ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status: ❤ WONYOUNG No.1
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 26 Jun 2020
ตอบ: 6932
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 09:55
ROV พลังแฝงใหม่
ไอ้พลังแฝงตังอ่ะครับที่ทำให้เราฟามไวขึ้น พอดีผมสมัครใหม่เนื่องจากตัวหลักคอนล่ะ เลยอยากทำไอดีสวยๆสักไอดี 555+

ทีนี้ผมเล่นมาโกล ตังครบซื้อโทรนมา ลองใช้พลังแฝงที่ว่า เพื่อบู้ทเงินเนื่องจากโทรนหรือป่าแครี่เนี่ย มันสเกลเลทหรือต้องมีของ ไอดีหลักไม่เคยลองนะเพราะไม่ค่อยเล่นป่าแครี่

คือผลออกมาว้าวมากว้าวเกิน ก็ใช่ว่าแรงค์ต่ำๆ อีกทีมคนฟามเค้าอาจจะฟามได้ไม่ครบไม่เป้ะเท่าเราก็จริง แต่ตังมันดีดเวอร์ โทรนผมเข้าเลทเกมได้ตั้งแต่นาที 6-7 จบเกมเฉลี่ย 8นาที 8นาทีเนี่ยตังผมเฉลี่ยๆเกือบทุกเกมนำตังป่าอีกฝั่ง 3-4k อ่านไม่ผิดครับ 5555555555 ผมไม่ได้อ่านรายละเอียดพลังแฝงแต่เอามาใช้เลย โทรนอย่างที่รู้มัน OP มากตอนเลท ดีนะผมซื้อทันที่ที่โกลครบ เล่นในแรงค์ที่ยังไม่มีแบนโกงจิง

ใครจะทำไอดีใหม่ผมแนะนำเติมตังแต่แรกก็ดี ซื้อโทรนมาตั้งแต่บรอนเลย ตอนแรกผมใช้ลิโป้ไต่มามีแพ้บ้าง ตอนนี้วินอยู่ 90เอง ผมไม่เข้มพอเท่าเห็นหลายๆคน วินร้อยยันคอมไรงี้
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 12 Oct 2006
ตอบ: 1982
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 11:14
Top Comment ROV พลังแฝงใหม่
สงสัยอย่างนึงครับ

การที่เราไปสร้างไอดีใหม่ ลงไปยิง เด็ก ผญ และคนวัยทำงานที่อยู่แถวๆ Gold Plat Diamond แบบนี้มันสนุกเหรอครับ และ % Win rate สูงจริง แต่มันสะท้อนภาพความเป็นจริงของเราหรือไม่ อย่างไรครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
10
0

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2010
ตอบ: 8208
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 10:20
[RE: ROV พลังแฝงใหม่]
ดีดจริงแต่ก็ไม่ได้อะไรมากขนาดนั้น เพราะมันตันแค่ 1200 โกลเองมั้ง
1
0
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 10:22
[-_-]Twisted พิมพ์ว่า:
ดีดจริงแต่ก็ไม่ได้อะไรมากขนาดนั้น เพราะมันตันแค่ 1200 โกลเองมั้ง  
หรอ ผมไม่ได้อ่านเลยท่าน 5555 แต่ผมเล่นแล้วตังมันฉีก หรือแรงคต่ำอีกฝั่งมันไม่ได้ฟามป่าววะ 5555 แต่ถ้ามันช่วยให้ช่วงแรกๆขึ้นเยอะ ผมว่าก็เพียงพอแล้วสำหรับปั้มเล่นแรงคล่างๆ เกิดไวสโนบอลปั้มตังก็จบไวล่ะ

แต่ลงไปเล่นนี่แทบทุกเกมเจอไอดีสเมิฟเยอะจัง พวกวิน 8-90 เจอทุกเกมไปวัดกันว่าใครเข้มกว่า 5555
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Jul 2014
ตอบ: 894
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 10:48
รีบเล่นครับ เดี๋ยวเนิฟเหลือ 900 ละ

ส่วน โทรน นี่ถ้าขึ้นไดมอนก็ไม่ได้เล่นละครับ โดนแบน
0
0
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 10:57
Jibpykungz พิมพ์ว่า:
รีบเล่นครับ เดี๋ยวเนิฟเหลือ 900 ละ

ส่วน โทรน นี่ถ้าขึ้นไดมอนก็ไม่ได้เล่นละครับ โดนแบน  
สรุปผมได้ใช้แค่ แพท 555555555 ตังเพิ่งครบ 23888 ตอน โกล1 อะ เล่นมาตอนนี้เกือบสิบเกม แพ้1 ซึ่งเกมแพ้1 คิล20+ ไม่ไหวจริงแรงคต่ำอีกฝั่งดักง่ายก็จริง แต่ฝั่งเราเราพร้อมเจอได้ทุกอย่างออกเกมนี่หนักสุดเพราะอีกฝั่งจะได้เล่นฟรีฟามคีพฟรีไปเลนนึง ถ้าไปไดผมคงต้องใช้ลิโป้ล่ะ ถือว่ายังพอเมต้าหรือไม่เดี๋ยวดูก่อนอาจจะไอริน่าจะพอหลุด+แฝงหาตัง
0
0
Status:
เข้าร่วม: 12 Jul 2014
ตอบ: 894
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 11:05
DEKCHAAITON Nerverdie พิมพ์ว่า:
Jibpykungz พิมพ์ว่า:

สรุปผมได้ใช้แค่ แพท 555555555 ตังเพิ่งครบ 23888 ตอน โกล1 อะ เล่นมาตอนนี้เกือบสิบเกม แพ้1 ซึ่งเกมแพ้1 คิล20+ ไม่ไหวจริงแรงคต่ำอีกฝั่งดักง่ายก็จริง แต่ฝั่งเราเราพร้อมเจอได้ทุกอย่างออกเกมนี่หนักสุดเพราะอีกฝั่งจะได้เล่นฟรีฟามคีพฟรีไปเลนนึง ถ้าไปไดผมคงต้องใช้ลิโป้ล่ะ ถือว่ายังพอเมต้าหรือไม่เดี๋ยวดูก่อนอาจจะไอริน่าจะพอหลุด+แฝงหาตัง  

ลิโป้ ไอริ ไม่ค่อยโดนแบนอยุ่แล้วครับ หลักๆที่เห็นแบนมี โทรน ซาต้า ซิบ
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 12 Oct 2006
ตอบ: 1982
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 11:14
ROV พลังแฝงใหม่

การที่เราไปสร้างไอดีใหม่ ลงไปยิง เด็ก ผญ และคนวัยทำงานที่อยู่แถวๆ Gold Plat Diamond แบบนี้มันสนุกเหรอครับ และ % Win rate สูงจริง แต่มันสะท้อนภาพความเป็นจริงของเราหรือไม่ อย่างไรครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
10
0

โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 11:47
Ethan Winters พิมพ์ว่า:

ถ้าถามเจาะจงผมนะ ผมขอตอบจากมุมมองผมเองแบบส่วนตัว ผมไม่ได้สนุกครับ ผมจจึงรีบจบเกมเพื่อขึ้นไปเล่นแรงค์คอนบนๆ ถามว่าสะท้อนไหม มันก็คงไม่สะท้อนนะถ้าขึ้นไปคอนแล้วผมวิน 8-90% โปรยังไม่ถึงขนาดนั้นเลยมั้ง

แต่ถามผมทำเพื่ออะไร ก็ต้องการวินเรทที่โอเคประมาณนึง มุมส่วนตัวผม ผมรู้สึกวินเรทเก่าผมมันไม่ได้สะท้อนความสามารถผม ผมวินเรทตัวหลักหมื่นเกมได้ วินเรท 48.00 ซึ่งผมเล่นกับพวกวินสวยกว่านี้แบบไม่ได้รู้สึกว่าเก่งกว่าผมเท่าไร

- จะเอาสวยไปเพื่อไร ? หลายๆครั้งบางทีผมก็อยากไปลองกดทีมที่เขาหาไม่ได้จิงจังแต่อยากลองเข้าไปเล่น บางทีเขากำหนดวินเรทไรงี้ ซึ่งบางทีก็ต้องบอกตามตรงหลายๆครั้งคนมันตัดสินกันตั้งแต่วินเรท แม้จริงๆผมรวมถึงคนอื่นก็ตามอาจจะเล่นได้ในแง่ความเข้าใจเกม หรือฝีมือแต่แค่เรทมันไม่ถึงมันก็โดนกันไปล่ะ ซึ่งผมเล่นไปหมื่นเกมละจะดึงวินเรทมันเป็นไปไม่ได้เลยอ่ะ

- แล้วถ้าคิดว่าไม่สะท้อนจริงหรอ ทำไมเรทกาก? คือต้องบอกว่าผมยังไงอ่ะ ไม่ค่อยใช้สมองนักแรกๆ และไม่หาความรู้ คือผมลงแรงคโดยไม่เคยดูคลิปสตรีม (ไม่เคยเลยจริงๆ) ไม่เคยอ่านรายละเอียดสกิล หรือของด้วย ยัน 5-6000เกมก็ยังไม่เคย เพราะไรผมไม่ค่อยมีเวลาเล่นเพราะงั้นเลยมีเวลาทีก็อยากเล่นเอาสนุกมัวนั่งดูคนอื่นเล่นเดี๋ยวไม่มีเวลาเล่น 555 ต้องบอกจริงๆวินเรทผม 3ปลาย-ถึง40เอง เพิ่งมาดึงขึ้นสุดๆละตอนหลังๆมาได้แค่ 48 นี่แหละ ซึ่งผมก็ยังมองว่าไม่สวยอ่ะ ผมเพิ่งมาเล่นเป็นตอนดูแข่งอะไรจริงจัง (แต่ก็ยังไม่ตามสตรีมเมอเลยนะ ดูแข่งฟังนักพากแล้วสมองคิดตามเอาไรงี้)
0
0
แข้งเจลีก
Status: John Terry
เข้าร่วม: 24 Jul 2007
ตอบ: 5095
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 11:55
ลงแรงค์ ไวโอยืนเลนหยิบทุกคน

กลิ้งยิงตัวแตก
0
0
Status:
เข้าร่วม: 01 Jan 2007
ตอบ: 278
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 12:50
พลังแฝงใหม่ เคยลองใช้ไปครั้งนึง มันแค่ได้เงิน คุ้มแค่บางตัว กับเหมาะกับสโนบอลให้จบไวๆ เพราะสุดท้ายโดนดึงเรทของเท่ากัน ตัวที่มีพลังแฝงอื่นก็ได้เปลี่ยนกว่า

ปล. ใช้คู่กับไอพลังแฝงน้ำเงินตีครีพได้เงินนี่บอกเลยรวยจัดๆ แต่ก็อย่างว่าพลังแฝงดีๆ ก็จะไม่ได้ใช้ครับ
0
0

We played football , as football could be played
นักเตะเทศบาล
Status: You'll never walk Alone !!!
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 1467
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 12:53
อย่างว่ายังงั้น ยังงี้เลยครับ

แรงค์ระดับนั้น ถ้าคนคอนแล้ว ลงไปเล่นระดับมันต่างกันเกินไป

เล่นตัวไรก็แทบชนะหมดทุกตา ถ้าไม่เจออีกฝ่าย สเมิฟเหมือนกันแต่เก่งกว่าเรา

ผมมีไอดีแบบนั้นเหมือนกัน จะไปเล่นก็ต่อเมื่อมีเควสแจกของ แจกฮีโร่ อะไรแบบนั้น

ไม่ค่อยสนุกอ่ะเอาจริง รีบๆเล่นให้ชนะ 555

0
0
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 13:07
itim_na พิมพ์ว่า:
อย่างว่ายังงั้น ยังงี้เลยครับ

แรงค์ระดับนั้น ถ้าคนคอนแล้ว ลงไปเล่นระดับมันต่างกันเกินไป

เล่นตัวไรก็แทบชนะหมดทุกตา ถ้าไม่เจออีกฝ่าย สเมิฟเหมือนกันแต่เก่งกว่าเรา

ผมมีไอดีแบบนั้นเหมือนกัน จะไปเล่นก็ต่อเมื่อมีเควสแจกของ แจกฮีโร่ อะไรแบบนั้น

ไม่ค่อยสนุกอ่ะเอาจริง รีบๆเล่นให้ชนะ 555

จริงครับ ตอนนี้ผมส่องดูทีมที่เจอและทีมผม วินเรท 8-90 เยอะเลย เหมือนวัดกันว่าใครแบกได้ดีกว่า ตรงนี้ตัดสินที่ตัว ทอนผมเลยแบกได้ดี 555
0
0
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 13:09
bobokung พิมพ์ว่า:
พลังแฝงใหม่ เคยลองใช้ไปครั้งนึง มันแค่ได้เงิน คุ้มแค่บางตัว กับเหมาะกับสโนบอลให้จบไวๆ เพราะสุดท้ายโดนดึงเรทของเท่ากัน ตัวที่มีพลังแฝงอื่นก็ได้เปลี่ยนกว่า

ปล. ใช้คู่กับไอพลังแฝงน้ำเงินตีครีพได้เงินนี่บอกเลยรวยจัดๆ แต่ก็อย่างว่าพลังแฝงดีๆ ก็จะไม่ได้ใช้ครับ  
จริงครับ ผมคงใช้แค่ราวๆนี้แหละ ถึงอาจจะไดมอน ไม่แน่ก็เปลี่ยนละ ไดอาจไม่ค่อยได้หลุดแบนละโทรน 55+ ตอนนี้แพทก็กดเต็มที่เลยชนะแบบฟีลเล่นให้จบๆ 8-9 นาทีไม่เกินนี้จบ
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 3102
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 13:37
[RE]ROV พลังแฝงใหม่
ต้นเกมโกงเลยล่ะไอพวกตัวที่เงินนำแล้วโกง แต่ถ้าของครบแล้ววัดกับพวกพลังแฝงปกติก็จะด๋อยกว่าเยอะอยู่นะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
โพสเมื่อ: Wed Jul 21, 2021 15:01
hurrikane พิมพ์ว่า:
ต้นเกมโกงเลยล่ะไอพวกตัวที่เงินนำแล้วโกง แต่ถ้าของครบแล้ววัดกับพวกพลังแฝงปกติก็จะด๋อยกว่าเยอะอยู่นะ  
ถ้าไปดูเทียบกับตารางดอยเซอรที่บอกพลังแฝงประกอบ ก็คือเอาพลังแฝงนี้ยัดใส่ตัวที่โกงเลทเกม เพื่อให้เกมจบได้ไวขึ้น
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel