ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 Jul 2008
ตอบ: 14208
โพสเมื่อ: Mon Jul 26, 2021 19:18
[RE]รัฐบาลนี้สามารถฟื้นฟูการบินไทยได้แน่ๆ
ต่อให้มันเหลือสายการบินเดียวของประเทศ ถ้าไม่เปลี่ยนวิธีการบริหารและระบบเส้นสาย ยังไงก็เจ๊งครับ

เว้นแต่จะปิดสนามบินไม่ให้มีสายการบินอื่นเข้าออกสุวรรณภูมิและสนามบินอื่นๆได้เลย อาจจะมีลุ้นให้กำไรได้ ถ้ามันยังมีชาวต่างชาติมาอยู่อ่ะนะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

เป็นแฟนปืนต้องอดทน
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 4849
โพสเมื่อ: Mon Jul 26, 2021 20:33
[RE: รัฐบาลนี้สามารถฟื้นฟูการบินไทยได้แน่ๆ]
songkrod พิมพ์ว่า:
ต่อให้มันเหลือสายการบินเดียวของประเทศ ถ้าไม่เปลี่ยนวิธีการบริหารและระบบเส้นสาย ยังไงก็เจ๊งครับ

เว้นแต่จะปิดสนามบินไม่ให้มีสายการบินอื่นเข้าออกสุวรรณภูมิและสนามบินอื่นๆได้เลย อาจจะมีลุ้นให้กำไรได้ ถ้ามันยังมีชาวต่างชาติมาอยู่อ่ะนะ  

สงสัยจะไม่มีใครเข้าใจสิ่งที่ผมสื่อเลย 555

ผมแค่จะสื่อเรื่องการไม่ช่วยสายการบินอื่น เหมือนจงใจจะไม่มีวันช่วยเท่านั้น
กบท. จะอยู่จะรอดผมก้ไม่ได้สนใจเท่าไหร่ ก้อย่างที่รู้ๆกันมันแย่ดพราะอะไร

1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 20 Jul 2008
ตอบ: 14208
โพสเมื่อ: Mon Jul 26, 2021 22:03
[RE: รัฐบาลนี้สามารถฟื้นฟูการบินไทยได้แน่ๆ]
hatecrew พิมพ์ว่า:
songkrod พิมพ์ว่า:

สงสัยจะไม่มีใครเข้าใจสิ่งที่ผมสื่อเลย 555

ผมแค่จะสื่อเรื่องการไม่ช่วยสายการบินอื่น เหมือนจงใจจะไม่มีวันช่วยเท่านั้น
กบท. จะอยู่จะรอดผมก้ไม่ได้สนใจเท่าไหร่ ก้อย่างที่รู้ๆกันมันแย่ดพราะอะไร

เข้าใจฮะ แต่ผมแค่บอกเฉยๆว่า แค่นั้นมันยังไม่พอ มันต้องแบนสายการบินต่างชาติไม่ให้ dock ที่ไทยด้วย
1
0

เป็นแฟนปืนต้องอดทน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel