ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะกัลโช่
Status: ตัวจริงต้องเล่นแอคเค้าปลอม
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 02 Jun 2021
ตอบ: 5730
โพสเมื่อ: Wed Aug 04, 2021 23:52
[RE: ลิ้วพุนจะไม่ซื้อจริงๆเหรอ]
ปัญหาคือบางคนที่อยู่ มันอยู่แบบขวางสลอต คุณภาพไม่มี ขายไมออกไม่มีข้อเสนอเข้ามา พอจะเอาคนใหม่เลยติดตรงนี้
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 27 Oct 2007
ตอบ: 8358
โพสเมื่อ: Thu Aug 05, 2021 00:11
[RE]ลิ้วพุนจะไม่ซื้อจริงๆเหรอ
ทำใจ พวกตัวน่าขาย มันขายไม่ออกจริงๆ
ทั้งไม่มีทีมสน ทั้งราคาไม่ถึงที่ทีมเราตั้งไว้ด้วย
คนน่าขายที่สุดอย่างคาริอุส ยังปล่อยไม่ได้เลยครับ เฮ้อ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
"Liverpool Til I Die"
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 3436
โพสเมื่อ: Thu Aug 05, 2021 00:18
[RE: ลิ้วพุนจะไม่ซื้อจริงๆเหรอ]
ต้องลุ้นให้ขายออกให้ได้ก่อนครับกฎการแข่งมันมีจำกัดคนลงทะเบียนได้
0
0
-*- เชียร์มาดริดและลิเวอร์พูล

ผู้จัดการทีม
Status: c h i c h o o ♥
เข้าร่วม: 20 Apr 2009
ตอบ: 28016
โพสเมื่อ: Thu Aug 05, 2021 01:57
ปักหมุดได้มั้ย เหตุผลที่หงส์ไม่ซื้อตัวอ่ะ ถามกันตลอด เหตุผลก็เดิมๆคือต้องระบายออกก่อน ค่าตัวไม่ใช่ปัญหาหลัก ปัญหาหลักคือโควต้ามันเต็ม
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
ตอบ: 2988
โพสเมื่อ: Thu Aug 05, 2021 02:41
บางคนก็เข้ามาตอบดี๊ดี ยกข้อมูลเหตุผลซึ่งก็น่าจะรู้ๆกันอยู่ว่าเพราะอะไรเพราะตอบกันไปหลายกระทู้แล้วมั้ง บางคนแม่มก็มาเห่ามาหอนอยู่ทุกกระทู้ประชดประชันเป็นผู้หญิงเมนไม่มา มันต้องเป็นคนแบบไหนก็ไม่รู้
แก้ไขล่าสุดโดย Devilot เมื่อ Thu Aug 05, 2021 03:21, ทั้งหมด 1 ครั้ง
2
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 13 Sep 2020
ตอบ: 2075
โพสเมื่อ: Thu Aug 05, 2021 05:16
[RE]ลิ้วพุนจะไม่ซื้อจริงๆเหรอ
ใครที่เคยบอกว่าคล็อปซื้อตัวดี ไม่ค่อยพลาด

ดูนาบี้ พรีออเดอร์กับลูกอ็อกเป็นเคสตัวอย่างได้เลย ซื้อมานอนโรงบาลกับเป็นโฆษกสโมสรอย่างเดียว

ถ้าซื้อมาถูกๆ หรือเล่นห่วยแต่ไม่เจ็บยังพอว่า อันนี้ทั้งแพงทั้งเปราะ จะขายก็ต้องคิดราคาให้ไม่เจ็บตัวกับที่ลงทุนไป

สุดท้ายก็กลายเป็นโควต้าเกะกะคนใหม่ๆที่จะเสริมเข้ามา เพราะสองคนนี้แหละ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
แก้ไขล่าสุดโดย Judythedog เมื่อ Thu Aug 05, 2021 05:16, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 2814
โพสเมื่อ: Thu Aug 05, 2021 07:13
Devilot พิมพ์ว่า:
บางคนก็เข้ามาตอบดี๊ดี ยกข้อมูลเหตุผลซึ่งก็น่าจะรู้ๆกันอยู่ว่าเพราะอะไรเพราะตอบกันไปหลายกระทู้แล้วมั้ง บางคนแม่มก็มาเห่ามาหอนอยู่ทุกกระทู้ประชดประชันเป็นผู้หญิงเมนไม่มา มันต้องเป็นคนแบบไหนก็ไม่รู้  

เหมือนจะตอบประชดที่ผมอุตสาห์อธิบายเขาไปด้วยครับ หวังดีเจอประชดประชันกลับแบบนี้ซึมเลย
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 1341
โพสเมื่อ: Thu Aug 05, 2021 09:27
ลิ้วพุนจะไม่ซื้อจริงๆเหรอ
Judythedog พิมพ์ว่า:
ใครที่เคยบอกว่าคล็อปซื้อตัวดี ไม่ค่อยพลาด

ดูนาบี้ พรีออเดอร์กับลูกอ็อกเป็นเคสตัวอย่างได้เลย ซื้อมานอนโรงบาลกับเป็นโฆษกสโมสรอย่างเดียว

ถ้าซื้อมาถูกๆ หรือเล่นห่วยแต่ไม่เจ็บยังพอว่า อันนี้ทั้งแพงทั้งเปราะ จะขายก็ต้องคิดราคาให้ไม่เจ็บตัวกับที่ลงทุนไป

สุดท้ายก็กลายเป็นโควต้าเกะกะคนใหม่ๆที่จะเสริมเข้ามา เพราะสองคนนี้แหละ  

เด๋วนะ อ็อกที่เจ็บยาวไปนั่นมันอุบัติเหตุนะ ไปด่าผจก.เฉยเลย นี่ก็ใช้อารมณ์มากกว่าเหตุผลละ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 5618
โพสเมื่อ: Thu Aug 05, 2021 18:28
ThekobLiv พิมพ์ว่า:
ซื้อมาถ้าตัวเก่าปล่อยไม่ออกจะทำไงอะครับ นั่งกินค่าเหนื่อยฟรีแบบทีมอื่นเขาทำหรอครับ  

แต่เราเสียตัวหลักที่แทบจะเล่นเต็มเวลาทุกนัดไปนะครับ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 1343
โพสเมื่อ: Thu Aug 05, 2021 22:48
โคนาเต้ไงนาย ขุมกำลังที่เหลือดีอยู่แล้ว
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status: ♥김새론/ 신예은 / 김시은
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 5642
โพสเมื่อ: Thu Aug 05, 2021 23:10
NickyTheKop พิมพ์ว่า:
ThekobLiv พิมพ์ว่า:
ซื้อมาถ้าตัวเก่าปล่อยไม่ออกจะทำไงอะครับ นั่งกินค่าเหนื่อยฟรีแบบทีมอื่นเขาทำหรอครับ  

แต่เราเสียตัวหลักที่แทบจะเล่นเต็มเวลาทุกนัดไปนะครับ  
ผมเข้าใจครับ แต่โคนาเต้เข้ามาโควต้าก็ครบเต็มพอดีอีกแล้ว
1
0
ลูกยิงสลายมโน

Status:
โพสเมื่อ: Fri Aug 06, 2021 00:26
akatsukiaut พิมพ์ว่า:

เหมือนจะตอบประชดที่ผมอุตสาห์อธิบายเขาไปด้วยครับ หวังดีเจอประชดประชันกลับแบบนี้ซึมเลย  

ผมไม่ได้ว่าคุณเลยนะนี่ อ่านยังไงว่าว่าคุณ ชมคุณว่าอธิบายดีละเอียดทั้งๆที่เหตุผลแบบนี้ส่วนใหญ่ก็น่าจะรู้ๆกันอยู่ เพราะถกกันมาหลายกระทู้แล้ว แต่มันมีบางพวกไม่สนใจไงอธิบายไปมันก็ไม่ฟัง
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 2814
โพสเมื่อ: Fri Aug 06, 2021 00:35

ผมไม่ได้ว่าคุณเลยนะนี่ อ่านยังไงว่าว่าคุณ ชมคุณว่าอธิบายดีละเอียดทั้งๆที่เหตุผลแบบนี้ส่วนใหญ่ก็น่าจะรู้ๆกันอยู่ เพราะถกกันมาหลายกระทู้แล้ว แต่มันมีบางพวกไม่สนใจไงอธิบายไปมันก็ไม่ฟัง  

ผมไม่ได้ว่าท่าน ผมหมายถึงพวกคนที่ท่านบอกว่าเขาไม่สนใจฟังเหตุผลที่อธิบาย นอกจากเขาจะไม่ฟังที่ผมอธิบายแล้วเขายังตอบประชดประชันผมด้วย ก็เลยรู้สึกเฟลนิดหน่อยที่พยายามอธิบายไปหลายรอบแล้วไม่พอยังมาประชดประชันกลับด้วย ขอโทษที่ทำให้ท่านเข้าใจผิดครับ
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Fri Aug 06, 2021 00:43

ผมไม่ได้ว่าท่าน ผมหมายถึงพวกคนที่ท่านบอกว่าเขาไม่สนใจฟังเหตุผลที่อธิบาย นอกจากเขาจะไม่ฟังที่ผมอธิบายแล้วเขายังตอบประชดประชันผมด้วย ก็เลยรู้สึกเฟลนิดหน่อยที่พยายามอธิบายไปหลายรอบแล้วไม่พอยังมาประชดประชันกลับด้วย ขอโทษที่ทำให้ท่านเข้าใจผิดครับ  

กระทู้วันนี้ในบอร์ดยังไปแช่งทีมอยู่อีกเลยครับ เกินเยียวยาแล้ว
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel