ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ก.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 09 Apr 2015
ตอบ: 1906
โพสเมื่อ: Fri Jul 30, 2021 09:13
[RE: พึ่งเลิกกับแฟนครับ]
ของผม น้องชายแฟน ทำงานเกี่ยวกับด่านหน้าโควิด ผมอยู่กับพ่อแม่ ซึ่งแก่แล้ว

เลยบอกแฟนไปว่า ผมจะไปทานข้าวที่ห้อง แต่ขอระยะห่าง 2 เมตร ได้มั๊ย ห่วงพ่อแม่ อย่าว่ากันนะ

เท่านั้นล่ะ ระเบิดลง โดนบลอคทุกช่องทาง

ต้องขอโทษด้วยครับ อ่านเรื่องท่าน เกี่ยวกับโควิดนิดๆ เลยอิน
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะท้ายซอย
Status: Once a Gunner, always a Gunner
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 736
โพสเมื่อ: Fri Jul 30, 2021 09:35
เข้ามาเป็นกำลังใจให้ครับ อาจจะยากหน่อยแต่เดี๋ยวก็ผ่านไปได้ครับท่าน
ผมเลิกกับแฟนตั้งแต่มกรา จนปัจจุบันนี้ ผมยังไม่เลิกคิดถึงเขาเลยครับท่าน แต่เวลาจะค่อยๆช่วยให้ท่านปรับตัวแล้วก็อยู่กับมันได้เองครับ
0
0
Once a Gunner, always a Gunner
ดาวซัลโวยุโรป
Status: ทุกสิ่งล้วนเป็นเรื่องสมมติ
เข้าร่วม: 17 Jan 2009
ตอบ: 19923
โพสเมื่อ: Fri Jul 30, 2021 11:06
ไปยัง? พิมพ์ว่า:
อัลไซเมอร์ พิมพ์ว่า:
giggscii พิมพ์ว่า:
ไปยัง? พิมพ์ว่า:
purena พิมพ์ว่า:
แล้วไม่ไปหาเค้าอ่ะ  

เมื่อก่อนผมก็ชวนเขาไปนู้นนี่นั่นครับชวนจนเหนื่อย ติดงานบ้างกลัวโควิดบ้าง จนหลังๆนี้ไม่ชวนละครับ รู้สึกแย่เองเวลาโดนปฏิเสธ  
ก็ยังตอบไม่เคลียร์นะครับ ว่าทำไมไม่ไปหาเขาที่บ้าน ทำไมต้องเรียกเขามา  
นั้นสิทำไมไม่ไปหาเค้า​ ต่อให้เค้ามีเป้าใหม่​ ผญ​ ก้อต้องการให้เทคแคร์​นะ​ เห็นพิมแต่โทรหาเรียกมาหา​ ผญ​ คิดว่าคุณต้องการแค่​เซ็ก​ หรือเปล่า  

ไปหาไม่ได้ครับเขาอยู่กับครอบครัว ครอบครัวเขาไม่รู้ว่าเราคบกันครับ
ก็เลยส่วนใหญ่ผมนัดไปเจอห้างกินข้าวกันไรงี้ แต่เขาปฏิเสธค่อนข้างบ่อยครับ หลังๆเลยเหนื่อยจะชวนแล้ว
เลยรอให้เขาอยากเจอค่อยชวนเอง แต่ก็ผ่านไป 4-5 เดือนเขาก็ไม่ได้อยากจะชวนไปไหนเลยครับ
ก็เลยไมไ่ด้เจอกันเลย แล้วตั้งแต่คบกันมาเขาไม่เคยชวนผมมาเจอกันเลยสักครั้งเดียว มีแต่ผมที่พยายามตลอด
ล่าสุดก็เลยชวนมาห้องเพราะไม่ได้เจอกันนานแล้ว แล้วก็ตามนั้นครับทะเลาะกัน

ไปที่บ้านเขาครับ ไปให้เคลียร์ อย่าเลิกกันเพราะการคิดไปเองข้างเดียว

ต้องรู้คำตอบ และเหตุผลของเขาครับ ถ้าเขามีปัญหาอะไรจะได้ออกหน้าช่วยเหลือได้ทันที ช่วงเวลานี้ไม่ใช่ช่วงปรกติครับ ใจต้องใหญ่ครับห้ามใจน้อย

ถ้าเขาอยากเลิกบอกมาตรงๆ มายืนหน้าบ้านให้บอกเลิกแล้ว ถ้ามีปัญหาก็เคลียร์กันพร้อมช่วยเหลือเช่นกัน เพราะมาอยู่หน้าบ้านแล้ว

ผมเป็นพ่อคน ถ้าลูกคบใคร แล้วไอ้ผู้ชายคนนั้นมันเสนอหน้า มาหาผมเอง โดยไม่ต้องเรียกตัว ผมก็ยอมใจมันครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel