ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 753
โพสเมื่อ: Sun Jul 25, 2021 20:26
[RE][MiTH] เศร้าชิบหาย!!!
mabataki พิมพ์ว่า:
จากสถานการณ์ตอนนี้ตั๋ว PCS5 ยังมีหวังไหม หรือว่าต้องไปลุ้นที่ PTO แทนแล้ว  

ทำได้ ถ้าวีค2วีค3 เป็นแชมป์วีคทั้ง2ครั้งคร้บ

แต่ก็นะ ความเป็นจริงก็อย่างที่เห็น คงเป็นได้ยากถึงยากมาก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 8103
โพสเมื่อ: Sun Jul 25, 2021 20:26
[RE: [MiTH] เศร้าชิบหาย!!!]
ในลีคไม่มีใครดีกว่า ดักแมน
เป็นไงหละ จบ 15 ไปวีคแรก

IGL จะโทษแก๊ง 3 อีกไหม
แก๊ง 3 ยังจูนไม่ติดไหม
ผมก็แค่คนดู คนเชียร์นะ ไม่ได้รู้อะไรลึก จะบอกว่าไม่รู้เบื้องหลังแล้วอย่าพูดก็ได้
แต่ผมก็พูดตามผลงาน ฟอร์มการเล่นครับผม
เป็ดนำทีมมา ซีซํ่นนี้คือรอบที่ 4 แล้วปะจำไม่ได้
หนีตกชั้นทุกซีซั่น
วันแรกลุ่้นตัว วันสองเอาใหม่ วันสามเก็บทรงไม่อยู่
มันเป็นแบบนี้มาตลอด จะมีคนที่ดีกว่าดักแมนได้ยังในลีค
ถ้าผลงานดีเค้าจะมาบ่นๆแบบนี้ไหม

รู้ทั้งรู้ว่ามันมีโอกาสที่จะเป็นแบบซีซั่นที่แล้วก็ยังดื้อใช้
คนที่อยากได้แพง แล้วคนที่เป็น tire รองลงมาทำไมไม่ไปดีลเค้า
ตำแหน่งที่ทีมขาดคือ IGL
ทำไมไม่เสริมครับโค้ช ผมไม่เข้าใจจริงๆ
ซุปตาร์ยูโร
Status: หัวจะปวด
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 16367
แชมป์เปี้ยนชิพอาจจะเหมาะมากกว่าแหละ เน้นคอนเทน
0
0

นักบอลถ้วย ข.
Status: keep the blue flag flying high
เข้าร่วม: 26 Jan 2011
ตอบ: 10895
โพสเมื่อ: Sun Jul 25, 2021 20:27
เสียดายฝีมือjacobตอนอยู่กับfarozอย่างโหด ตอนมาแรกๆก็ทรงอย่างดีกล้าเล่น ระเบิดแม่น แล้วดูตอนนี้ระเบิดยังแทบไม่ได้โยนเลยมั้ง
0
0
CHELSEA||WJSN&FE:VERSE_LUDA|LE SSERAFIMChaeWon-DreamcatcherJiU/SuA-QWER Hina/Chodan

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: Don't worry be happy
เข้าร่วม: 24 Mar 2009
ตอบ: 20820
โพสเมื่อ: Sun Jul 25, 2021 20:27
กระทู้โคตรไหล ทีมมหาชนจริงๆ
0
0
แข้งเจลีก
Status: ~~ ♡. (° ο°)~
เข้าร่วม: 31 Oct 2014
ตอบ: 6509
โพสเมื่อ: Sun Jul 25, 2021 20:28
20 เกม ที่เห็นชัดๆเลย การเซตไฟต์เข้าทำห่วย 4-4

วันนี้ ถ้าเทียบกับ 16 เกมก่อนหน้านี้ วันนี้ดีขึ้น แต่เซตไฟท์

เรื่องยิงสู้ได้ทุกทีม แต่เรื่องไฟต์ดูอ่อนเกิ๊น

จ่าบี กรีน จาคอป เป็ด ปัญหาไม่ใช่เรื่องยิง แล้วปัญคืออะไรน๊าาา???
0
0

ซุปตาร์ยูโร
Status:
ตอบ: 5212
โพสเมื่อ: Sun Jul 25, 2021 20:28
ถึงตรงนี้งงมากว่าการเอาโค้ชที่ไม่ได้เล่นเกมนี้เป็นซักเท่าไหร่ด้วยซ้ำ มาทำเป็นโค้ชนี่ โค้ชมีผลอะไรมากน้อยแค่ไหนครับ

เหมือนใน อเวนเจอร์ อะ ที่วุฒิสภาไม่เคยรบในสนามจริง แต่จะมาสั่งให้ นิค ฟิวรี่ ทำแบบนั้นแบบนี้ ทั้งๆที่ตัวเองไม่เคยออกรบ

นี่ตำแหน่งโค้ช ไม่เคยแข่งเกมนี้มาก่อน เล่นเป็นแค่ไหนก็ไม่รู้ กับเกมพับจี มันจะไปเข้าใจเกมเข้าใจมุมนักแข่งได้ยังไงหว่า งง

หรือแค่ดูเยอะพากย์เยอะ คือสามารถโค้ชนักแข่งที่ชั่วโมงบิน ชั่วโมงฝึกเยอะกว่า ชั่วโมงแข่งเยอะกว่านักพากย์ได้จริงๆเหรอ ไม่เข้าใจแฮะ

หยั่งให้มิโนรุเป็นโค้ช อันนี้เข้าใจนะ มีประสบการณ์ ต้องมีวิธีแก้เกมมาสอนน้องๆมั่งล่ะ แต่อันนี้ ทำอะไรในเกมเป็นบั่งหว่า หรือผมพลาดไปว่าเค้าเคยเล่นได้เทียบเท่านักแข่งมาแล้วงะ ถ้าใครมีสกิลเพลย์ของโค้ชคนนี้รบกวนด้วยนะครับ

ปล โค้ชมิท กับ พี่แว่น ใครเล่นพับจีเก่งกว่ากันครับคิดว่า
8
0
แขวนสตั๊ด
Status: กูเชียร์ม้าหนีบบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 6170
MarkHoffman พิมพ์ว่า:
PP66 พิมพ์ว่า:
ผมขำนะเอาจริงๆ โคตรเจ็บเลย
เกมส์ท้ายผมก็ยังหวัง ตอบแทนความหวังด้วยการเอาคนที่บอกว่า
อย่าคาดหวังเยอะ ให้ทำหน้าที่ IGL ต่อ
จบ SS ถ้าตกชั้นนะ ล้างไพ่เลย
เหลือปลื้มไว้ ที่เหลือใครอยากไปต่อแล้วแต่สมัครใจ แล้วหาเด็กหนุ่มขึ้นมาเล่นแทนเถอะ
้เหนื่อยใจ อีโก้ค้ำคอ  

สายข่าวเยอรมันรายงานครับ พักแข่ง1ออก1  

ใตรจะออกครับ ใช่แพงๆนั่นป่าวครับ

ส่วนคนพักแข่ง ขวัญใจนักพากย์ป่าวครับ(มั่วล้วนๆ)
1
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 8103
โพสเมื่อ: Sun Jul 25, 2021 20:29
เกมส์ท้ายผมก็ยังหวัง ตอบแทนความหวังด้วยการเอาคนที่บอกว่า
อย่าคาดหวังเยอะ ให้ทำหน้าที่ IGL ต่อ
เหลือปลื้มไว้ ที่เหลือใครอยากไปต่อแล้วแต่สมัครใจ แล้วหาเด็กหนุ่มขึ้นมาเล่นแทนเถอะ

สายข่าวเยอรมันรายงานครับ พักแข่ง1ออก1  

อันนีพูดจริงหรือขำๆครับ
ผมเกิดความหวังอีกแล้วทั้งๆที่ยังไม่จบลึค
0
0
นักเตะอบต.
Status:
ตอบ: 5315
โพสเมื่อ: Sun Jul 25, 2021 20:29
อุตส่าห์ปูพื้นมาอย่างดี ไงมันห่วยได้ขนาดนี้ พักเถอะนะทั้งโค้ชทั้ง IGL
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 22 Jul 2020
ตอบ: 555

อันนีพูดจริงหรือขำๆครับ
ผมเกิดความหวังอีกแล้วทั้งๆที่ยังไม่จบลึค  

รอจบPTO
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 2766
โพสเมื่อ: Sun Jul 25, 2021 20:30
ช๊อตเกม 3 ขนาดผมไม่ได้เชียร์มิท
ยังงงว่า อะไรเนี่ยย
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 28 Feb 2011
ตอบ: 3790
โพสเมื่อ: Sun Jul 25, 2021 20:31
คนที่จะเอามาเป็น IGL ใหม่ของ MiTH ต้องมี Degree มากกว่า Duckman
ไม่งั้นก็ลงเอยเหมือนกับ Julio
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 15 Apr 2020
ตอบ: 202
โพสเมื่อ: Sun Jul 25, 2021 20:31
[MiTH] เศร้าชิบหาย!!!
อะไรที่มันไม่ใช่ก็ไม่ใช่ อย่าฝืน เหมือนสอนปลาให้วิ่งบนบก เหมือนเอาประตูมาเล่นกองหน้า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: (ɔ◔‿◔)ɔ ♥
เข้าร่วม: 28 May 2020
ตอบ: 4951
เรื่องทีม เรื่องผู้เล่น คนพิมพ์เยอะแล้ว งั้นผมขอพิมพ์ถึงแฟนมิทละกัน

ผมเข้าใจเว้ยว่าไม่อยากให้ด่า ตัวผมเองก็ไม่อยากด่า แต่สภาพตอนนี้มันไม่ไหว และมันไม่ไหวมานานแล้ว หลายเฟสแล้ว พวกคุณก็รู้ดี แล้วยังจะทำเป็นมองไม่เห็น เกมหน้าเอาใหม่ วีคหน้าเอาใหม่ ไม่เป็นไรๆ NT NT

NT อะไรจมอยู่ท้ายตาราง NT อะไรจบ10++ จริงใจกับผู้เล่นหน่อยไหม อะไรที่แย่ก็บอกแย่ดิ สปอยจนเสียคนหมดละ ยอมรับความจริงกันหน่อยเว้ยว่าตอนนี้ทีมโคตรห่วยแตก ไม่มีทรง ไม่เอาอะไรเลย เพราะงั้นมันควรต้องบอกเว้ยว่าเออ ห่วย! แล้วจะให้กำลังใจกันก็ทำไป ไม่ใช่มาบอกทีมเล่นดีแล้ว ดีตรงไหนหนีตกชั้นมันทุกซีซั่น!
3
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel