ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 May 2009
ตอบ: 18178
โพสเมื่อ: Thu Oct 24, 2019 08:52
[RE: ชนะแล้วโว้ย!เลาทาโร่,คันเดรว่าคนละดอก"งูใหญ่"ดับเสือเหลือง 2-0]
AZzuriSB พิมพ์ว่า:
สังกะสี พิมพ์ว่า:
ขอบคุณคอนเต้ ที่เลือกมาคุมอินเตอร์นะ มันต่างกันลิบลับกับเมื่อก่อนจริงๆ จะว่าไปคอนเต้กับมูนี่ก็คุมทีมเดียวกันมา 2 ทีมและ

คุมทั้งอินเตอร์ ทั้งเชลซีเลย คอนเต้นี่จะพีคหน่อยเพราะเป็นตำนานยูเว่เข้าเส้น

โอกาสไปคุมมาดริดซ้ำรอยเป็นทีมที่สามผมว่าก็มีนะ 555  

ผมว่าคอนเต้ชอบทีมที่บอร์ดตามใจมากกว่าครับ ไปมาดริดบอร์ดไม่ค่อยตามใจเท่าไร ต้องเน้นไปที่สตาร์

แล้วแบบคอนเต้ คุมสตาร์ไม่ค่อยจะอยู่เท่าไร เพราะแกอีโก้สูงลิ่ว พวกสตาร์มันก็อีโก้สูงเหมือนกัน

คุมแปปเดียวมีหวังทะเลาะกับรามอส
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Support : Manchester United/AS Monaco/Inter Milan
นักบอลถ้วย ข.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 23 Mar 2010
ตอบ: 2906
ที่อยู่: หมู่บ้านอัญชลี บ้านเลขที่ 9/12 หมู่ 7 ต.หนองปากโลง อ.เมือง จ.นครปฐม 73000
โพสเมื่อ: Thu Oct 24, 2019 13:26
[RE: ชนะแล้วโว้ย!เลาทาโร่,คันเดรว่าคนละดอก"งูใหญ่"ดับเสือเหลือง 2-0]
omega3 พิมพ์ว่า:
จะถอดเสื้อให้มันโดนใบเหลืองเพื่ออะไรฟะ นำอยู่แล้วด้วย  

น้าแกคงดีใจมากที่ยิงในยูซีแอลได้อ่ะครับ ฮ่าา
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
LOVE INTER / LOVE DEXTER / LOVE DREAM THEATER
https://www.facebook.com/GreanNerazzurri/

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel