b a select แล้วจิ้ม!! start เลยครับ
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 122
โพสเมื่อ: Thu Aug 19, 2021 19:44
[RE](18+)เรียนถามเทคนิคใช้ลิ้น
มู้แห่งปีครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: 2 สุดยอดมิดฟิลด์แห่งยุค
เข้าร่วม: 20 Oct 2008
ตอบ: 17038
โพสเมื่อ: Thu Aug 19, 2021 22:14
ลูกค้ารายใหญ่ SS
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel