ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 21639
โพสเมื่อ: Sun Sep 11, 2016 01:09
[RE: Live Sevilla vs. Las Palmas]
poanfield พิมพ์ว่า:
เซบีญ่า มาแล้ว ยะฮู้ฮฮฮฮ  

โดนท้ายเกมเลย สมาธิพัง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Status:
โพสเมื่อ: Sun Sep 11, 2016 01:11
[RE: Live Sevilla vs. Las Palmas]
NegativeOaKz พิมพ์ว่า:
กด Sevilla กลับมาชนะ  

สมาธิพพัง โดนเลย
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 28 Oct 2013
ตอบ: 8987
โพสเมื่อ: Sun Sep 11, 2016 01:15
ถูกแบนแล้ว
Hell_Yeah พิมพ์ว่า:
โคโค่โค่เค่ห์เย่ส์ พิมพ์ว่า:
#OZILISAGUNNER พิมพ์ว่า:
เชียร์จริงหรือเชียร์เฉพาะกิจครับ แลดีใจเป็นพิเศษ  

เชียร์จริงๆครับ ขอลงหลักปักฐานทีมแรกในสเปนครับ (ติดตามระยะนึงละครับ)  

ไม่เชื่อ.ไม่เห็นน่าเชียร์ตรงไหน.รุจักใครบ้างเนี่ย  

รุ้จักโมโม่ ผมติดตามได้ซักระยะละครับตั้งแต่หนีตายจนไต่เต้าขึ้นมาอันดับ11 เลยลองติดตามดูก็เล่นสนุกดี มีระบบ ก็เลยชอบขอลงหลักปักฐานทีมสเปนทีมแรก ผมก็พยายามศึกษาว่านักเตะมีใครบ้าง  

ต่อให้เล่นดีท่านก็จะต้องช้ำใจแน่นอน ทีมแบบนี้เล่นดีปีนึง ปีหน้าโดนดูดเกลี้ยง ผมว่าถ้าไม่นับมาดริด บาร์ซา แอต.นี่น่าสนใจ ทีมกำลังเติบโตเป็นทีมใหญ่ เซบีย่าก็น่าสนเพราะทีมนี้จุดยืนเค้าชัดเจนเน้นถ้วยเล็ก ขายนักเตะทำกำไรแต่ทีมไม่ทรุด บาเลนเซียจริงๆขนาดทีมควรจะพอๆกับแอต.แต่ผู้บริหารแม่งกาก ไม่มีอนาคตเลย บิลเบานี่นักเตะต้องมีเชื้อสายบาสก์เท่านั้น เก่งตรงเอาตัวรอดด้วยนักเตะท้องถิ่นอย่างเดียวได้
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Sun Sep 11, 2016 01:26
#OZILISAGUNNER พิมพ์ว่า:
เชียร์จริงหรือเชียร์เฉพาะกิจครับ แลดีใจเป็นพิเศษ  

เชียร์จริงๆครับ ขอลงหลักปักฐานทีมแรกในสเปนครับ (ติดตามระยะนึงละครับ)  

ไม่เชื่อ.ไม่เห็นน่าเชียร์ตรงไหน.รุจักใครบ้างเนี่ย  

รุ้จักโมโม่ ผมติดตามได้ซักระยะละครับตั้งแต่หนีตายจนไต่เต้าขึ้นมาอันดับ11 เลยลองติดตามดูก็เล่นสนุกดี มีระบบ ก็เลยชอบขอลงหลักปักฐานทีมสเปนทีมแรก ผมก็พยายามศึกษาว่านักเตะมีใครบ้าง  

ต่อให้เล่นดีท่านก็จะต้องช้ำใจแน่นอน ทีมแบบนี้เล่นดีปีนึง ปีหน้าโดนดูดเกลี้ยง ผมว่าถ้าไม่นับมาดริด บาร์ซา แอต.นี่น่าสนใจ ทีมกำลังเติบโตเป็นทีมใหญ่ เซบีย่าก็น่าสนเพราะทีมนี้จุดยืนเค้าชัดเจนเน้นถ้วยเล็ก ขายนักเตะทำกำไรแต่ทีมไม่ทรุด บาเลนเซียจริงๆขนาดทีมควรจะพอๆกับแอต.แต่ผู้บริหารแม่งกาก ไม่มีอนาคตเลย บิลเบานี่นักเตะต้องมีเชื้อสายบาสก์เท่านั้น เก่งตรงเอาตัวรอดด้วยนักเตะท้องถิ่นอย่างเดียวได้  

ไม่เป็นไรครับท่านในเมื่อตัดสินใจว่าจะเลือกที่จะเชียร์ อะไรเป็นยังไงก็ต้องยอมรับครับ ใจต้องมาก่อนว่าพร้อมจะยืนเคียงข้างทีมได้มั้ย มะกี้ก็แพ้เซบีย่า2-1. โดนใบแดง สมาธิพัง เสียดาย ปีนี้ขออยู่รอดลาลีก้าให้ได้ก่อ . ส่วนการศึกษาสโมสรนักเตะ จะค่อยๆศึกษา ยังไงฝากตัวทีมเล็กๆด้วยครับ ทีมนี้เป็นทีมแรกในลีคสเปนเลย
1
0
แข้งลีกเอิง
Status: R U B I K .
เข้าร่วม: 11 Jan 2011
ตอบ: 8200
โพสเมื่อ: Sun Sep 11, 2016 01:26
gerrard10 พิมพ์ว่า:
ยินดีด้วยครับที่ได้ทีมเชียร์ .  
. ขอบคุณมากครับ อ่อนให้ทีมเล็กๆอย่างผมด้วยครับ  

เชียร์บาซ่า และเชียร์โบโร่ครับ
ได้เชียร์ทีมเล็กเหมือนกันเข้าใจอยู่ .
0
0

Status:
โพสเมื่อ: Sun Sep 11, 2016 01:49
ยินดีด้วยครับที่ได้ทีมเชียร์ .  
. ขอบคุณมากครับ อ่อนให้ทีมเล็กๆอย่างผมด้วยครับ  

เชียร์บาซ่า และเชียร์โบโร่ครับ
ได้เชียร์ทีมเล็กเหมือนกันเข้าใจอยู่ .  

เชียร์เชลซีครับ แต่เชียร์ทีมลาสพามาสอีกทีม
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 26 Nov 2014
ตอบ: 4580
โพสเมื่อ: Sun Sep 11, 2016 08:32
นำ0-1 สู้ๆนะ เชียร์สเปนจากทีมนี้แหละ

ปล.ผิดกฏแบนหรือลบผมได้เลย  

ขอเชียร์ทีมนี้เหมือนกัน เหมือนมีคนเคยตั่งกระทู้ วิเคราะห์ทีมนี้ไว้ Las Palmas
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Sun Sep 11, 2016 16:29
ERO-TIC พิมพ์ว่า:
นำ0-1 สู้ๆนะ เชียร์สเปนจากทีมนี้แหละ

ปล.ผิดกฏแบนหรือลบผมได้เลย  

ขอเชียร์ทีมนี้เหมือนกัน เหมือนมีคนเคยตั่งกระทู้ วิเคราะห์ทีมนี้ไว้ Las Palmas  

ยินดีครับที่มาเชียร์ทีมเล็กๆด้วยกัน ผมนี้แหละครับเป็นคนตั้งกระทู้เอง. มีคนบางคนบอกเชียร์ตามกระแส. กองแช่งมั่ง . ไม่้ป็นไรครับ ผมเข้าใจรับได้ ถ้าผมเชียร์ตามกระแสจริงๆผมเชียร์บาซ่า. แอต. ราชันแล้ว .
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel