ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 22603
โพสเมื่อ: Fri Aug 18, 2017 17:27
[RE: (แก้ภาพแล้ว)นำภาพและประสบการณ์ จากมอสโคว์ และ ดูไบมาฝากครับ]
สงสัยจะชอบ ตึก มีแต่รูปตีก
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: ลูกเขย มูริญโญ่
เข้าร่วม: 08 Oct 2013
ตอบ: 5121
โพสเมื่อ: Fri Aug 18, 2017 20:22
[RE: (แก้ภาพแล้ว)นำภาพและประสบการณ์ จากมอสโคว์ และ ดูไบมาฝากครับ]
Fatherblesss พิมพ์ว่า:

ผมไปกับพ่อแม่ป้าน้าอา อายุรวมกันก็หลายร้อยปีครับท่าน ถ้าเอามาให้ชมนี่เกรงว่า ชาว SS จะไม่เปรมเท่าไหร่ หัวกระทู้ก็คงจะขึ้นว่า "60+ เที่ยวรัสเซียดูไบ"

ส่วนแคนดิตสาวๆ นี่ก็คงไม่ใช่ทางเท่าไหร่ สาวสวยจริงครับ แต่อย่างเช่นดูไบผู้หญิงปิดหน้าทั้งหน้า 55555 ไม่เห็นอะไรเลย และกฏหมายไม่ค่อยอำนวยต่อการแอบถ่ายเท่าไหร่ ส่วนรัสเซีย ดูแล้วเค้าก็ไม่ค่อยจะชอบให้แอบถ่าย5555
1
0

via GIPHY

ยินดีเป็นเพื่อนและแลกเปลี่ยนทัศนะกับทุกคนทุกทีมนะครับ แอดมาได้เลยครับ
ส่วนตัวเป็นติ่งพ่อมู เชียร์แมนยู และ ชอบบิลเบา
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 22603
โพสเมื่อ: Fri Aug 18, 2017 21:36
doneatit พิมพ์ว่า:

ผมไปกับพ่อแม่ป้าน้าอา อายุรวมกันก็หลายร้อยปีครับท่าน ถ้าเอามาให้ชมนี่เกรงว่า ชาว SS จะไม่เปรมเท่าไหร่ หัวกระทู้ก็คงจะขึ้นว่า "60+ เที่ยวรัสเซียดูไบ"

ส่วนแคนดิตสาวๆ นี่ก็คงไม่ใช่ทางเท่าไหร่ สาวสวยจริงครับ แต่อย่างเช่นดูไบผู้หญิงปิดหน้าทั้งหน้า 55555 ไม่เห็นอะไรเลย และกฏหมายไม่ค่อยอำนวยต่อการแอบถ่ายเท่าไหร่ ส่วนรัสเซีย ดูแล้วเค้าก็ไม่ค่อยจะชอบให้แอบถ่าย5555  

ผมชอบพวกวิถีชีวิตหนะครับ ตึกพวกนี้มันพอหาได้ตามกูเกิ้ล
อะไรที่เห็นแล้วทำให้เรารู้สึกว่าแตกต่าง ผมจะชอบตรงนั้นมากกว่า
บางทีผมก็จุ้นจ้านมากไป แต่ในฐานะคนชอบถ่ายภาพ ผมอยากให้ถ่ายให้ลึกถึงความรู้สึกมากกว่านี้
อาทีเช่น มุมที่รู้สึกชอบเป็นพิเศษ จุดที่ทำให้หัวใจพองโต อะไรประมาณนั้นอะครับ

ถ้าคิดว่านี่คือความจุ้นจ้าน ผมก็ขออภัยครับ
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: ลูกเขย มูริญโญ่
เข้าร่วม: 08 Oct 2013
ตอบ: 5121
โพสเมื่อ: Fri Aug 18, 2017 21:42

ผมชอบพวกวิถีชีวิตหนะครับ ตึกพวกนี้มันพอหาได้ตามกูเกิ้ล
อะไรที่เห็นแล้วทำให้เรารู้สึกว่าแตกต่าง ผมจะชอบตรงนั้นมากกว่า
บางทีผมก็จุ้นจ้านมากไป แต่ในฐานะคนชอบถ่ายภาพ ผมอยากให้ถ่ายให้ลึกถึงความรู้สึกมากกว่านี้
อาทีเช่น มุมที่รู้สึกชอบเป็นพิเศษ จุดที่ทำให้หัวใจพองโต อะไรประมาณนั้นอะครับ

ถ้าคิดว่านี่คือความจุ้นจ้าน ผมก็ขออภัยครับ

อ่าเข้าใจครับ ในความเป็นจริงผมต้องการแบบท่านแหละ แต่ทริปนี้ผมบอกเลยว่าผมไม่สามารถทำแบบที่ท่านต้องการได้จริงๆครับ ด้วยเหตุผลหลายๆเช่น เวลา การดูแลครอบครัว หรืออิสระในการที่จะปลีกตัวไปมองวิถีชีวิต
1
0

via GIPHY

ยินดีเป็นเพื่อนและแลกเปลี่ยนทัศนะกับทุกคนทุกทีมนะครับ แอดมาได้เลยครับ
ส่วนตัวเป็นติ่งพ่อมู เชียร์แมนยู และ ชอบบิลเบา
นักบอลถ้วย ก.
Status: 2T forever
เข้าร่วม: 09 Apr 2010
ตอบ: 11429
โพสเมื่อ: Sat Aug 19, 2017 12:35
Balotelli พิมพ์ว่า:
อยากไปดูไบ  

ผมชอบประเทศแขกๆมากๆเลย ถึงแม้ว่าจะร้อนเหมือนเดิมอยู่ในไมโครเวฟตลอดเวลาก็เหอะ

555555

สถานีต่อไปของผม อิหร่าน จอแอน โอมาน ไรงี้  

ใช่ๆ ชอบมาก ผมมีดูไบ กับ โอมาน อันนี้อยากไปด้วย เคยดู เวย์-นานา ไป
ละชอบ ต้องมีสักครั้งในชีวิต
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Anfield ❤️ Liverpool
เข้าร่วม: 05 Nov 2010
ตอบ: 124
โพสเมื่อ: Sat Aug 19, 2017 23:50
รูปหายอีกแล้ว ทำไมผมไม่เห้น
0
0

เมื่อไหร่ก็ตามที่คุณก้าวข้ามการแข่งขัน ปล่อยวางความเป็นอริ
แยกแยะฟุตบอลออกจากชีวิตจริง ทิ้งความเป็นศัตรูไว้เบื้องหลัง
แล้วใช้หัวใจและความเป็นสุภาพบุรุษมองมันให้ลึกถึงแก่น
เมื่อนั้นคุณจะเห็นความสวยงามของลูกหนัง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 199
โพสเมื่อ: Sun Aug 20, 2017 19:01
ทำไมผมไม่เห็นรูปเลย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel