ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งเจลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 4623
โพสเมื่อ: Fri Nov 02, 2018 11:10
[RE: ดิอาซเบิ้ลประเดิม!"เรือ"ยิงจนเมื่อยสอยฟูแล่มแค่ 2-0 ลิ่ว 8 ทีม]
Jetboy พิมพ์ว่า:
SUSNAROK พิมพ์ว่า:
วันนี้ขอชื่นชมเลย เล่นดีกับทุกคน ถึงแม้จังหวะสุดท้ายจะขาด ๆ เกิน ๆ ไปบ้างแต่สร้างโอกาสได้เยอะแบบนี้เป๊ปน่าจะชอบใจ

วันนี้น้อง ๆ ได้โอกาสแล้วเล่นดีกันทู๊กคน โฟเด้นนี่ของจริงเลย เสียไปไม่ได้เชียวนะ

ส่วนดิอาซอาจจะติดเลี้ยงไปหน่อยเพราะร่างบางเลยดูเสียบอลง่าย ต้องไปฟิตให้มากกว่านี้แล้ว แต่ถึงยังไงก็เบิ้ลไปสองลูก

ซินเชนโก้ต่อบอลคอมโบเท้าซ้าย เน่ เด้น โก้ อย่างเข้าขา ส่วนมูริกก็ไม่ได้ทำให้รู้สึกกังวลว่าเป็นโกลมือสามเลยซักนิด

นอกจากน้อง ๆ เหล่ารุ่นพี่ก็เล่นกันได้ดีเลย โดยเฉพาะพี่โล่กับกัปตันของเรา

พี่โล่นี่เก็บกินหมดนะครับ กลับมาทีขยันเป็นบ้า เวอร์ชั่นนี้ไม่บ้ายิงซะด้วย 55555

ส่วนกัปตันความเร็วไม่ต้อง แต่ความเก๋ามาเต็ม อ่านเกม ดักบอลนิ่ม ๆ ได้อย่างคลาส

ที่มูริกไม่ลน ดูไม่น่าเป็นกังวลเหมือนตอนพี่โว่ ก็ต้องขอบคุณกัปตันที่คอยประคองช่วยเกมรับด้วยนะเนี่ย เป็นปลื้ม

สุดท้าย เห็นน้องซุสแล้วก็สงสาร ก็เห็นว่าพยายามสุด ๆ แต่อะไร ๆ ก็ไม่เป็นใจ ความมั่นใจก็ยิ่งหดหายไป

แต่เห็นความพยายามแล้วไม่เป็นกำลังใจให้ก็คงไม่ได้ อย่างน้อยก็ไม่ฝืนเล่นจนเกินตัวเหมือนทุกที

ปล. เดอ บรอย อย่าเป็นอะไรมากเลยนะ เห้อ เห็นแล้วก็เซ็งแทน  

KDB เจ็บ เป็นอะไรครับ หนักรึเปล่า อยากให้กลับมา อยากดูตอนแข่งในพรีเมียร์ลีค  

เจ็บจนต้องเปลี่ยนตัวออกครับ ไม่รู้อาการจะร้ายแรงไหม แต่ยังสามารถเดินออกสนามเองได้

เมื่อคืนฟอร์มเริ่มกลับมาทันเกมกับเพื่อนแล้วครับ ยิ่งเห็นแล้วยิ่งเสียดาย ดึงฟอร์มกลับมาได้ไวมาก
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel