ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status: เป็นแฟนแมนยู ไม่ดีเท่าได้ยูเป็นแฟน ^_^
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2008
ตอบ: 13479
โพสเมื่อ: Mon Jul 16, 2018 22:30
[RE: เสื้อฟุตบอลตัวสีน้ำเงินที่แผ่นหลังมีชื่อของ N'golo Kanté]
ยินดีด้วยที่ชื่อนักเตะเสื้อแท้ตัวแรกของท่านคว้าแชมป์โลกได้

Spoil
ส่วนเสื้อแท้ที่สกรีนชื่อนักเตะของผม เริ่มซื้อมาตั้งแต่ปี 2013 มาต้า,ดิมาเรีย,ชไนเดอร์ลิน,ป๊อกบา
ไม่มีใครเล่นโดดเด่นเลย ปีที่แล้วผมเลยซื้อเสื้อแท้แบบไม่สกรีนชื่อนักเตะแทน ส่วนปีนี้ถ้าไม่ได้ดาวดังคงไม่สกรีนใคร  
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งลีกเอิง
Status: Are You Serius?No.I'm voldemort
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 8661
โพสเมื่อ: Mon Jul 16, 2018 23:25
[RE: เสื้อฟุตบอลตัวสีน้ำเงินที่แผ่นหลังมีชื่อของ N'golo Kanté]
เป็นเเฟนเเมนยูเเต่อิจฉาเชลซีมากๆที่มีกองเต้
ชอบคาเเรคเตอร์เเบบนี้ มันน่าสนใจเเละเอาใจช่วย
1
0
“เมื่อไหร่ที่ผมหลับ ผมจะฝันถึงคุณ... เป็นคุณเสมอ”- Avenger:Endgame
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Never Die
เข้าร่วม: 09 Sep 2013
ตอบ: 88
โพสเมื่อ: Tue Jul 17, 2018 13:30
พูดจริงๆนะครับ ผมเห็นอนาคตตั้งแต่แกอยู่กับเลสเตอร์แล้วครับ
เป็นหนึ่งในคีย์แมนคนสำคัญที่ทำให้จิ้งจอกสยามคว้าแชมป์ประวัติศาสตร์ได้
ผมยังพูดเล่นกับเพื่อนเลยว่า ทีมไหนอยากได้แชมป์ให้ซื้อ ก๊องเต้

ถึงตอนนี้เชลซีคงแกะไว้แน่นแล้วครับ ไม่ยอมปล่อยแน่นอน
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Sincerity Is Scary
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 63
โพสเมื่อ: Tue Jul 17, 2018 18:36
Latino'Heat พิมพ์ว่า:
ยินดีด้วยที่ชื่อนักเตะเสื้อแท้ตัวแรกของท่านคว้าแชมป์โลกได้

Spoil
ส่วนเสื้อแท้ที่สกรีนชื่อนักเตะของผม เริ่มซื้อมาตั้งแต่ปี 2013 มาต้า,ดิมาเรีย,ชไนเดอร์ลิน,ป๊อกบา
ไม่มีใครเล่นโดดเด่นเลย ปีที่แล้วผมเลยซื้อเสื้อแท้แบบไม่สกรีนชื่อนักเตะแทน ส่วนปีนี้ถ้าไม่ได้ดาวดังคงไม่สกรีนใคร  

ป๊อกบาก็ไม่ได้แย่นะครับปีนั้นได้แชมป์ 2แชมป์ยูโรป้ากับEFL
มาต้าถ้าผมเป็นแฟนแมนยูผมก็สกรีนคนนี้แหละครับเพย์เมคเกอร์ที่ช่วยเชลซีคว้าแชมป์ยุโรบแรกแต่ดันโดนขายซะงั้น
0
0
Real human being, and a real hero.

ดาวซัลโวยุโรป
Status: เป็นแฟนแมนยู ไม่ดีเท่าได้ยูเป็นแฟน ^_^
เข้าร่วม: 14 Aug 2008
ตอบ: 13479
โพสเมื่อ: Tue Jul 17, 2018 22:02
evirdd พิมพ์ว่า:
Latino'Heat พิมพ์ว่า:

Spoil

ป๊อกบาก็ไม่ได้แย่นะครับปีนั้นได้แชมป์ 2แชมป์ยูโรป้ากับEFL
มาต้าถ้าผมเป็นแฟนแมนยูผมก็สกรีนคนนี้แหละครับเพย์เมคเกอร์ที่ช่วยเชลซีคว้าแชมป์ยุโรบแรกแต่ดันโดนขายซะงั้น  

ตอนมาต้ามาผมตื่นเต้นสุดแล้ว ถึงขั้น F5 รอจนตั้งฮอลมาเลย

0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel