ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะกลางซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 09 May 2010
ตอบ: 1839
โพสเมื่อ: Fri Jul 30, 2021 07:45
[RE: [Ro X]​ ชีวิตสุลต่าน คุยด้วยภาษาเงิน]
คนรู้จักผมเติมจนดาเมจ17-50k ภายในไม่กี่สัปดาห์ที่เริ่ม ส่วนมากพวกนี้ไม่ค่อยมีเวลาหาข้อมูลในเกมนะ
จะถามๆเอา แล้วเติมอัดอัพเกรดกับประมูลของบอสมาเล่นให้สมใจ5555

ส่วนมากนอนไวกันนะพวกนี้ ไม่ใช่วัยรุ่นยี่สิบต้นๆ มักจะเป็นกลุ่ม30ปลายๆ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
อีลองมัก
นักเตะอบจ.
Status: once blue always blue
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 8777
โพสเมื่อ: Fri Jul 30, 2021 08:25
[RE][Ro X]​ ชีวิตสุลต่าน คุยด้วยภาษาเงิน
ก็นั้นแหละ เกม์มันเทพได้หมดเละถ้ามีเวลาเล่น

แต่ก็ปกติของเกมส์ฟรีแล้วก็ผมว่าคนเล่นส่วนใหญ่วัยทำงานทั้งนั้น

เงินมีก็จัดหนัก 555 สำหรับผมทำแบบนั้นแปปๆ ก็เบื่อ

มันเหมือนได้ทุกอย่างเร็วเกินไป

ว่าแล้วก็ไปดูเศษตังค์หลังตู้เย็นจารย์ฟลุ๊คต่อ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

ซุปตาร์ยูโร
Status: Forza MilanoLFC Support YNWA
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 20351
โพสเมื่อ: Fri Jul 30, 2021 08:44
[Ro X]​ ชีวิตสุลต่าน คุยด้วยภาษาเงิน
นึกถึงเกมแนวสามก๊ก น่าจะ omg นี่ละสมัยมาใหม่ๆ สุลต่านในกิลเติมเกินครึ่งล้าน สุดท้ายเล่นได้ไม่ถึง 3 เดือน เกมเพราะเมียจับได้บ้านจะแตกเอา
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: :)
เข้าร่วม: 18 Feb 2010
ตอบ: 4645
โพสเมื่อ: Fri Jul 30, 2021 09:33
[RE: [Ro X]​ ชีวิตสุลต่าน คุยด้วยภาษาเงิน]
บักโอ้ พิมพ์ว่า:
Audere Est Facere พิมพ์ว่า:
niali พิมพ์ว่า:
PrisonBreakz พิมพ์ว่า:
เมื่อวานดูพันโทคือสุดจริงรับงานตีบวก+8roxมา1ล้าน สรุปตีดาบยังไงก็ไม่ติดเข้าเนื้อตัวเองไปอีก1ล้านในเวลาไม่กี่ชม แกยังดูชิวๆอยู่เลย ชีวิตในฝันของเกมเมอร์ชายจริงๆ  

สรุปถ้าติดขึ้นมาจริงๆก็คือขายได้ทุนคืนมา 1 ล้านเท่านั้น ไม่เหลือกำไรว่างั้นเถอะ

เปิดดูคลิปจากเว็บเฟสบุค 

ผมตามไปดูมา เหมือนว่า รับค่าตีมา 1 ล้าน แล้วไม่จบ ตีไม่ติด เลยออกทุนตัวเองไปอีก 9 แสน ถึงจะติด

แล้วเติมเพิ่มไปอีก 1 แสน

สรุปคือ จบงานที่ 2 ล้าน ทุนจ้าง 1 ล้าน เข้าเนื้อ 1 ล้าน

โคตรโหด 55  

โดนดราม่าหนักละครับโจเนะ ไม่รู้จะรอดไปถึงตอนไหน  

ขยายหน่อยครับ เรื่องอะไรบ้างครับ ผมไม่เคยตามใครเลย ดูผ่านๆ ทั้งนั้น  

เกี่ยวกับที่มาของรายได้ของแกอะครับ ลองไปตามได้ที่เพจเทรดเกรียน เซียนล้าง เลยครับ  

เพราะจะมีจุดเริ่มต้นไหมครับ เข้าไปแล้วงงมาก
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 08 Jan 2007
ตอบ: 441
โพสเมื่อ: Fri Jul 30, 2021 09:57
wilshere พิมพ์ว่า:
niali พิมพ์ว่า:
PrisonBreakz พิมพ์ว่า:
เมื่อวานดูพันโทคือสุดจริงรับงานตีบวก+8roxมา1ล้าน สรุปตีดาบยังไงก็ไม่ติดเข้าเนื้อตัวเองไปอีก1ล้านในเวลาไม่กี่ชม แกยังดูชิวๆอยู่เลย ชีวิตในฝันของเกมเมอร์ชายจริงๆ  

สรุปถ้าติดขึ้นมาจริงๆก็คือขายได้ทุนคืนมา 1 ล้านเท่านั้น ไม่เหลือกำไรว่างั้นเถอะ

เปิดดูคลิปจากเว็บเฟสบุค 

ผมตามไปดูมา เหมือนว่า รับค่าตีมา 1 ล้าน แล้วไม่จบ ตีไม่ติด เลยออกทุนตัวเองไปอีก 9 แสน ถึงจะติด

แล้วเติมเพิ่มไปอีก 1 แสน

สรุปคือ จบงานที่ 2 ล้าน ทุนจ้าง 1 ล้าน เข้าเนื้อ 1 ล้าน

โคตรโหด 55  

โดนดราม่าหนักละครับโจเนะ ไม่รู้จะรอดไปถึงตอนไหน  

ขยายหน่อยครับ เรื่องอะไรบ้างครับ ผมไม่เคยตามใครเลย ดูผ่านๆ ทั้งนั้น  

เกี่ยวกับที่มาของรายได้ของแกอะครับ ลองไปตามได้ที่เพจเทรดเกรียน เซียนล้าง เลยครับ  

เพราะจะมีจุดเริ่มต้นไหมครับ เข้าไปแล้วงงมาก  

เกิดจากตอนแรกRO PCดัง liveแล้วคนดูเยอะขึ้น ตีบวก สุ่มไข่
จนพอคนติดตามเยอะขึ้นก็อวดนิดๆว่าได้เงินมาจากลงทุนการเงิน
สุดท้ายเปิดคอร์สสอน คิดค่าเรียนแสนบาท อ้างว่าชุดแรกที่เรียน(ประมาณ10-30คน)
ทำเงินคุ้มค่าสอน คนเลยแห่กันสนใจมากขึ้น จนกระทั่งมีเพจนี้ถูกสร้างขึ้นมาโจมตี
แถมโจมตีหนักมาก ทั้งจับผิดรูปถ่ายผลประกอบการ รวมไปถึงลากไส้ไปยังcerificate
ซึ่งทางเพจขู่ถึงขั้นฟ้องร้องเลยทีเดียว
1
0
นักเตะอบต.
Status: #COYS
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 514
โพสเมื่อ: Fri Jul 30, 2021 15:07
เข้าใจความรู้สึกของคนฟังเลย555555

ผมเคยเล่นเกม Dragonica ตอนนั้นก็เซิพเถื่อนแหละครับ
ทีนี้ก็เราสายประหยัดอยู่ละ ก็เล่นหาทองไปขาย ซึ่งผมเห็นหนึ่งในกลุ่มเฟสบุคของเซิพนี้เขาไปรับซื้อทุกคนเลยที่โพสขายทอง เขารับหมดเลย ผมก็หาทองไปขายเขาเรื่อยๆจนสนิทประมาณหนึ่งก็เลยลองถามเรื่องส่วนตัวเขาดูเริ่มจากคอมที่เขาใช้เล่น ตอนนั้นคิดว่าเขาต้องใช้คอมแพงแน่ๆก็เลยถามเรื่องคอมที่เขาใช้เล่นไป

เขาบอกว่ามาเขาไม่รู้เรื่องคอมอะไรเลยครับ Mac มาไว้เล่นเกมส์ ผมเลยถามว่าซื้อมาเท่าไหร่เขาบอก 200k (สักประมาณ 5-6ปีที่แล้ว)

เล่น Ragnarok เติมเป็นล้าน
ROX เปิดเห็นล่าสุดโพสในเฟสเติมไปอีกเป็นล้าน อิจฉาจริงๆ
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel