ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 May 2010
ตอบ: 31701
โพสเมื่อ: Sat Nov 23, 2019 17:03
[RE: 18+ แฟนงอลเพราะ...เพื่อนแฟน]
ก้อเลิกมองดิครับ ยากอะไร
จะง้อคงต้องรอเวลาไปก่อนอะตอนนี้
Arsenal #Messi is the best XD
LOVE LALISA

แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 20 Jul 2006
ตอบ: 3843
โพสเมื่อ: Sat Nov 23, 2019 17:04
18+ แฟนงอลเพราะ...เพื่อนแฟน
สวิงเลยซิ ขนาดนี้แล้ว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 29 Sep 2009
ตอบ: 1408
โพสเมื่อ: Sat Nov 23, 2019 17:05
[RE: 18+ แฟนงอลเพราะ...เพื่อนแฟน]
อย่าคิดว่าทุกคนต้องโด่วเหมือนท่านครับ

ว่าแต่มีภาพประกอบให้ชาว SS ได้สัมผัสความรู้สึกแบบนั้นมั้ยท่าน
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: COYS
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 31892
โพสเมื่อ: Sat Nov 23, 2019 17:14
PMT
อยากอาสาปลอบใจคนอกหักเลยฮะ
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 10981
โพสเมื่อ: Sat Nov 23, 2019 17:20
PotatoChips พิมพ์ว่า:
สงสาร จขกท อ่ะ จะตอบว่าแข็งเพราะเธอก็ไม่ได้เพราะไม่แข็งมานานแล้ว จริงๆก็ไม่ควรพาไปแต่แรกละ

ไม่ควรพาเพื่อนแฟนไป ?

ไม่ควรพาแฟนตัวเองไปเนี่ยแหละ

ไม่พาแฟนตัวเองไป เพื่อนแฟนก็ไม่ได้ไปอะท่านไปคนเดียวเหงาๆ เลย
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 2551
โพสเมื่อ: Sat Nov 23, 2019 17:23
อย่ากะเว็บเล่าเรืองเสียว
"สถานที่อันมืดมนที่สุดในนรก สงวนไว้สำหรับผู้ที่ธำรงความเป็นกลาง ในโมงยามแห่งวิกฤตทางศีลธรรม"

จาก เดอะดิไวน์คอเมดี , ดันเต อาลีกีเอรี
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: Promoter & Reporter
เข้าร่วม: 29 Mar 2009
ตอบ: 40463
โพสเมื่อ: Sat Nov 23, 2019 17:41
ทำไมผมอ่านละขำวะ 5555 เรียลดีแท้ นี่ละ soccersex ของแท้

นักเตะหมู่บ้าน
Status: You Win or You Die
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 2382
โพสเมื่อ: Sat Nov 23, 2019 17:45
จิตใจช่างอ่อนแอ อ่อนหัดเหลือเกิน ขายขี้หน้าประชาชี โด่มาตอนนั้นได้ยังไง

Spoil
ล้อเล่นจ้า PM มาที ชี้เป้าให้หน่อย จะตามกดแผล่บให้ทั้งอาทิตย์เลย  

Winter is here
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 11294
โพสเมื่อ: Sat Nov 23, 2019 17:46
ไปใส่กางเกงในซะ
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Vice-Chairman
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 1507
โพสเมื่อ: Sat Nov 23, 2019 18:07
เมาๆ นี่จะมีแซนวิชมั้ย
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 29 Jan 2015
ตอบ: 441
โพสเมื่อ: Sat Nov 23, 2019 18:22
ชาว ss รอต่อแถวพร้อมใจไปเป็นเพื่อนท่านครับ ทริปหน้าแฟนท่านจะได้ไม่คิดมากครับ
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 07 Jun 2010
ตอบ: 5454
โพสเมื่อ: Sat Nov 23, 2019 18:32
18+ แฟนงอลเพราะ...เพื่อนแฟน
ขอวาร์ปเพื่อนแฟนท่านหน่อยครับ

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
(IU)
เจ้าของสโมสร
Status: ประธานคลับไอยูแห่งประเทศไทย
ตอบ: 15637
โพสเมื่อ: Sat Nov 23, 2019 18:49
แข็งเลยบ่องตง
คอมเมนเตเตอร์
Status: ผมรักในแมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
เข้าร่วม: 28 Apr 2006
ตอบ: 9137
โพสเมื่อ: Sat Nov 23, 2019 18:51
beer_liverpool พิมพ์ว่า:
ผมได้มีโอกาสไปเที่ยวทะเลแบบไปเช้า-กลับเย็น มีแฟนและเพื่อนที่ทำงานของแฟน โดยที่ผมไม่รู้จักเพื่อนเขามาก่อน

ก่อนไปแฟนได้คุยกับผมว่าเค้าจะเอาเพื่อนไปด้วย และเเฟนผมจะใส่ชุดว่ายน้ำกับเพื่อนเธอได้บอกว่าอนุญาติให้ดูได้แต่ห้ามคิดอะไรกับเพื่อนเธอ

ผมก็ได้บอกว่าไม่ต้องเอาไปด้วยหรอกมั้งเธอจะได้สบายใจ( ในใจก็หวั้นๆเพราะถ้าเอาไปด้วยเดี๋ยวจะมองเพลินปกติผมก็แอบหื่นอยู่บ้าง )

แต่เธอบอกสงสารเพื่อนเพราะเพิ่งเลิกกับแฟนเลยอยากพาไปด้วยจะได้หายเศร้า

สรุปก็ได้ไปพอถึงเวลาเห็นเพื่อนแฟนครั้งแรกแล้วโอโห้มันขนาดนี้เลยหรอเนี้ย

คือแบบว่าแตงโมสองลูกขาวๆสายเดี่ยวขาสั้น มาเลยจ้าเปรี้ยวมากหน้าตาถือว่าดีเลยแล้วก็ออกเดินทางพอไปถึงคู่ก็เปลี่ยนชุดถ่ายรูป

แฟนผมใส่ชุดว่าน้ำเซ็กซี่นิดๆแต่ไม่โป๊ไรมาก แต่เพื่อนเธอนี่สิคือใส่ชุดแบบวันพีชเว้าสูงๆอ่ะแคมแทบปลิ้นออกมาแถมยังโหนกอูมอีก คือตอนแรกไม่คิดว่าใส่ขนาดนี้

ชุดที่เพื่อนแฟนใส่ประมาณนี้ครับ ในรูปผมก็อปมานะครับ
Spoil

ผมนี่ทำใจแทบไม่ได้เลยแล้วทั้งคู่ก็ผมถ่ายรูปให้ตาผมชอบไปโฟกัสที่กีบอูฐ โดยความที่เห็นเพื่อนแฟนใส่ชุดแบบนั้นแบบมันทำให้น้องชายผมลุกซู่ขึ้นมา

ตุงที่เป้ากางเกง ต่อหน้าประชาชี

โคตอายอ่ะตอนนั้นเพราะผมไม่ได้ใส่ กกน แล้วมันตุง ลืมเอากกนไปเปลี่ยนเพราะกะว่าจะลงเล่นน้ำด้วยเลยเอาไปแค่กางเกงขาสั้นไปเปลี่ยนแค่ตัวเดียว ไม่อยากใส่กกน เปียกขับรถกลับบ้าน

พอมันโด่ผมสักเกตุสีหน้าของแฟนผมแล้วเหมือนเธอจะไม่พอใจ

ถ่ายเสร็จสักพักเธอก็เรียกผมไปแอบคุยกันสองคนพูดว่า

''บอกแล้วใช่ไหมห้ามคิดอะไรกับเพื่อนหนูแล้วทำไมมันโด่ขึ้นมา ''

ผมก็ได้บอกไปว่า ''ก็ดูเพื่อนเธอแต่งตัวสิเป็นธรรมดาของผู้ชายที่เห็นแบบนี้มันก็มีขึ้นเป็นปกติ''
แล้วเธอก็หาว่าผมนอกใจคิดอะไรกับเพื่อนเธอ ถ้าไม่คิดอะไรมันคงไม่แข็งขึ้นมาหรอก

แล้วเพื่อนเธอทำไรอะไรแต่ล้ะอย่างไม่ระวังว่ากลัวผมจะเห็นบ้างเลย

เช่น นั่งกินส้มตำบนเสื่อริมหาดมีผ้าปิดก็จริงแต่ว่าปิดแต่ด้านบนเวลานั่งขัดตะหมาด หวอออกแทบจะเห็นแคมโผล่ออกมากันเลยทีเดียว
ไม่ว่าจะเป็นก้มหาของในกระเป๋าก็หันก้นมาเราอีก (แต่บอกเลยว่าแก้มก้นขาวมากไม่มีลาย)

ผมจะพยายามไม่มองไปทางเพื่อนแฟนเพราะระแวงว่าแฟนจะหาว่าเราแอบดู

เพราะเธอจะมองเช็คตลอดว่าผมโด่ขึ้นมาอีกรึป่าว แฟนผมเหมือนงอลไปเลยตั้งแต่เห็นไอนั้นมันตุง การเที่ยวครั้งนี้ทำตัวลำบากไม่สบายใจเลยครับ

ผมคิดว่าแล้วว่าไม่น่าพาเพื่อนมาแต่แรกแล้ว

เลยจะถามเพื่อนๆใน SS ว่าผมควรง้อแฟนอธิบายเขาอย่างไรดีครับ ผมยังรักแฟนอยู่นะครับแต่มีอะไรมาให้ดูแบบนี้ก็ต้องขึ้นเป็นธรรมดาป่าววะ แล้วไม่มีการบอกเพื่อนเลยนะว่าให้ระวังๆหน่อย

ปล.ไม่ต้องขอรูปนะครับเดวหาว่าผมเป็นซุยคาเงะอีก555

รบกวนขอลายแทงสมบัติหน่อยครับ แค่เฟส ไอจีก็ได้ครับ เด๋วเด๋วที่เหลือ ผมสานต่อเอง แล้วก็เอาข้อความนี้ให้แฟนท่านดู หายงอลแน่นอนครับ
[
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: ความพยายามไม่เคยทรยศใคร
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 15569
โพสเมื่อ: Sat Nov 23, 2019 19:15
เขาไม่ได้บังคับให้มองนะครับ​ ถ้าเผลอไปมอง​ ผมว่าเสี้ยววิไม่น่าจะโด่ได้นะ​
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel