ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 29 Aug 2006
ตอบ: 1948
โพสเมื่อ: Wed Nov 28, 2018 00:23
[RE: [NUFC]สุดยอดระบบ คือไร้ระบบ(ตายตัว)]
ราฟาเทพจริงๆ ทรัพยากรแบบนี้ เอาจริงๆ ตกชั้นก็ไม่ผิดอะไร ตัวผู้เล่นว่ากันแล้วน่าจะดีกว่าคาร์ดิฟแค่ทีมเดียว แถมดีกว่าแบบสูสีด้วยสิ

แต่เชื่อเหอะ เดี๋ยวพอหลุดพลาดก็จะมีแฟนนิวบางส่วนมาด่าราฟาอีกตามเคย

ต้นฤดูกาลตัวใหม่ยังปรับตัวไม่ได้ รอจูนกันติดหน่อย ถ้าไม่มีใครเจ็บหนักๆ ท้ายฤดูกาลน่าจะชิลๆ เลยนะนิวเนี่ย

ปล.ดูคริส วู้ด ราคา 16 ล้าน ยิงแต่ละลูกแล้วก็นะ ราคานี้ซื้อโฆเซลูได้ 3 คน มั้ง 555
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Love is like the wind. U can't see it but U can feel it.
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2103
โพสเมื่อ: Wed Nov 28, 2018 01:36
[RE: [NUFC]สุดยอดระบบ คือไร้ระบบ(ตายตัว)]
สำหรับผมนะ ผมว่าต้องหาระบบของตนเองให้เจออ่ะ

ไม่งั้นมันก็วนเวียนอยู่อย่างเดิมไปเรื่อยๆ

ซื้อผู้เล่นเข้ามา แรกๆเล่นดี ผ่านไปสักพักเริ่มออกทะเล ไปไกลจนกู่ไม่กลับ..

เราๆต้องเอาใจช่วยราฟาให้ค้นพบสูตรสำเร็จสำหรับนิวคาสเซิลเพื่อตั้งลำให้ได้
1
0
สุภาษิตมองโกล "Do not scorn a weak cub. He may become a brutal tiger."
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 26 Oct 2010
ตอบ: 29310
โพสเมื่อ: Wed Nov 28, 2018 02:04
ถูกแบนแล้ว
เจ้าชายผมแดง พิมพ์ว่า:
สำหรับผมนะ ผมว่าต้องหาระบบของตนเองให้เจออ่ะ

ไม่งั้นมันก็วนเวียนอยู่อย่างเดิมไปเรื่อยๆ

ซื้อผู้เล่นเข้ามา แรกๆเล่นดี ผ่านไปสักพักเริ่มออกทะเล ไปไกลจนกู่ไม่กลับ..

เราๆต้องเอาใจช่วยราฟาให้ค้นพบสูตรสำเร็จสำหรับนิวคาสเซิลเพื่อตั้งลำให้ได้

ไม่มีทางถถถถ

สุตรไหนก้ต้องใช้เงิน ยกเว้นสุตรเตี่ยว

คิดดูนะ กองหน้าทีมอื่น20ล้าน ของราฟา ห้าล้าน
2
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9418
โพสเมื่อ: Wed Nov 28, 2018 02:05
เจ้าชายผมแดง พิมพ์ว่า:

สายแท็กติกอย่างราฟาจะเอาระบบผมว่ายาก สมัยอยู่ลิเวอร์แกเหมือนไปดูมาเป็นนัดๆ ไปอะ เปลี่ยนตำแหน่งเปลี่ยนแผนโคตรบ่อย นักเตะนี่โรเตชั่นกันเป็น FM เลย
2
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 3970
โพสเมื่อ: Wed Nov 28, 2018 05:13
เอาจริง ๆ กองหลังที่เอามาชื่อชั้นก็ไม่ธรรมดาอยู่แล้วนะ เฟร์นันเดซ นี้เก่งตั้งแต่ นาโปลี ชาร์ ก็ดีกรีทีมชาติสวิซ ต้องชมทีมซื้อ-ขายนะที่ไปหาพวกแบบนี้มาได้ในราคาถูก ๆ

แล้วก็ โฆเซลู ไม่ทราบว่ามีทีมไหนรับเซ๊งต่อในราคา มิโตรวิช มั้ย 55555
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel