ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 08 Sep 2013
ตอบ: 892
โพสเมื่อ: Sat Jul 24, 2021 21:47
[RE: ไก่เติมนายด่านยืม 'โกลลินี่' พ่วงอ็อปชั่นซื้อขาด]
ลูกไก่ในกำมือ^ พิมพ์ว่า:
Crystone พิมพ์ว่า:
Amuro_Ray พิมพ์ว่า:
TorMisch พิมพ์ว่า:
นับ 1  

2 Gil
3 Romero
4 Kounde
5 Tomiyasu
6 กลาง
ุ7 หน้าแบ๊คอัพ

ลุ้น Sanchez Winks Sissoko Dier ให้ขายออกด้วยครับ  

ขายวิ้ง กับ ดายเออร์ โควต้าอังกฤษจะมีปัญหาไหม โรสก็เพิ่งไป ตัวจะเซ็นมาก็ต่างชาติล้วนๆ เคนก็ยังไม่ชัวว่าจะย้ายไหม  

Dier เป็นโควต้าต่างชาติครับ เพราะตอนเด็กมาจากโปรตุเกส ดูแล้วปีนี้อย่างน้อยๆ Lamela Alderweireld Sanchez น่าจะไปแน่ครับ Aurier Sissoko ก็หาคนมาซื้ออยู่ Vinicius จากปีที่แล้วก็ไปแล้ว โควต้าต่างชาติว่างอยู่พอสมควรครับ แต่ก็ต้องลุ้นหน้าแบคอัพเป็น Danny Inks ไว้ก่อนจะได้ไม่กินโควต้าต่างชาติ

โควต้าอังกฤษตอนนี้ได้สกิ๊ปที่กลับจากนอริช + เเซส ที่กลับจากฮอฟ มาถมที่ว่าง คิดว่าโควต้าส่วนนี้ไม่น่าขาด

ยังมีเเพรอต อีกคนที่กลับมา ไม่รู้จะเอาไงต่อ

ยังไม่นับดาวรุ่งอีก 3 คน อย่าง สกาเร็ต / ไนล์ จอห์น / ดีไวน์ ที่วงในบอกว่ามีโอกาสถูกดันขึ้นชุดใหญ่ เเต่อาจจะปล่อยยืมหาประสบการณ์ไปก่อน

ปล. ผมนี่คาดหวังหวังกับสกิ๊ปรอบนี้มาก ตามดูนอริชอยู่หลายที ตัวเเบกเเดนกลางเลย ถ้าได้ยืนคู่ฮอยเเบร์กผมชอบมากกว่าเอ็นดอม/โลเซลโซ่อีก  

หลายๆคนที่ยกตัวอย่างมา ผมว่ายังไม่น่าจะเอาขึ้นชุดใหญ่เต็มตัวนะ โควต้า Home Grown ตอนนี้น่าจะมีแค่
เคน วิงค์ โดเฮตี้ โรดอน อัลลี่ โจฮาร์ด เบนเดวิส น่าจะประมาณนี้ไหม โจฮาร์ดนี่เห็นมีข่าวเหมือนจะปล่อย แล้วถ้ายังปล่อย เคน วิ้งค์ (พรีเมียต้องใช้ โควต้า8คนใช้ไหม) เท่ากับโควต้าขาดหลายคนเลย แล้วที่มีข่าวตัวจะเข้านี่ต่างชาติล้วนๆ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 8359
โพสเมื่อ: Sat Jul 24, 2021 22:02
[RE: ไก่เติมนายด่านยืม 'โกลลินี่' พ่วงอ็อปชั่นซื้อขาด]
นับ 1  

2 Gil
3 Romero
4 Kounde
5 Tomiyasu
6 กลาง

ลุ้น Sanchez Winks Sissoko Dier ให้ขายออกด้วยครับ  

ขายวิ้ง กับ ดายเออร์ โควต้าอังกฤษจะมีปัญหาไหม โรสก็เพิ่งไป ตัวจะเซ็นมาก็ต่างชาติล้วนๆ เคนก็ยังไม่ชัวว่าจะย้ายไหม  

Dier เป็นโควต้าต่างชาติครับ เพราะตอนเด็กมาจากโปรตุเกส ดูแล้วปีนี้อย่างน้อยๆ Lamela Alderweireld Sanchez น่าจะไปแน่ครับ Aurier Sissoko ก็หาคนมาซื้ออยู่ Vinicius จากปีที่แล้วก็ไปแล้ว โควต้าต่างชาติว่างอยู่พอสมควรครับ แต่ก็ต้องลุ้นหน้าแบคอัพเป็น Danny Inks ไว้ก่อนจะได้ไม่กินโควต้าต่างชาติ

โควต้าอังกฤษตอนนี้ได้สกิ๊ปที่กลับจากนอริช + เเซส ที่กลับจากฮอฟ มาถมที่ว่าง คิดว่าโควต้าส่วนนี้ไม่น่าขาด

ยังมีเเพรอต อีกคนที่กลับมา ไม่รู้จะเอาไงต่อ

ยังไม่นับดาวรุ่งอีก 3 คน อย่าง สกาเร็ต / ไนล์ จอห์น / ดีไวน์ ที่วงในบอกว่ามีโอกาสถูกดันขึ้นชุดใหญ่ เเต่อาจจะปล่อยยืมหาประสบการณ์ไปก่อน

ปล. ผมนี่คาดหวังหวังกับสกิ๊ปรอบนี้มาก ตามดูนอริชอยู่หลายที ตัวเเบกเเดนกลางเลย ถ้าได้ยืนคู่ฮอยเเบร์กผมชอบมากกว่าเอ็นดอม/โลเซลโซ่อีก  

หลายๆคนที่ยกตัวอย่างมา ผมว่ายังไม่น่าจะเอาขึ้นชุดใหญ่เต็มตัวนะ โควต้า Home Grown ตอนนี้น่าจะมีแค่
เคน วิงค์ โดเฮตี้ โรดอน อัลลี่ โจฮาร์ด เบนเดวิส น่าจะประมาณนี้ไหม โจฮาร์ดนี่เห็นมีข่าวเหมือนจะปล่อย แล้วถ้ายังปล่อย เคน วิ้งค์ (พรีเมียต้องใช้ โควต้า8คนใช้ไหม) เท่ากับโควต้าขาดหลายคนเลย แล้วที่มีข่าวตัวจะเข้านี่ต่างชาติล้วนๆ  

ไรอัน เซสซิยง กับ สกิ๊ป ตอนนี้ผมกล้าพูดได้เต็มปากเลยว่าเป็นชุดใหญ่เต็มตัว เพราะสโมสรดึงกลับมาเพื่อใช้งานเลย เเถมฝึกซ้อมร่วมกับทีมชุดหลักเเล้ว ส่วนเเพรอตยังก้ำกึ่ง

เด็กๆ 3 คน อย่างบอกที่บอกครับว่าคงปล่อยไปหาประสบการณ์ก่อน หรืออาจจะดันขึ้นชุดใหญ่สักฤดูกาลก่อนปล่อยยืม

ท่านอย่าลืมพวกคลาร์ก ทังกังก้า ไวท์เเมน หรือเเม้เเต่คาร์เตอร์ วิคเกอร์ นะ พวกนี้ตอนนี้ก็ยังใช้โควต้า HG ในทีมชุดใหญ่อยู่
1
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 5797
โพสเมื่อ: Sat Jul 24, 2021 22:44
นับ 1  

2 Gil
3 Romero
4 Kounde
5 Tomiyasu
6 กลาง

ถ้าปล่อยโจฮาร์ทก็ดันไวท์แมนครับ อายุเกินแล้วต้องลงทะเบียน ก็จะได้HGแทนโจฮาร์ทไปเลย

ทันกันก้า ไม่แน่ใจอายุเกินยัง (เห็นอายุ22)​ ถ้างั้นก็ต้องลงทะเบียน ก็ครบ8พอดี + ทีมมีข่าวกับอิ้งค์ ถ้าได้มาแทนโควต้าวิ้งค์ก็หมดปัญหาครับ ถ้าเคนย้ายค่อยว่ากันอีกที
แก้ไขล่าสุดโดย El Coco11 เมื่อ Sat Jul 24, 2021 22:45, ทั้งหมด 1 ครั้ง
2
0
COYS

แข้งเจลีก
Status: Time Boils The Rain
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 4746
โพสเมื่อ: Sat Jul 24, 2021 23:05
เรียนเพื่อนโรเมโร่มาด้วย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel