ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ข.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9416
โพสเมื่อ: Thu Jun 23, 2016 01:43
[RE: ภาค2 บทความที่อยากให้แฟน GOT ทุกคนได้อ่าน [SPOIL]]
ถ้าตามนี้ จบแบบ bitter sweet คือ จอร์น เป็น ทาแกเรียน แล้ว เป็นคนฆ่า คาลิซี่ เผลอๆ จะไปหวดกับซานซ่าด้วย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: EST 1882
เข้าร่วม: 12 Aug 2015
ตอบ: 1621
โพสเมื่อ: Thu Jun 23, 2016 12:47
[RE: ภาค2 บทความที่อยากให้แฟน GOT ทุกคนได้อ่าน [SPOIL]]
โหดเหมือนเดิมครับ ติดตามอ่านอยู่

ปล. อยากถามนิดนึงว่าตอนนี้เหลือหมาป่ากี่ตัวอ่ะ

แล้วก็อยากเสนอให้วิเคราะห์บทMeeraหน่อยครับ ดูทฤษฎีแฝดแต่สนใจมากๆ
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 02 Aug 2006
ตอบ: 2611
โพสเมื่อ: Thu Jun 23, 2016 15:10
คุณกิน พิมพ์ว่า:
ชอบบทความการวิเคราะห์นี้ครับ อ่านเพลินดี

ขอบคุณครับท่าน
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 02 Aug 2006
ตอบ: 2611
โพสเมื่อ: Thu Jun 23, 2016 15:16
The Lilywhites พิมพ์ว่า:
โหดเหมือนเดิมครับ ติดตามอ่านอยู่

ปล. อยากถามนิดนึงว่าตอนนี้เหลือหมาป่ากี่ตัวอ่ะ

แล้วก็อยากเสนอให้วิเคราะห์บทMeeraหน่อยครับ ดูทฤษฎีแฝดแต่สนใจมากๆ  

ตอนนี้หมาป่าเหลือแค่ 2 ตัวครับ คือ Ghost ของจอน แล้วก็ Nimeria ของ Arya ที่ปล่อยทิ้งไปตั้งแต่ตอนที่ Arya ไปมีเรื่องกับ Joffrey ตอนฟันดาบกันริมน้ำ

ซึ่งจริงๆ Nimeria ต้องตายแต่ Arya ปล่อยทิ้งไปแล้ว, ตัวที่โดนสังเวยแทนคือ Lady หมาของ Sansa ครับ

ส่วน Meera ได้ครับ เด๋วผมขอไปทำการบ้านก่อนนะครับ Theory นี้ก็เพิ่งได้ยินเมื่อคืนนี่แหล่ะ

แต่คิดว่าเป็นเรื่องที่มีโอกาสเป็นไปได้สูงมากๆเลยครับ
เพราะการมีลูกแฝด ยิ่งทำให้เรื่องการตาย ระหว่างคลอดของ Lyanna Stark สมเหตุสมผลมากขึ้น
รวมไปถึง Howland Reed ก็อยุ่ที่ tower of joy จะเก็บมาเลี้ยงเพิ่มก็คงไม่แปลก
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel