ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Sep 2009
ตอบ: 4775
โพสเมื่อ: Sat Sep 21, 2019 21:18
[RE: เบียร์ IPA 8ตัว บรรยากาศน่าจัด]
NosFaRaTuz พิมพ์ว่า:
สาย IPA ลอง MELVIN ดูครับ ใช้ได้เลย  
มีช่วงที่มีกระป๋องหลายๆลายมา ผมไปตามซื้อดู สิ้นเดือนเหมือนสิ้นใจเลยเดือนนั้น
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2138
โพสเมื่อ: Sat Sep 21, 2019 21:47
[RE: เบียร์ IPA 8ตัว บรรยากาศน่าจัด]
ล่าสุดกิน deftones ตัว digital bath ชอบมากกกก นุ่ม ลื่น แต่ไม่น่าใช่ ipa
1
0
นักเตะเทศบาล
Status: ยังไม่ใช่ยุคล่มสลายของเราหรอกไอ่ทิด
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 6443
โพสเมื่อ: Sat Sep 21, 2019 22:14
ToRaZzZ พิมพ์ว่า:
ล่าสุดกิน deftones ตัว digital bath ชอบมากกกก นุ่ม ลื่น แต่ไม่น่าใช่ ipa  

เป็น IPA Hazy ครับ ซึ่งจะกินง่ายกว่า IPA อื่นๆอยู่แล้ว
หอม ฉ่ำ กินง่ายๆ ทางของ Hazyเขาหล่ะ ขอบคุณที่แนะนำครับ ไว้จะหามากินมั่ง เห็นวางบนชั้นแต่ไม่หยิบ

แบรนด์นี้ผมเคยกินตัวนี้ครับ แต้มในBeeradvocate 90 เท่ากันกับ digital bath
0
0
"ในเพลงปี่ว่าสามพี่พราหมณ์เอ๋ย ยังไม่เคยชมชิดพิสมัย
ถึงร้อยรสบุปผาสุมาลัย จะชื่นใจเหมือนสตรีไม่มีเลย"
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 1987
โพสเมื่อ: Sat Sep 21, 2019 22:51
Zerg_JP พิมพ์ว่า:
ToRaZzZ พิมพ์ว่า:

เป็น IPA Hazy ครับ ซึ่งจะกินง่ายกว่า IPA อื่นๆอยู่แล้ว
หอม ฉ่ำ กินง่ายๆ ทางของ Hazyเขาหล่ะ ขอบคุณที่แนะนำครับ ไว้จะหามากินมั่ง เห็นวางบนชั้นแต่ไม่หยิบ

แบรนด์นี้ผมเคยกินตัวนี้ครับ แต้มในBeeradvocate 90 เท่ากันกับ digital bath

กำลังกินตัวนี้เลยครับ ดีมากสมคะแนน90
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel