ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ก.
Status: เราคือผลิตผลของการยึดติดค่านิยม
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Jul 2009
ตอบ: 803
โพสเมื่อ: Sun Feb 09, 2020 21:06
[RE]ดีใจมากเเมวผมกลับบ้านเเล้ว
sanoffi พิมพ์ว่า:
ต้องซื้อขนมให้พี่ลีโอ  

เอาไปถวายให้มาตอนเย็นเเล้วครับไม่ผิดหวังจริงๆที่ฝากผังไว้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

Status: เราคือผลิตผลของการยึดติดค่านิยม
โพสเมื่อ: Sun Feb 09, 2020 21:09
[RE]ดีใจมากเเมวผมกลับบ้านเเล้ว
R1200gs พิมพ์ว่า:
เอาไปตรวจเลือดด้วยครับ
อาจเสี่ยงโดนแมวอื่นกัด
ติดเชื้อเอดส์ ลูคีเมีย
เป็นแล้วไม่หายครับ  

น้องดูซึมๆไปครับจากที่สังเกตช่วงหัวค่ำ เลยเอากลับไปหาหมอคนสวย
มาอีกรอบนึกว่ากลับบ้านไปซะเเล้ว ผลตรวจเลือดปกติทุกอย่างครับ
เเค่มีไข้เล็กน้อย ตอนนี้กลับมานั่งบดไข่ให้กินอยู่บ้าน
0
0

นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 460
โพสเมื่อ: Sun Feb 09, 2020 21:20
[RE: ดีใจมากเเมวผมกลับบ้านเเล้ว]
ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ผมรบกวนถามในกระทู้นี้ด้วยเลยนะครับ

แมวผมตัวเมีย อายุ 1 ปีเศษๆทำหมันแล้ว แต่มีอาการร้องอยากออกจากบ้านอยู่เรื่อยๆเลยแบบนี้ปกติไหมครับ หรืออาจเป็นเพราะมีแมวแถวบ้านด้วยแล้วเขาได้กลิ่นเลยอยากออกไป มีทั้งผู้และเมีย
1
0
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status:
เข้าร่วม: 18 May 2011
ตอบ: 11641
โพสเมื่อ: Sun Feb 09, 2020 21:29
[RE: ดีใจมากเเมวผมกลับบ้านเเล้ว]
ดีใจด้วยครับ แต่เจ้านายท่าน หน้าตายียวนมาก เจอจะโบกให้สักที
1
0
"FERNANDO & MSN"

โพสเมื่อ: Sun Feb 09, 2020 21:39
rachun085 พิมพ์ว่า:
ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ผมรบกวนถามในกระทู้นี้ด้วยเลยนะครับ

แมวผมตัวเมีย อายุ 1 ปีเศษๆทำหมันแล้ว แต่มีอาการร้องอยากออกจากบ้านอยู่เรื่อยๆเลยแบบนี้ปกติไหมครับ หรืออาจเป็นเพราะมีแมวแถวบ้านด้วยแล้วเขาได้กลิ่นเลยอยากออกไป มีทั้งผู้และเมีย  

ผมว่าทำหมันเเล้วก็ยังอยากออกไปเล่นนอกบ้านครับ
เเค่ไม่ติดสัตว์หนีออกไปหลายๆวัน
อย่างของผมจะรู้เวลาหลังเเฟนผมเลิกงาน
น้องจะมานั่งดูนกดูเเมวตัวอื่นที่หน้าต่างบนคอนโดเเมว
ยิ่งเห็นนกนะปากสั่นอยากจะออกไป เเต่หลังจะได้ออกไปเล่น
ได้ซักพักพากลับบ้านก็ไม่มีอาการอยากออกเเล้วครับ
แก้ไขล่าสุดโดย โจ๊กเป็ด เมื่อ Sun Feb 09, 2020 21:40, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel