ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 2617
โพสเมื่อ: Wed Jul 07, 2021 12:44
[RE: ท่าเรือได้กลุ่มง่ายสุด แต่ผลลัพธ์น่าผิดหวังสุด]
เห็นสภาพท่าเรือ ใครที่เคยเชียร์มาดามให้เป็นนายกสมาคม กลับไปคิดดูใหม่ได้นะ 5555
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งบุนเดสลีกา
Status: Hello
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 12906
โพสเมื่อ: Wed Jul 07, 2021 13:39
[RE: ท่าเรือได้กลุ่มง่ายสุด แต่ผลลัพธ์น่าผิดหวังสุด]
มีเงินอย่างเดียวไม่ได้หรอก ต้องบรมโง่ด้วย 5555
0
0
รีไทร์ผู้จัดการ
Status: YNWA : )
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 7993
โพสเมื่อ: Wed Jul 07, 2021 14:24
Sarim พิมพ์ว่า:
พอรู้ว่าจีนส่งทีมเด็กมา ท่าเรือกลายเป็นตัวแทนจากไทยที่ได้กลุ่มง่ายที่สุดไปเลย แถมได้เล่นในไทยด้วยสนามหญ้าดีๆ ที่บุรีรัมย์อีกต่างหาก ปัจจัยเอื้อสุดๆ

แต่ผลงานสำหรับผมคือแย่สุดเลย บางคนอาจจะบอกว่าราชบุรีแย่กว่า แต่ผมเทียบกับคุณภาพผู้เล่น ความแข็งของกลุ่มกับเงินลงทุนของทีมด้วย ผมเลยให้ท่าเรือแย่สุด ทรงบอลไม่ต้องพูดถึง โยนมันเข้าไป นัดแรกที่โยนให้บาจโจ้หน้าเป้า 158 ซม. ยังติดตามาจนถึงวันนี้ มาดามก็เอาเงินมาละลายแม่น้ำต่อไป

มีเงินซื้อนักเตะมากองและดองกัน แต่ไม่มีโค้ชดีๆ ก็ร้องอู๊ดๆ ต่อไปครับ  

โค้ชก็เลือกตัวเอง นี่คับ คนผมยาวๆขาวๆ
0
0
I'm much more me when I'm with you

YNWA

โพสเมื่อ: Wed Jul 07, 2021 14:25
SureShot พิมพ์ว่า:
มาดามทำตัวเองแท้ๆ ปีที่แล้วมีโอกาสไม่ยอมเปลี่ยน ถึงจะซื้อใครมาเล่น ถ้ายังทู่ซี้ใช้โค้ชดาดๆ มันก็ได้แค่นี้ละ  

ก็เค้าเลือกตัวเองนี่คับ จะมีทำไมโค้ช
0
0
I'm much more me when I'm with you

YNWA

โพสเมื่อ: Wed Jul 07, 2021 14:26
dodo3711 พิมพ์ว่า:
ที่ไม่จ้างโค้ชดีๆเพราะเป็นเฮดของเฮดโค้ชไม่ได้ป่าวครับ
สังเกตุเวลาโค้ชให้สัมภาษณ์ จะขอโทษเจ้าของทีมเป็นอันดับแรก  

แน่สิคับบ ถถถ
0
0

YNWA

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 19 May 2011
ตอบ: 2944
โพสเมื่อ: Wed Jul 07, 2021 14:44
อยากรู้ว่าโค้ชใช้ของดีวัดไหน มาดามถึงรักนักหนา ไม่ปลดซะที
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 1620
โพสเมื่อ: Wed Jul 07, 2021 15:04
ท่าเรือได้กลุ่มง่ายสุด แต่ผลลัพธ์น่าผิดหวังสุด
ของปลอมก็งี้แหละ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: แม่นางน่องไก่ No.1
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 4447
โพสเมื่อ: Wed Jul 07, 2021 15:21
Lady Maria พิมพ์ว่า:
สารภาพนะ ผมก็ว่าโค้ชเหมือนทุกคนแหละ

แต่ลองคิดอีกแง่ ผมดูโค้ชธงวิเคราะห์เกมสดๆ จนอาการแกออก ทนดูต่อไม่ได้จนครึงหลังต้องปิดliveไป ระหว่างดูแกก็บอกนะว่ารู้จักโค้ชอู๊ดดี ความคิดแกคือเหมือนไม่ได้รับสิทธิ์หรือหน้าที่อย่างเต็มรูปแบบมากกว่า (จริงๆมันก็เกือบทั้งลีก) อารมณ์แบบ คิดว่าโค้ชอยากได้บาจโจ้มาหรือป่าว ได้มีส่วนตัดสินใจซื้อเองไหม?แล้วพอมันมาถึงการที่ต้องแข่งแล้ว ถ้าไม่เอาบาจโจ้ลง จะเอาใครลงแทนล่ะ ผมไม่ได้แก้ตัวแทนโค้ชนะ เพราะอันดับแรกต้องโทษโค้ชก่อนก็ถูกละ แต่ปฏิเสธไม่ได้หรอกว่าตัวแปรซ่อนมันเยอะ บอลไทยอ่ะนะ  

แบงค็อกผมไม่เกี่ยวแล้วหนึ่ง
ไอแทรกแซงโค้ชเนี้ย
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 03 May 2008
ตอบ: 3826
โพสเมื่อ: Wed Jul 07, 2021 15:28
Nancy_Numba 1 พิมพ์ว่า:
สารภาพนะ ผมก็ว่าโค้ชเหมือนทุกคนแหละ

แต่ลองคิดอีกแง่ ผมดูโค้ชธงวิเคราะห์เกมสดๆ จนอาการแกออก ทนดูต่อไม่ได้จนครึงหลังต้องปิดliveไป ระหว่างดูแกก็บอกนะว่ารู้จักโค้ชอู๊ดดี ความคิดแกคือเหมือนไม่ได้รับสิทธิ์หรือหน้าที่อย่างเต็มรูปแบบมากกว่า (จริงๆมันก็เกือบทั้งลีก) อารมณ์แบบ คิดว่าโค้ชอยากได้บาจโจ้มาหรือป่าว ได้มีส่วนตัดสินใจซื้อเองไหม?แล้วพอมันมาถึงการที่ต้องแข่งแล้ว ถ้าไม่เอาบาจโจ้ลง จะเอาใครลงแทนล่ะ ผมไม่ได้แก้ตัวแทนโค้ชนะ เพราะอันดับแรกต้องโทษโค้ชก่อนก็ถูกละ แต่ปฏิเสธไม่ได้หรอกว่าตัวแปรซ่อนมันเยอะ บอลไทยอ่ะนะ  

ที่แทรกแซงแล้วดีก็มีแหละครับ เชียงรายบ้านผมนี่แหละ ทำจนกลายเป็นบอลมีระบบจนได้ หยิบนักเตะใส่ตรงไหนก็จะเล่นคล้ายๆกัน
0
0
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 11935
โพสเมื่อ: Wed Jul 07, 2021 16:27
นั่งดูเมื่อคืน ครึ่งหลังดีที่ไม่แพ้
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 2190
โพสเมื่อ: Wed Jul 07, 2021 16:56
Nancy_Numba 1 พิมพ์ว่า:

ชลบุรีผมไม่เกี่ยวด้วยอีก 1
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 25 Jun 2021
ตอบ: 55
โพสเมื่อ: Wed Jul 07, 2021 17:05
โค้ช มีส่วนในเทคติกเต็มๆ ครับ นอกเหนือจาก Basic พื้นฐานของนักเตะแล้ว กึ๋นของโค้ชนี่ก็เป็นตัวตัดสินเกมส์ได้ นี่คือความต่างระหว่าง โค้ชไทย กับ โค้ทนอกครับ
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 15 Jan 2009
ตอบ: 2334
โพสเมื่อ: Wed Jul 07, 2021 19:45
BG แชมป์ลีค ก่อนเปลี่ยนโค้ชก็เล่นบอลเคลื่อนที่น้อยแบบนี้ แล้วเน้นบอมสุดๆเวลาจวนตัว กองหลังช่วยชีวิตไว้โคตรบ่อย
ท่าเรือ นี่ยังจะเอาเหมือนเค้าอีกเหรอ บุรีรัมย์เล่นงัยอะไม่เคยดู แต่ทีมท้อป 4 ไทยลีค เล่นแบบนี้ ทีมชาติไม่รอด
อยากเล่นแบบไม่ต้องปรับมาก ทีมชาติต้องโอนสัญชาติรัวๆอะบอกเลย เอาสรีระคนไทย 11ตัวเล่นบอลแบบนี้ ตาย
ไม่เคยแปลกใจอยู่แล้วด้วยว่าทำไมทีมชาติไม่รอด
แก้ไขล่าสุดโดย yuya7777 เมื่อ Wed Jul 07, 2021 19:46, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: "SS ไม่ใช่สถานที่แต่มันคือผู้คน"
เข้าร่วม: 24 Mar 2009
ตอบ: 11109
โพสเมื่อ: Thu Jul 08, 2021 05:41
[RE]ท่าเรือได้กลุ่มง่ายสุด แต่ผลลัพธ์น่าผิดหวังสุด
อย่าลงเล่นการเมืองเลยนะทรงนี้ สาธุ 99
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel