ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status: I am united
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 10 Jun 2009
ตอบ: 6651
โพสเมื่อ: Wed Aug 04, 2021 12:39
[RE]สื่อผู้ดีเผย "ปืน" เปิดฉากยื่นข้อเสนอแนบนักเตะคว้า "แมดดิสัน"
ไปคอมโบกับ ซาก้าสินะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 04 Jun 2006
ตอบ: 7096
โพสเมื่อ: Wed Aug 04, 2021 13:11
[RE: สื่อผู้ดีเผย "ปืน" เปิดฉากยื่นข้อเสนอแนบนักเตะคว้า "แมดดิสัน"]
ตัวนี้เหมาะกับเสื้อสีแดงมากๆเลยครับ
แต่สีแดงทีมไหนไม่รู้ ^^
0
0
นักเตะกลางซอย
Status: Manunited..away [url=https://img.soccersuck.com/i
เข้าร่วม: 13 Apr 2021
ตอบ: 673
โพสเมื่อ: Wed Aug 04, 2021 19:59
[RE: สื่อผู้ดีเผย "ปืน" เปิดฉากยื่นข้อเสนอแนบนักเตะคว้า "แมดดิสัน"]
TheHenry14 พิมพ์ว่า:
Artcolasstop พิมพ์ว่า:
เพลย์เมคเกอร์ที่มีข่าวกับปืนทั้งหมด
ทำไมผมรู้สึกว่าตัวนี้เคมีมันเข้ากับปืนจัง
เผลอๆอิมแพคเหมือนที่บรูโน่ทำกับแมนยูเลยนะ
ลองนึกภาพเมดิสันใส่เสื้อปืนแล้วมันเข้ากันมากๆ
ขอให้ได้ขอให้โดนนะครับแฟนปืน  
ปืนขาดตัวเดินเกมส์ สร้างสรรค์เกมส์จริงครับ ตั้งแต่หมดกาซอล่า ก็ไม่มีใครมาแทนแบบเนียนกริ๊บได้เลย

เสี่ยโอก็ไม่เนียน ไม่รู้ทำไม ดูเนือยๆตลอดเวลา

โอซิลน่ะครับ  

สะดุ้งเสี่ยโอนี่แหละครับ
โอซิลนะ
0
0
นักเตะกลางซอย
Status: Manunited..away [url=https://img.soccersuck.com/i
เข้าร่วม: 13 Apr 2021
ตอบ: 673
โพสเมื่อ: Wed Aug 04, 2021 20:01
RBDB พิมพ์ว่า:
Artcolasstop พิมพ์ว่า:
เพลย์เมคเกอร์ที่มีข่าวกับปืนทั้งหมด
ทำไมผมรู้สึกว่าตัวนี้เคมีมันเข้ากับปืนจัง
เผลอๆอิมแพคเหมือนที่บรูโน่ทำกับแมนยูเลยนะ
ลองนึกภาพเมดิสันใส่เสื้อปืนแล้วมันเข้ากันมากๆ
ขอให้ได้ขอให้โดนนะครับแฟนปืน  

อย่าบอกว่าเคมีด้าน Hospital Band นะ

เอาจริงอันนี้น่าคิดนะ
หลังๆเจ็บบ่อยและเจ็บนานอยู่นะครับ
แต่ขอให้ปังๆเน้อ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel