ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะกัลโช่
Status: • Glorious Purpose •
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 26 Jan 2008
ตอบ: 9907
โพสเมื่อ: Mon Jul 26, 2021 17:10
[RE: [PUBG] BRU ตอนนี้แพสชั่นหมดป่ะครับ]
ถ้าพูดในมุมที่ไม่จริงจัง ผมก็คิดว่า BRU เล่นไม่ได้กดดันอะไรครับ
เล่นเรื่อยๆ มากกว่า แต่เส้นเป้าหมายของ BRU น่าจะเหมือนเดิมนะครับ

ไม่ได้ไป APAC ถือว่าสอบตก แต่ผมคิดว่าพวกเขา
น่าจะทำได้เหมือนเดิม แล้วค่อยไปเล่นเข้มๆ อีกทีตอนใกล้ๆ แข่ง PGC

...

ในฐานะที่ตาม BRU ทุก Match เรื่องการยิง การไฟต์ ผมไม่ค่อยมีปัญหาครับ
แต่จะมีปัญหา ในเรื่องวิธีการเล่นมากกว่า ผมอยากจะเอา วิธีเล่นของ DAY มาใส่จริงๆ

ก่อนจะจบรายการ PCS4 APAC ทีม BRU เองเล่นดีขึ้นเรื่อยๆ ครับ ในกฏไก่
แต่พอได้ไปแล้ว ก็ปล่อยเลย ไม่ค่อยเครียดเท่าเดิม หรือง่ายๆ หมด Passion

...

ปล. เอาเป็นว่า เชียร์เหมือนเดิม แต่ขอเข้มๆ ใน PGC 2021 หน่อยนะ
เสียเวลามาทั้งปี เพื่อรายการนี้ รายการเดียวเลย ถ้าผลงานดีๆ ก็ถูกพูดถึงไปอีกนาน

ปล2. จขกท. บอกว่า Eaddy มีโอกาสจะย้ายมา MiTH หรือเปล่า
ส่วนตัวหลังจบรายการ PGC ผมคิดว่ามีความเป็นไปได้หมดครับ

ถ้าพูดถึงแค่ตัว Eaddy น้องเป็นคนที่อยากไปแข่งในระดับสูง ไปอยู่ในจุดที่โปรระดับโลกอยู่กัน
ก็ต้องช่างน้ำหนักเอง ว่าอยากออกมาหาความท้าทายใหม่ๆ ไหม? หรืออยากสร้าง Profile ที่ BRU ต่อ

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 09 Oct 2010
ตอบ: 14186
โพสเมื่อ: Mon Jul 26, 2021 17:15
[RE: [PUBG] BRU ตอนนี้แพสชั่นหมดป่ะครับ]
ผมว่าหมดแพสชั่นแหละ

เพราะยังไงก็ได้ไปอยู่แล้ว ดูเล่นไม่ค่อยเน้นเลยจบไวเกือบตลอด
0
0
โพสเมื่อ: Mon Jul 26, 2021 17:19
champzaa8 พิมพ์ว่า:
epilepzy_ พิมพ์ว่า:
ผมแฟน DAY ลุ้นให้ BRU ติด GTA ทั้งทีมหนักๆ เลย ชาปปงชาปเปอร์ด้วย

Van ติดหนักสุด  

บอกตรงๆ ผมปล่อยให้ Vanotica เล่นไปเลยนะทั้งวันก็ได้ GTA อ่ะ
ถ้า Style DAY ยังเล่นแบบนั้น ต้องบอกว่าปู่ชิวทำทีมได้ดีมากกว่า รวมถึงโค้ชด้วย

กลับกันทีม BRU ไม่ได้เล่นเข้มเหมือน DAY นะสิ
เลยอยากให้ฝึกกันมากกว่านี้หน่อย เพราะทีมที่เก่งกว่า FURY กับ DAY มันก็ยังมีนะในกฏแบบนี้

ปล. เอาเป็นว่าผมเชื่อน้องๆ มัน เชื่อในตัว Eaddy
ถ้าทีมมันเริ่มแย่ หรือสู้ไม่ได้ เดี๋ยวพวกเขาก็คุยกันเอง

แต่บอกตรงๆ ผมเป็นคนนึงนะ ที่คาดหวังผลงานที่ดีของ BRU ในรายการ PGC
ถ้าเล่นไม่ได้ หรือผลงานออกมาแย่ ก็อาจจะโดนคนอื่นๆโถมเหมือน MiTH รอบนี้เองละ

ถึงตอนนั้น ถ้าเป็นแบบนั้นจริง ผมเองคงพูดอะไรมากไม่ได้
เพราะผลงานมันโกหกไม่ได้ มันแสดงถึงว่าคุณพร้อม หรือไม่พร้อม ในการแข่งระดับโลกแบบนี้
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: เล็กเรียวแหลมหลั่งเร็วไร้ลีลา
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 44017
โพสเมื่อ: Mon Jul 26, 2021 17:26
ไม่เน้นมากเพราะได้ตั๋วแล้ว นี่ขนาดไม่เน้นนะกดไป2ไก่
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: "รัก" ไม่ยาก ... แต่ลำบากมาก "เวลาลืม" !!
ตอบ: 14063
โพสเมื่อ: Mon Jul 26, 2021 17:28
[RE][PUBG] BRU ตอนนี้แพสชั่นหมดป่ะครับ
ผมว่าเล่นประคองตัวเพื่อไป PCS เพราะเงินใน PCS ก็ไม่น้อยนะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 12 Oct 2010
ตอบ: 2217
โพสเมื่อ: Mon Jul 26, 2021 17:29
Ezreal พิมพ์ว่า:
Phase แรกที่ผ่านมา ผมไม่เชีย BRU เลยนะ หลักๆก็ GTA
ไมไ่ด้ว่า BRU ไม่ทุ่มเท แต่เห็น passion ของ Julio ตอนได้ไก่ผมเชียร์ไม่ลงจริงๆ

มีคลิปไหมครับ อยากเห็นจูจู้
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 86
โพสเมื่อ: Mon Jul 26, 2021 17:43
ย้ายมาแล้วฟอร์มไม่ดีระวังเป็นแพะนะ
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 10800
โพสเมื่อ: Mon Jul 26, 2021 17:48
เซงมาก
0
0
Status:
เข้าร่วม: 21 Apr 2009
ตอบ: 1237
โพสเมื่อ: Mon Jul 26, 2021 17:49
เชื่อว่าน้องๆยังไม่หมดแพสชั่นนะ แต่เล่นไม่ดีเท่าที่ควรมากกว่า

อย่างปลื้มก็บ่นในสตรีมตัวเองว่าเซ็งตายเร็วแทบไม่ได้เล่นและอยากจะเล่นให้ดีกว่านี้ ภูก็บอกว่ายังไงก็ยังอยากเป็นแชมป์เพื่อเก็บเป็น achievement ให้กับทีม

อาจจะจริงอยู่ที่ทีมผ่านเข้าไปรอบชิงแชมป์โลกแล้วความกระหายลดลง แต่คิดว่าวีคที่ 2 ทีมจะเริ่มกลับมาเน้นกันมากขึ้นเพื่อนผ่านเข้าไปเล่นใน PCS ให้ได้
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 10800
โพสเมื่อ: Mon Jul 26, 2021 17:50
ก็รู้ล่ะว่ามีเวลาซ้อมแต่มันแอบขัดใจแข่งเสร็จก็จัด จีทีเอ แฟนทีมบรรเค้าก็แอบคิดเหมือนกันถ้าบินสูงๆเห็นพวกโซนิคมันเล่นแล้วอิจฉา
0
0
โพสเมื่อ: Mon Jul 26, 2021 17:53
BiliCz พิมพ์ว่า:
เชื่อว่าน้องๆยังไม่หมดแพสชั่นนะ แต่เล่นไม่ดีเท่าที่ควรมากกว่า

อย่างปลื้มก็บ่นในสตรีมตัวเองว่าเซ็งตายเร็วแทบไม่ได้เล่นและอยากจะเล่นให้ดีกว่านี้ ภูก็บอกว่ายังไงก็ยังอยากเป็นแชมป์เพื่อเก็บเป็น achievement ให้กับทีม

อาจจะจริงอยู่ที่ทีมผ่านเข้าไปรอบชิงแชมป์โลกแล้วความกระหายลดลง แต่คิดว่าวีคที่ 2 ทีมจะเริ่มกลับมาเน้นกันมากขึ้นเพื่อนผ่านเข้าไปเล่นใน PCS ให้ได้  

ถ้า Week 2 หรือ 3 กดแชมป์ประจำ Week ได้
จะเข้าไปแจก กิฟซับให้ซัก 20-30 กิฟละกัน ในช่อง Eaddy อ่ะ

ปล. ทีมเล่นได้ดี ผมก็พร้อมที่จะสนับสนุน

0
0
Status:
ตอบ: 649
โพสเมื่อ: Mon Jul 26, 2021 17:55
[PUBG] BRU ตอนนี้แพสชั่นหมดป่ะครับ
ทำไมต้องบอกว่า mith eaddy ผมว่าอย่างน้อยน้องยังอยู่ bru ให้เกียรติ bru ด้วยนะครับ

ส่วนผลงานน้องไปเมเจอร์โลกละสิ้นปี คงจะไม่ได้เน้นเท่า pro leadge ตอนต้นปีมั้งครับ อันนี้ความคิดผมนะ ถ้าน้องมาอ่านอย่าว่าพี่นะ แต่ยังไงก้อสู้ๆครับ พี่ support pubg bru เสมอครับ #ดูแลสุขภาพด้วยนะน้องๆเห็นสตีม GTA เกือบเช้าบ่อยๆครับผม
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Status:
ตอบ: 649
โพสเมื่อ: Mon Jul 26, 2021 17:57
[PUBG] BRU ตอนนี้แพสชั่นหมดป่ะครับ
epilepzy_ พิมพ์ว่า:
ผมแฟน DAY ลุ้นให้ BRU ติด GTA ทั้งทีมหนักๆ เลย ชาปปงชาปเปอร์ด้วย

555 คิดเล่น bay น่าจะมีแต่แวนมั้งที่เล่น GTA ขนาดเข้า GTA บ่อยขนาดนั้นฟอร์ม pubg ยังโหดขนาดนี้โคตรพรสวรรค์
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
นักเตะเทศบาล
Status: แค่มองเผินๆ ไม่ได้ลงมาสัมผัสเอง แล้วทำเป็นรู้ดี บอ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 1804
โพสเมื่อ: Mon Jul 26, 2021 18:14
Giorno Giovanna พิมพ์ว่า:
Phase แรกที่ผ่านมา ผมไม่เชีย BRU เลยนะ หลักๆก็ GTA
ไมไ่ด้ว่า BRU ไม่ทุ่มเท แต่เห็น passion ของ Julio ตอนได้ไก่ผมเชียร์ไม่ลงจริงๆ

อันนี้ครับ

0
0
นักเตะเทศบาล
Status: แค่มองเผินๆ ไม่ได้ลงมาสัมผัสเอง แล้วทำเป็นรู้ดี บอ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 1804
โพสเมื่อ: Mon Jul 26, 2021 18:15
Giorno Giovanna พิมพ์ว่า:

อันนี้ครับ

https://www.youtube.com/embed/B9m9Hamea0I&ab_channel=Julio
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel