ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 2201
โพสเมื่อ: Thu Jul 29, 2021 22:52
[RE: ส.ส. วิโรจน์ ทวิตเดียว!!]
ฉันเหนื่อย พิมพ์ว่า:
cocobumbim พิมพ์ว่า:
โครตอยากเห็น ส.ส. วิโรจน์ ตอนเป็นรัฐบาลเลยอ่ะ
อยากรู้แกจะทำได้ดีแค่ไหน ขนาดเป็นฝ่ายค้านยังจัดเต็มตลอด  

ผมเคยฟังเค้าสัมภาษณ์อยู่คลิปนึง เค้าบอกว่าเค้าไม่ใช่คนเก่งอะไร เค้าแค่ขยันค้นคว้าหาข้อมูล

ลองไปดูทวิตเตอร์เค้าซิครับ ไม่รู้วันนึงนอนกี่ชั่วโมง ทวิตได้ทั้งวัน

สิ่งที่ชอบคือความตรงของแก ข้อมูลดี กล้าชนตรงๆ
เลยอยากดูตอนมีอำนาจในมือครับ ว่าจะเป็นยังไง

ผมว่าคนขยัน จะทำงานฝ่ายค้านหรือฝ่ายรัฐบาลก็ส่งผลดีได้เหมือนกันครับ
.
.
.
แต่ไม่ใช่ขยันแต่เรื่องโง่ๆ เหมือนผู้นำแถวนี้นะครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4661
โพสเมื่อ: Thu Jul 29, 2021 22:56
[RE: ส.ส. วิโรจน์ ทวิตเดียว!!]
โครตอยากเห็น ส.ส. วิโรจน์ ตอนเป็นรัฐบาลเลยอ่ะ
อยากรู้แกจะทำได้ดีแค่ไหน ขนาดเป็นฝ่ายค้านยังจัดเต็มตลอด  

ผมเคยฟังเค้าสัมภาษณ์อยู่คลิปนึง เค้าบอกว่าเค้าไม่ใช่คนเก่งอะไร เค้าแค่ขยันค้นคว้าหาข้อมูล

ลองไปดูทวิตเตอร์เค้าซิครับ ไม่รู้วันนึงนอนกี่ชั่วโมง ทวิตได้ทั้งวัน

สิ่งที่ชอบคือความตรงของแก ข้อมูลดี กล้าชนตรงๆ
เลยอยากดูตอนมีอำนาจในมือครับ ว่าจะเป็นยังไง

ผมว่าคนขยัน จะทำงานฝ่ายค้านหรือฝ่ายรัฐบาลก็ส่งผลดีได้เหมือนกันครับ
.
.
.
แต่ไม่ใช่ขยันแต่เรื่องโง่ๆ เหมือนผู้นำแถวนี้นะครับ  

งงเหมือนกัน ทำได้ไง ยิ่งอยู่คนยิ่งรักฝ่ายค้าน

0
0
(ทัณฑ์บนครั้งที่ 1)

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 7633
โพสเมื่อ: Thu Jul 29, 2021 23:11
ลูกไก่ในกำมือ^ พิมพ์ว่า:

เชิงบริหารผมไม่แน่ใจนะ แต่ผมว่าแกเหมาะกับบทบาทฝ่ายค้านหรือแนวผู้ตรวจสอบมาก

ข้อมูลแกแน่นตลอด เวลาอภิปรายวาทศิลป์ การลำดับเนื้อเรื่องอย่างโหด  

แกเป็นอดีตโต้วาทีครับ เพราะงั้นไม่แปลกถ้าจะอภิปรายไม่ไว้วางใจเก่ง เข้าใจง่าย วาทะศิลป์ดี
ส่วนด้านบริหารผมว่าถ้าแกได้โอกาสก็น่าจะทำได้ ดีกรีแกก็จบวิศวะจุฬามา ผมว่าแกทำได้
1
0
นักบอลถ้วย ค.
Status: Manchester United
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 8042
โพสเมื่อ: Thu Jul 29, 2021 23:31
เป็นคำด่าที่ไม่มีคำหยาบ แต่เจ็บมากๆ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel