ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 07 Dec 2020
ตอบ: 25
โพสเมื่อ: Thu Jul 22, 2021 04:23
เรื่องเล่าที่ประสบจบเจอบนรถสาธารณะ​ที่ต่างประเทศ ไม่รู้ต้อง (+18)​ ไหม
ผมคิดอยู่ว่าจะเล่าเรื่องนี้ดีไหม ผมไม่มีเจตนาหรือคิดทำอะไรไม่ดีในที่สาธารณะนะครับ ผมย้ายมาอยู่ต่างประเทศน่าจะเกือบ 5-6 เดือนแล้ว น่าจะก่อนมีแฮชแท็กย้ายประเทศซักแปป ผมมีโอกาศขึ้นรถสาธารณะ​บ่อยครั้งกว่าที่ไทยเยอะ ในประสบกามครั้งนี้ เรื่องมันก็มีอยู่ว่า เมื่อเกือบเดือนที่แล้ว มันเป็นวันศุกร์ประมาณ 6 โมงเย็น (ที่นี่คืนวันศุกร์-วันเสาร์เหมือนอยู่กันละโลกกับวันทำงานเลย ปาร์ตี้สุดๆ)​ เมียผมบอกให้ผมนั่งรถบัสมาในเมือง เพื่อที่จะเอาของจากที่ทำงานกลับบ้าน พอไปถึงตอนนั้นเมียผมยังไม่กลับ ให้ผมกลับบ้านก่อน เมียผมจะกลับอีกเที่ยวต่อไป ให้ผมไปทำกับข้าวรอ ต้องเคียร์งานก่อนพักฮอลิเดย์ ผมเลยต้องกลับก่อนพร้อมกระเป๋าใบใหญ่ ผมนั่งรถบัสพร้อมเอากระเป๋าไว้ริมหน้าต่าง ตัวผมเองนั่งติดกับทางเดิน พอรถขับออกไปซักพักมันก็มีคนขึ้นเรื่อยๆ จนมาถึงชานชาลาที่มีวัยรุ่นผู้หญิงนั่งรอรถอยู่ซัก 8-9 คน น่าจะเมาเต็มกราฟทั้งนั้น (เห็นผลัดกันกินน้ำในขวด ผมไม่รู้นะว่าข้างในมันเป็นอะไร)​ มีแต่แจ่มๆ ผมมองข้ามกระเป๋าไปที่หน้าต่าง มันมีคนที่สวยสุดๆเลยคนหนึ่ง ใส่เสื้อสายเดี่ยวเอวลอย (ก็ใส่ทุกคนแหละ)​ ผมเผลอมองซักแปปหนึ่ง (มันมีแต่นมกับก้นนะหน้าร้อนในยุโรป)​ อยู่ดีดีผู้หญิงคนนั้นมองมาก็ยิ้มให้ผมซะงั้น ตอนนั้นผมก็ไม่คิดหรอกว่าเค้ายิ้มให้ แล้วเค้าก็เดินมาขึ้นรถกันทั้งกลุ่ม มันมีที่ว่างแค่ด้านหน้ากับหลัง ส่วนตรงกลางคนส่วนมากจะนั่งเต็มแล้ว เค้าก็เหมือนจะเดินมาข้างหลังกับเพื่อนอีกกลุ่ม และอีกกลุ่มเดินไปข้างหน้า ก่อนที่จะผ่านผมไป เค้าก็ยิ้มอีกให้ผม ตอนนี้ผมรู้เลยเค้ายิ้มให้ผมแน่ๆ ผมก็ยิ้มตอบ พอรถออกนั่งไปซักแปป เค้าก็เดินไปหาเพื่อนกลุ่มที่อยู่ข้างหน้า ผ่านไปหลายป้ายเค้าก็เดินมากลับมาพร้อมเพื่อนอีกคน ผมเห็นละ เดินยิ้มมาแต่ไกลผมก็ยิ้มตอบ แต่ก็ไม่ได้สนใจอะไร แต่พอกำลังจะเดินผ่านผมไป อยู่ดีดีเค้าก็มานั่งบนตักผมซะงั้น ผมตกใจหมดรวมถึงอวัยวะของผมที่บังคับไม่ได้ด้วย ตอนนั้นหน้าผมกับเค้าแทบจะชนกันอยู่แล้ว ผมลืมเรื่องโควิดไปเลย (ที่ผมอยู่แทบจะไม่มีใครใส่หน้ากากแล้ว) กลิ่นตัวหอมมาก กลิ่นฟีโรโมนมันฟุ้งไปหมด ผมไม่ได้กลิ่นเหล้าอะไรเลย (เมิงเมาดิบใช่ไหม)​ ​เค้าพูดว่า Hei ผมก็ตอบกลับว่า Hei แล้วเค้าก็พูดอะไรไม่รู้ จับใจความได้ว่าคุณอะไรซักอย่าง (ผมยังไม่เก่งภาษาเท่าไร)​ ผมเลยพูดเป็นภาษาอังกฤษว่า ผมไม่เข้าที่คุณพูด ทันใดนั้นเพื่อนที่มาด้วยกันก็ลากไป แล้วพูดกับผมว่าขอโทษด้วย ปล่อยผมนั่งค้างอยู่อย่างนั้น เหมือนคนกำลังจะขึ้นสวรรค์​แล้วโดนกระชากตกลงมา ผมว่ามันไม่น่าเกิน 8 วิ แต่ก็ทำให้ผู้ชายไทยอย่างผมเกือบจะกลั้นไม่อยู่ รู้เลยความอดทนของคนมันมีจำกัด (นานกว่านั้นอะไม่แน่)​ ทันใดนั้นก็มีผู้ชายที่นั่งฝั่งขวามือผม พูดกับผมเป็นภาษาอังกฤษว่า มันแปลว่าคุณหล่อมาก ผมก็หัวเราะ จริงเหรอ เค้าก็ตอบว่าใช่ ตอนนั้นผมแทบจะไม่เชื่อเลย ซักพักเค้าก็ถามผมมาจากไหน ผมบอกว่าผมเพิ่งย้ายมาจากไทย กำลังเรียนภาษาอยู่ คราวนี้คุยกันยาวเลย (เหมือนรู้จักกัน)​ เค้าเคยไปเที่ยวที่ไทยด้วย อยากจะไปอีกซักครั้ง สงสัยเจออะไรดีดีมา ผมกลับมาถึงบ้านนั่งรอถามเมียอย่างใจจดใจจ่อ เมียผมบอกมันแปลว่าคุณหล่อมาก เมียถามไปได้ยินประโยคนี้มาจากไหน ผมบอกว่าได้ยินคนอื่นเค้าคุยกัน 555 เกิดมา 30 กว่าปี เพิ่งเคยเจอผู้หญิงแปลกหน้าทักว่าหล่อครั้งแรก​ ถึงจะเมาก็เถอะ ตั้งแต่ผมมาอยู่นี่รู้สึกถึงความแตกต่างจากผู้หญิงไทยเยอะมาก เหมือนเค้าเฟรนลี่ดี เค้าพร้อมที่จะคุยกับคนแปลกหน้าตลอดเวลา ในความรู้สึกผมว่ามันแปลกนะ ผมพยายามเขียนเรื่องราวต่างๆที่ผมได้เจอมาเยอะเหมือนกัน ส่วนมากจะให้เพื่อนอ่าน แต่เรื่องนี้มันเป็นเรื่องความปลอดภัยของความมั่นคงของผม 555 เปิดเผยไม่ได้ ก็เลยอยากมาเล่าให้ชาว SS อ่าน ผมสิงอยู่ใน SS สิบกว่าปีนี่เป็นกระทู้แรกของผมหรือจะเป็นกระทู้สุดท้ายก็ไม่รู้ ผมพิมพ์ในมือถือลงในแอป ผมไม่รู้ว่ามันจะแสดงผลยังไง ก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย ถ้าคุณอ่านมาถึงนี่ ผมรู้ว่าชาว SS ผิดหวังในตัวผมอย่างแรงที่ไม่มีภาพประกอบ ให้คิดซะว่าเป็นเรื่องเล่าบ้ากามเรื่องหนึ่ง แต่ขอบอกว่ากฏหมายที่นี่แรงมาก ถ่ายรูปคนโดยที่ไม่ขออนุญาติก่อนติดคุกได้เลยนะ ถ้าไม่เชื่อผม ผมอยากให้มาพิสูจน์​เองกับตาตัวเอง หน้าร้อนที่ยุโรปมันคือสวรรค์ของชาว SS จริงๆ

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
แก้ไขล่าสุดโดย purinsoon เมื่อ Thu Jul 22, 2021 04:28, ทั้งหมด 1 ครั้ง
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ
นักเตะเทศบาล
Status: ลุ้นหนีตกชั้น
เข้าร่วม: 26 Oct 2020
ตอบ: 1153
โพสเมื่อ: Thu Jul 22, 2021 04:41
Top Comment [RE]เรื่องเล่าที่ประสบจบเจอบนรถสาธารณะ​ที่ต่างประเทศ ไม่รู้ต้อง (+18)​ ไหม
จขกท นั่งรถบัสที่ ตปท มีผู้หญิงมานั่งตัก 8 วิ แล้วชมว่าหล่อ
ผู้หญิงลุกไป จขกท นั่งรถกลับบ้านหาเมีย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
99
0
หากโดน 169 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 20 Apr 2007
ตอบ: 6260
โพสเมื่อ: Thu Jul 22, 2021 04:36
เรื่องเล่าที่ประสบจบเจอบนรถสาธารณะ​ที่ต่างประเทศ ไม่รู้ต้อง (+18)​ ไหม
ประเทศไรเนี่ยยยยยยครับบบ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Status: ลุ้นหนีตกชั้น
เข้าร่วม: 26 Oct 2020
ตอบ: 1153
โพสเมื่อ: Thu Jul 22, 2021 04:41
[RE]เรื่องเล่าที่ประสบจบเจอบนรถสาธารณะ​ที่ต่างประเทศ ไม่รู้ต้อง (+18)​ ไหม
จขกท นั่งรถบัสที่ ตปท มีผู้หญิงมานั่งตัก 8 วิ แล้วชมว่าหล่อ
ผู้หญิงลุกไป จขกท นั่งรถกลับบ้านหาเมีย
99
0
หากโดน 169 เรื้อน จะถูกแบน
Status:
โพสเมื่อ: Thu Jul 22, 2021 04:51
sandwhale พิมพ์ว่า:

นอร์เวย์ครับ ผมก็เพิ่งเคยเจอ วันหยุดมันแทบจะเป็นคนละประเทศกันเลย
2
0
Status:
โพสเมื่อ: Thu Jul 22, 2021 04:54
อาร์เตตวย พิมพ์ว่า:

ใจความสำคัญมันมีแค่นั้นจริงๆ 555 แต่ผมอยากให้กำลังใจกับคนที่คิดว่าไม่ตัวเองไม่หล่อ เหมือนที่ผมเคยคิดว่าผมไม่หล่อมาครึ่งชีวิต ให้คิดซะว่าเราไม่หล่อที่ประเทศไทย เราอาจจะไปหล่อที่ประเทศอื่นก็ได้
1
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1267
โพสเมื่อ: Thu Jul 22, 2021 05:20
[RE: เรื่องเล่าที่ประสบจบเจอบนรถสาธารณะ​ที่ต่างประเทศ ไม่รู้ต้อง (+18)​ ไหม]
purinsoon พิมพ์ว่า:
sandwhale พิมพ์ว่า:

นอร์เวย์ครับ ผมก็เพิ่งเคยเจอ วันหยุดมันแทบจะเป็นคนละประเทศกันเลย  

Sexครั้งแรกของผมกับสาวฝรั่งก็คนนอร์เวย์ครับ ตอนไปเรียนที่เยอรมัน แต่ไม่ค่อยฟินนะเจอกันหลังเที่ยวเมาๆ
หรือของผมเล็กว่ะ❓แต่ก็ถือว่าได้เปิดตัวชายไทยครับ
1
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 12507
โพสเมื่อ: Thu Jul 22, 2021 05:57
[RE: เรื่องเล่าที่ประสบจบเจอบนรถสาธารณะ​ที่ต่างประเทศ ไม่รู้ต้อง (+18)​ ไหม]
นึกถึงว่าจะปิดดีลล
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2029
โพสเมื่อ: Thu Jul 22, 2021 06:07
[RE]เรื่องเล่าที่ประสบจบเจอบนรถสาธารณะ​ที่ต่างประเทศ ไม่รู้ต้อง (+18)​ ไหม
ดีครับ ช่วงนี้มู้การเมืองเยอะรีแลกส์บ้าง
2
0
นักเตะตำบล
Status: My Heart is BLUE
เข้าร่วม: 19 Dec 2006
ตอบ: 3759
โพสเมื่อ: Thu Jul 22, 2021 07:00
เข้าไปก็หลวมครับ ไทยดีกว่าครับแน่นๆ
1
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 11 Sep 2020
ตอบ: 2949
โพสเมื่อ: Thu Jul 22, 2021 07:18
ท่านเป็นคนเชียงใหม่ใช่มั้ย คุ้นๆเหมือนคนรู้จักคนนึง
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 19812
โพสเมื่อ: Thu Jul 22, 2021 07:23
ถูกแบนแล้ว
1
0
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 2488
โพสเมื่อ: Thu Jul 22, 2021 07:32
เมียเป็นคนประเทศนั้นเลยหรอครับ
1
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 02 Feb 2010
ตอบ: 14644
โพสเมื่อ: Thu Jul 22, 2021 08:50
purinsoon พิมพ์ว่า:

ใจความสำคัญมันมีแค่นั้นจริงๆ 555 แต่ผมอยากให้กำลังใจกับคนที่คิดว่าไม่ตัวเองไม่หล่อ เหมือนที่ผมเคยคิดว่าผมไม่หล่อมาครึ่งชีวิต ให้คิดซะว่าเราไม่หล่อที่ประเทศไทย เราอาจจะไปหล่อที่ประเทศอื่นก็ได้  

จริงครับ เพื่อนผมหน้าเข้มๆ ไปเรียนญี่ปุ่นนี้ฟันกระจาย สาวๆที่นั่นเขาว่าหล่อ
1
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 13204
โพสเมื่อ: Thu Jul 22, 2021 08:59

สรุปได้ดีมากครับท่าน
1
0
"I come from the 1% but i represent the 99%"

Thanathorn J.
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 17 Dec 2020
ตอบ: 1456
โพสเมื่อ: Thu Jul 22, 2021 09:35

ขอบคุณครับ 55

ยาวไม่ว่า ประเด็นคือไม่ขึ้นย่อหน้าให้อ่านง่ายๆ ถึงกับท้อเลยทีเดียว
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel