ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 24, 25
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Where Did The Party Go ?
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Jun 2021
ตอบ: 1345
โพสเมื่อ: Thu Jul 22, 2021 20:26
[RE: [PUBG]LEO PUBG Thailand Series Season 6 (Day 2)]
grandia2 พิมพ์ว่า:
znine พิมพ์ว่า:
MSC IGL ยังเป็น โร้คนันอยู่ไหม  

จูเป็นครับ  

Joatnight พิมพ์ว่า:
MSC IGL ยังเป็น โร้คนันอยู่ไหม  

ในรูปแฟนเพจ MSC เขาให้Juju เป็น IGL ครับ ตอนประกาศใหม่ๆผมนี้งงตาแตก  

ขอบคุณทั้งสองท่านครับ

ทำไมตอนอยู่มิทถึงคุมไฟท์ไม่ได้นี่ก็น่าคิดนะ  

คุมไม่ได้ หรือไม่ได้คุม 555

นักบอลถ้วย ง.
Status: a lannister always pays his debts
เข้าร่วม: 19 Sep 2013
ตอบ: 3305
โพสเมื่อ: Thu Jul 22, 2021 20:28
[RE: [PUBG]LEO PUBG Thailand Series Season 6 (Day 2)]

จูเป็นครับ  

ในรูปแฟนเพจ MSC เขาให้Juju เป็น IGL ครับ ตอนประกาศใหม่ๆผมนี้งงตาแตก  

ทำไมตอนอยู่มิทถึงคุมไฟท์ไม่ได้นี่ก็น่าคิดนะ  

ไม่ได้รับความไว้วางใจจากทีมครับ คำว่าโฟล์คคุมมเกมส์คุมไฟท์ไม่ได้ ผมได้ยินมาจากปากนักเเข่งเเละอนาเลซิสของทีมเค้าพูดเองเลยครับ

เเต่มันก็คนละเวลากันไม่มีถูกผิดหรอกครับ เเค่เป็นเรื่องของการเชื่อใจเเละให้โอกาส
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 07 Jun 2021
ตอบ: 277
โพสเมื่อ: Thu Jul 22, 2021 20:31
คะแนนจบ 2 วัน

MITH ท่ามกลางทีมจาก PTC

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2281
โพสเมื่อ: Thu Jul 22, 2021 20:41
OneAaronRamsey พิมพ์ว่า:

จูเป็นครับ  

ไม่ได้รับความไว้วางใจจากทีมครับ คำว่าโฟล์คคุมมเกมส์คุมไฟท์ไม่ได้ ผมได้ยินมาจากปากนักเเข่งเเละอนาเลซิสของทีมเค้าพูดเองเลยครับ

เเต่มันก็คนละเวลากันไม่มีถูกผิดหรอกครับ เเค่เป็นเรื่องของการเชื่อใจเเละให้โอกาส  

ถามหาความเชื่อใจจาก ดั๊กแมน หรอ ไม่มีทางง!!
ที่เหลือผลงานเป็นตัวตัดสิน อยู่ msc ความเกรงใจ ความเป็นพี่ ความเป็นเพื่อน ความเป็นทีมม!!! และ ความฉลาดการใช้ทางอารมณ์มาเต็มกว่าเยอะ มากกว่าอยู่mith [/u]
อย่าไปผูกมัดจิตใจไว้กับใคร มันคือการปิดโอกาสของตัวเอง

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 05 Jul 2010
ตอบ: 2592
โพสเมื่อ: Thu Jul 22, 2021 20:47
ดูย้อนหลังจังหวะปิดเกมอะไร MSC น่าเชียร์แหะ
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: ภาพโปรไฟล์,ลายเซ็น บินตามเวปฝากรูป
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2996
ที่อยู่: Bill Nicholson Way, 748 High Road, Tottenham, London, N17 0AP
โพสเมื่อ: Fri Jul 23, 2021 00:44
Norrsing88 พิมพ์ว่า:
MiTH​บรรยากาศ​ในแคมป์​ยังโอเคอยู่ยังยิ้มได้ปลื้มก็ดูชิวๆอยู่  

ฤดูกาลล่าสุดฟอร์ม 2-3 วันแรก ก็ประมาณนี้ igl บอกเองเลยชิลๆ เกมส์เหลืออีกเยอะ สุดท้ายก็เหมือนเดิม
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 1486
โพสเมื่อ: Fri Jul 23, 2021 20:05
ฤดูกาลหน้าเอาใหม่ครับ ตกชั้นไป reset
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 24, 25
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel