ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status: #hanni
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 1533
โพสเมื่อ: Mon Jun 21, 2021 19:12
[RE: รีวิวหูฟัง : TFZ MY LOVE 4]
moccamint พิมพ์ว่า:
Regista71 พิมพ์ว่า:
แนะนำearbudทรงpk(ใส่MXนานๆละปวดหู) เน้นvocal เสียงกลางเน้นรายละเอียดเสียงให้หน่อยครับ งบพันนึง  
ถ้างบไม่เกินพันทรง pk ผมว่า zw panda เวิร์คสุดละครับ แต่รายละเอียดเสียงอาจจะยังสู้พวกราคาแพงกว่านี้ไม่ได้ แต่ถือว่าคุ้มค่าตัว ฟังสนุกครับ  
ขอบคุณครับท่าน
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ดาวซัลโวยุโรป
Status: แก่ ใจดี สปอร์ต อบต.
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 14731
โพสเมื่อ: Mon Jun 21, 2021 19:21
[RE: รีวิวหูฟัง : TFZ MY LOVE 4]
ชิวาว่าว พิมพ์ว่า:
แนะนำearbudทรงpk(ใส่MXนานๆละปวดหู) เน้นvocal เสียงกลางเน้นรายละเอียดเสียงให้หน่อยครับ งบพันนึง  
ทรง pk ส่วนใหญ่จะเป็นงานของช่างไทยอ่ะครับ แล้วไม่เคยฟังด้วยแฮะ ฟังแต่mxเหมือนกันครับ

แต่ถ้าของผมงบประมาณนี้ 1more EO_030 น่าจะโอเคสุดละครับ ตัวนี้โปร่ง เบสน้อย ขนาดไดรเวอร์น่าจะประมาณ 15มม. ใหญ่กว่าpkไป 0.2 มม. ไม่มาก ตัวนี้ 990 บาทครับ  
ขอบคุณมากครับท่าน กดติดตามเพจไว้แล้วครับ ไว้มีโอกาสจะอุดหนุนครับ  
ด้วยความยินดีครับท่าน สามารถสั่งของได้มากกว่าที่หน้าเพจลงไว้นะครับ แบรนด์ fiio,hiby,shanling,xduoo,ve,kz,ostry,cayin,bgvp,dunu,dd,soundmagic,topping อะไีประมาณนี้ครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel