ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status: ในความอดทน คนหนึ่งคนจะมีเท่าไหร่
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 7150
โพสเมื่อ: Thu Jul 29, 2021 23:21
[RE: ถ้ามีประกันแบบเหมาจ่าย จะยังพอหาเตียงได้ไหม]
ผมก็นั่งนึกดู เจอญาติเป็นหมอกะพยาบาล ว่าจะคุยไว้ก่อน เผื่อแจ็กพอตมา
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: เครื่องจักรสีแดง
เข้าร่วม: 26 Aug 2006
ตอบ: 7352
โพสเมื่อ: Fri Jul 30, 2021 00:22
ถ้ามีประกันแบบเหมาจ่าย จะยังพอหาเตียงได้ไหม
ล่าสุดฟังพี่ถึก แกบอกให้โพสด่าร้าบาน จะมีตำรวจมาพาไปโรงบาล 555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0

นักเตะอบต.
Status: ตัวแทนประกันชีวิตเอไอเอ รับปรึกษาทุกปัญหาประกันครั
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 363
โพสเมื่อ: Fri Jul 30, 2021 00:55
[RE: ถ้ามีประกันแบบเหมาจ่าย จะยังพอหาเตียงได้ไหม]
superman_RED พิมพ์ว่า:
ในกรณีติดเชื้อโควิด ถ้ามีประกันสุขภาพแบบเหมาจ่ายวงเงินสูงๆ ยังจะพอหาเตียงได้ไหมครับ  

https://img.soccersuck.com/image/tNUoe

ตอนนี้ขั้นต่ำต้องเหมาจ่าย 3 แสนครับ

ปัญหาของรพ.ตอนนี้คือ ต่อให้ลูกค้าจ่ายเงินสด
ลูกค้าก็ไปร้องเรียนสธ. สธ.บังคับรพ.คืนเงินลูกค้า
รพ.ต้องมารอเบิก 6 เดือนแถม ชาร์จได้ไม่เต็มที่ด้วย

ตามข่าวนี้ครับ

https://www.matichon.co.th/covid19/news_2849630

ผมเป็นตัวแทนและนายหน้า แผนเหมาจ่ายเดี๋ยวนี้ หมื่น นิดๆ ก็ทำได้แล้ว ถ้ามีประกันกลุ่มเสริมอยู่แล้ว ราคา ไม่ถึงหมื่นก็มีหลายแผนครับ
1
0

]
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 2092
โพสเมื่อ: Fri Jul 30, 2021 02:04
ถูกแบนแล้ว
มีประกันวงเงินถึงแค่ได้ต่อคิวครับ ละคิวจะสั้นกว่ารัฐเยอะ ประเด็นคือเราไม่รู้ว่า ร.พ.ไหนว่างบ้าง หรือคิวน้อยบ้าง ต้องวิ่งเยอะหน่อย ถ้ามีวงในจะเร็วขึ้น

ถ้าไม่มีประกันก็ต้องมีเวินวางหลักประกัน ตอนนี้คือสูงประมาณ 2 ล้าน

ก่อนหน้านี้ลูกค้าผมได้เตียงภายใน 2 วันเพราะมีประกันวงเงินถึงนี่แหละ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel