ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 21588
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 04:08
[RE: โบรย่า กับ กัลลาเกอร์ ควรเก็บไว้]
Nakkii พิมพ์ว่า:
โบรยา น่าสนใจครับ ดูร่างกายดี

กัลลาเกอร์ ผมว่าปล่อยยืมหาประสบการณ์ดีกว่า ขยัน ใจสู้ แต่นอกจากนั้นยังไม่มีอะไรโดดเด่นเลย

ดริงค์วอเตอร์เนี่ยน่าเก็บ ( แนะนำให้หาครึ่งแรกดูครับ เด่นเลย ) ถ้าฟิตๆ มีวินัยกว่าเดิม ผมว่าน่าเก็บไว้สำรองนะ  

สมัยเลสเตอร์์ตัวเพลย์วางบอลสั้นยาวให้วาร์ดี้ยิงเป็นกระบุง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 36961
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 04:15
[RE: โบรย่า กับ กัลลาเกอร์ ควรเก็บไว้]
Hell_Yeah พิมพ์ว่า:

กัลลาเกอร์ ผมว่าปล่อยยืมหาประสบการณ์ดีกว่า ขยัน ใจสู้ แต่นอกจากนั้นยังไม่มีอะไรโดดเด่นเลย

ดริงค์วอเตอร์เนี่ยน่าเก็บ ( แนะนำให้หาครึ่งแรกดูครับ เด่นเลย ) ถ้าฟิตๆ มีวินัยกว่าเดิม ผมว่าน่าเก็บไว้สำรองนะ  

สมัยเลสเตอร์์ตัวเพลย์วางบอลสั้นยาวให้วาร์ดี้ยิงเป็นกระบุง  

อาจจะคลิ๊กกับแวร์เนอร์ก็ได้ วางยาวให้วิ่ง
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 02 Feb 2009
ตอบ: 4853
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 04:15
กัลลาเกอร์มีดีที่ขยัน แต่ยังต้องปล่อยยืมอีกสักปีกับทีมในพรีเมียร์

นอกจากขยันแล้ว จ่ายบอลเสีย มีลื่นไปรอบนึงเกือบเสียประตู แต่โดยรวมมีแววแหละ

ปล่อยชีคกับบาร์คทิ้งซะ ดริ้งนี่ลองเทสให้ครบทุกนัดเลย ถ้าไหวก็เก็บไว้เป็นอะไหล่น่าจะยอมอยู่ต่อ

แทมมี่ขายทิ้งไปซะ เก็บไว้ราคาตกฮวบแน่ๆ เอาโบรจามาเป็นตัวสำรองยังดีกว่าเยอะ
0
0
Status:
ตอบ: 21588
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 04:18
Hell_Yeah พิมพ์ว่า:

อาจจะคลิ๊กกับแวร์เนอร์ก็ได้ วางยาวให้วิ่ง

นี่แหละที่ต้องการแวร์เนอร์คือวาร์ดี้หรือไคให้สปริ้นจากบอลยาว​ ผมว่าวางบอลน้ำหนักดีกว่าจอร์อีกนะ
0
0
นักเตะอบจ.
Status: The Blue
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 3858
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 06:22
กัลลาเกอร์ เหมือนยังไม่พร้อมอ่ะ ครึ่งแรกคือไม่ดีเลย ส่วนตัวชอบโบจา รามัน สเตอริ่ง
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
ตอบ: 340
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 09:03
โบรย่านี่ ต้องเก็บเลย พิงๆบังๆไถๆ ดีมาก เร็วด้วย

กัลลาเกอร ผมแอบผิดหวังสำหรับนัดนี้นะ มีจ่ายพลาด/น้ำหนักแรงไปให้เห็นบ่อยอยู่ ตอนครึ่งแรกเล่น double6 กับดริ้ง คือดริ้งเด่นกว่ามาก กัลลาเกอร์เหมือนช้าไปนิดๆ พอครึ่งหลังช่วงแรกมาเล่น deep-lying แล้วหนักเลย เจอเข้าเร็วแล้วลนจัด มีจังหวะพลาดเกือบเสียประตูด้วย พลังเยอะ ทุ่มเทดีแต่ยังดูไม่เข้าใจแทคติกดีมั้ง เลยงงๆ + ทำฟาวล์เค้าบ่อยด้วย

สุดท้ายครึ่งของครึ่งหลังเหมือนจะเอาชีคมายืนแทนนะ ตรงนี่ผมมองว่าชีคโดยรวมแม้จะไม่เด่นมาก แต่นิ่ง เอาตัวรอดได้ พลิกบอล เก็บบอลเอาฟาวล์ได้ คุมจังหวะได้ ดีกว่ากัลลาเกอร์อีก

ถ้าเอาตำแหน่งกลาง วัดจากนัดนี้อย่างเดียวนะครับ 555+
ดริ้ง แทน จอ (ดริ้งเมื่อคืนคือร่างเลสเตอร์เลยอะ อาจจะเอาตัวรอดได้ไม่เท่าจอ แต่ลูกโยนลึกๆ ผมว่ามีบ่อยกว่าและดีกว่าด้วย นึกถึงถ้ากลับวางบอลให้พวกแวเนอร์ กับไค ไล่เก็บนะ น่าจะมัน)
ชีค แทนโควา
ขาดคนแทนกองเต้นี่แหละ

ปล. แผงหลัง 3 ชุดครึ่งหลังคือกาวมาก 5555
แก้ไขล่าสุดโดย intrarattan เมื่อ Wed Jul 28, 2021 09:04, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 11 Aug 2007
ตอบ: 6416
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 09:47
เกมนี้
โบรย่า ดูดีกว่า แทมมี่
กัลลาเกอร์ ยังไม่ประทับใจ วิ่งมั่วเกินไปเสียฟาวล์ บ่อยด้วย
ชีค ถ้าเอามาคุมเกมแทนจอ น่าจะใช้ได้ แต่เสียตรงที่ขีเกียจนี้ละ
บาค ก็เดิมๆ ยังไม่ว้าว เท่าไหร่
0
0
Status: รักมี่นะ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 26656
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 10:39
กัลลาเกอร์ยังม่ายหวาย

ขนาดโดนทีมเล็กเพรสไม่ได้หนักอะไรมากยังล่กเลย

พลิกตัวช้า คิดช้า ทำช้ามาก
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 09 Nov 2005
ตอบ: 1530
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 10:43
ถูกแบนแล้ว
จะรีบอวยกันไปทำไม ดื่มน้ำเนี่ย นี่มันอุ่นเครื่องแบบเบาๆ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel