ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: LFC
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 26 Jun 2006
ตอบ: 6048
โพสเมื่อ: Wed Jul 03, 2019 08:21
[RE: บทความมั้ง อธิบาย Liverpool กับ HG เจ้าปัญหา]
นี่แมวงาย พิมพ์ว่า:
PotatoChips พิมพ์ว่า:
ทีมอื่นไม่มีปัญหาหรอ อย่างแมนซิมี Club Own กี่คนหว่า

สมมติว่าไม่สนโควต้า Club own ยอมส่ง 21 คน

เน้นคุณภาพให้ 21 คน ตัวจริงกับสำรองคุณภาพใกล้เคียงกัน

จะ 21 หรือ 25 คนมันก็ไม่มีปัญหารึเปล่า ยกเว้นจะดวงซวยเจ็บกัน 5-6 คน

ผมว่าที่ไม่เสริมหนักเพราะนโยบายปั้นเด็กในอคาเดมี่ของทีมมากกว่าเรื่องโควต้า

แมนซิต่างชาติ 17-18 คนเองครับ นอกนั้นก็ HG แบบ ริ่ง วอล์คเกอร์ เดล์ฟ สโตน

อ่าวไม่ใช่คุยกันเรื่อง club Own หรอครับ HG เราก็มีไม่น้อยนะ

รายชื่อที่ยกมา ไม่มี club own ของแมนซิซักคนเลยนะครับ

เเต่มีของเราคนหนึงคือ สเตอริ่ง  

ถ้าคุยกันตามหัวกระทู้คือทำไมเราไม่ซื้อนักเตะเพิ่มตอนนี้ เพราะเราไม่มี club own ใช่ครับ แต่นายถามถึงของแมนซิ ผมก็ตอบว่าของแมนซิมีต่างชาติเต็มโควต้าเหมือนเรา + กับตัวหลักที่เป็น HG ไม่ได้บอกว่าเค้ามี club own อะไรนี่ครับ อันนี้ผมตอบคุณนะ ไม่ได้ตอบ จขกท
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 1583
โพสเมื่อ: Wed Jul 03, 2019 09:20
[RE: บทความมั้ง อธิบาย Liverpool กับ HG เจ้าปัญหา]
ทีมอื่นไม่มีปัญหาหรอ อย่างแมนซิมี Club Own กี่คนหว่า

สมมติว่าไม่สนโควต้า Club own ยอมส่ง 21 คน

เน้นคุณภาพให้ 21 คน ตัวจริงกับสำรองคุณภาพใกล้เคียงกัน

จะ 21 หรือ 25 คนมันก็ไม่มีปัญหารึเปล่า ยกเว้นจะดวงซวยเจ็บกัน 5-6 คน

ผมว่าที่ไม่เสริมหนักเพราะนโยบายปั้นเด็กในอคาเดมี่ของทีมมากกว่าเรื่องโควต้า

แมนซิต่างชาติ 17-18 คนเองครับ นอกนั้นก็ HG แบบ ริ่ง วอล์คเกอร์ เดล์ฟ สโตน

อ่าวไม่ใช่คุยกันเรื่อง club Own หรอครับ HG เราก็มีไม่น้อยนะ

รายชื่อที่ยกมา ไม่มี club own ของแมนซิซักคนเลยนะครับ

เเต่มีของเราคนหนึงคือ สเตอริ่ง  

ถ้าคุยกันตามหัวกระทู้คือทำไมเราไม่ซื้อนักเตะเพิ่มตอนนี้ เพราะเราไม่มี club own ใช่ครับ แต่นายถามถึงของแมนซิ ผมก็ตอบว่าของแมนซิมีต่างชาติเต็มโควต้าเหมือนเรา + กับตัวหลักที่เป็น HG ไม่ได้บอกว่าเค้ามี club own อะไรนี่ครับ อันนี้ผมตอบคุณนะ ไม่ได้ตอบ จขกท  

อ่อ เข้าใจละครับ ถ้างั้นก็ปัญหาเดียวกันทั้งสองทีม แมนซิดูหนักกว่าอีกเเต่ของลิเวอดันชูเป็นประเด็นใหญ่ซะงั้น
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 09 Jan 2011
ตอบ: 5361
โพสเมื่อ: Wed Jul 03, 2019 10:55
ผมไปดูข้อมูลปีก่อนของซิตี้ โควต้า Club Own ของซิตี้ก็ไม่ได้ส่งครับ

แต่ซิตี้เน้นทั้ง 4 ถ้วย คนที่ไม่ได้ลงทะเบียนยูฟ่าแชมเปี้ยนลีคก็ยังมีนัดที่ต้องเตะเยอะเช่นกัน ทั้งลีคคัพ เอฟเอคัพ และพรีเมียร์ลีค

และคนเก่าถ้ารักษาฟอร์มไม่ได้ ก็ต้องมีคนใหม่ที่ดีกว่าทดแทน
ทีมจำเป็นต้องรักษาสภาพการแข่งขันภายในไว้ด้วย เพื่อกระตุ้นนักเตะเสมอ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel