ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 17 Feb 2015
ตอบ: 7858
โพสเมื่อ: Fri Jun 11, 2021 08:47
[RE: (เพศศึกษา18+ ) พึ่งรู้เรื่องนี้เกี่ยวกับผู้หญิง]
Peerasith พิมพ์ว่า:

- การที่เราเข้าใจสรีระของเพศต่างอื่นๆ ก็จะทำให้เราเข้าใจเพื่อน

ผมนี่นึกถึง FWB เลยครับ
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 18 Sep 2020
ตอบ: 1891
โพสเมื่อ: Fri Jun 11, 2021 08:49
[RE: (เพศศึกษา18+ ) พึ่งรู้เรื่องนี้เกี่ยวกับผู้หญิง]
LoveS พิมพ์ว่า:
แล้วนายจะทึ่งถ้ารู้ว่าน้ำของผู้หญิงที่พุ่งๆออกมาตอนนั้นมันคือฉี่นะคร๊าบบ  

เห็นหลายคนบอกว่าน้ำที่เห็นในหนัง ทางการแพทย์เอาไปตรวจแล้วไม่ใช่น้ำฉี่จริงหรือเปล่าครับ
ไปอ่านมาจาก pantip
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 28 May 2007
ตอบ: 3257
โพสเมื่อ: Fri Jun 11, 2021 09:12
Peerasith พิมพ์ว่า:
LoveS พิมพ์ว่า:
แล้วนายจะทึ่งถ้ารู้ว่าน้ำของผู้หญิงที่พุ่งๆออกมาตอนนั้นมันคือฉี่นะคร๊าบบ  

เห็นหลายคนบอกว่าน้ำที่เห็นในหนัง ทางการแพทย์เอาไปตรวจแล้วไม่ใช่น้ำฉี่จริงหรือเปล่าครับ
ไปอ่านมาจาก pantip  

https://thestandard.co/squirting/
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 02 Feb 2009
ตอบ: 3841
โพสเมื่อ: Fri Jun 11, 2021 10:37
ยินดีด้วยครับ ผมรู้มาหลายสิบปีแล้ว
แต่สมัยก่อนตอนเด็กผมคิดว่าผู้ญ.คลอดลูกทางตูดเนื่องจาก เคยดมไข่ไก่แล้วมันเหม็นอึ ก็เลยคิดว่าไก่มันออกไข่ทางตูด ก็เลยคิดไปถึงผู้ญ.ก็คงเช่นกัน ฉะนั้นพอเวลาผมอึ ผมมักจะคิดว่านี่เราเหมือนกำลังคลอดลูกเลยใช่ไหม
ผู้ญ.คลอดลูกรู้สึกแบบนี้ใช่ไหม กว่าจะรู้ว่าไม่ใช่ก็หลายปีผ่านมา
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: 【=◈︿◈=】
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 19175
โพสเมื่อ: Fri Jun 11, 2021 10:39
จริงๆถ้าเคยเลีย ยังไงก็ต้องเห็นนะ

รูฉี่มันก็เป็นรูเล็กๆอยู่เหนือรูนั้นเลย

ติ่งโล้นครับผม คลั่งโล้นนะ
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel