ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Dec 2009
ตอบ: 3399
โพสเมื่อ: Sun Dec 07, 2014 14:51
[RE: แมนซิตี้ ชนะน็อค เอฟเวอร์ตัน ไปอย่างสวยงาม ฮ่าๆ]
มาริเนอร์กากมากครัช
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 2841
โพสเมื่อ: Sun Dec 07, 2014 14:52
[RE: แมนซิตี้ ชนะน็อค เอฟเวอร์ตัน ไปอย่างสวยงาม ฮ่าๆ]
EN-VI พิมพ์ว่า:
TouchPig พิมพ์ว่า:
จังหวะ เฟอร์นันโด น่ากลัวจริงๆ  

มีอีกจังหวะคือแบรี่สับศอกโดนมิวเนอรครับอันนั้นเหมืินมิลเนอรนอคไปอบบเลย  

ใช่ครับ ตอนยังไม่รีเพลยังไม่เห็นว่าโดนอะไร พอดูรีเพลนี่ศอกเต็มๆเลย  
ข้างหัวด้วยแต่เกมนี้หนักเยอะครับฝั่งผมเถื่อนจริงไรจริง ไม่ได้เห็นนานตั้งแต่ยุคเดยองก็มาเจอคู่นี้หละครับ
0
0
นักเตะอบจ.
Status: manchester is blue
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 2154
โพสเมื่อ: Sun Dec 07, 2014 14:56
ตอนนั่งดูอยู่ ผมนี่นึกถึงเปเป้ ป.ประมุขเลย

เกมนี้มี 3 จังหวะโหดครับ
1 มองกาล่า กระโดดโหม่งแบบ กังโฟคิกใส่เอโต้ นึกถึงเนย์มาทันที
2 เฟอร์นันโด ยกเท้าสูง เตะบอลที่แบรรี่กำลังจะโหม่ง เท้าเข้าหัวแบรี่ นอนกองกับพื้นทันที
3 แบรี่ กระโดดแย่งโหม่งแบบ หมุนตัวฟันศอกใส่มิลเนอร์นอนกองกับพื้น

3จังหวะนี้อันตรายจริงๆ เหลืองเป็นอย่างต่ำ
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
ตอบ: 3903
โพสเมื่อ: Sun Dec 07, 2014 14:56
Legend18 พิมพ์ว่า:
จังหวะ มองกาล่านี่เหมือนจงใจเลย  

สไตลแกแบบนี้ตั้งแต่ปอรโต้ละครับ  

จังหวะนี้โชคดีมากที่โดนแค่เหลือง
1
0

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 30 Dec 2009
ตอบ: 3399
โพสเมื่อ: Sun Dec 07, 2014 14:59
จังหวะ เฟอร์นันโด น่ากลัวจริงๆ  

มีอีกจังหวะคือแบรี่สับศอกโดนมิวเนอรครับอันนั้นเหมืินมิลเนอรนอคไปอบบเลย  

ใช่ครับ ตอนยังไม่รีเพลยังไม่เห็นว่าโดนอะไร พอดูรีเพลนี่ศอกเต็มๆเลย  
ข้างหัวด้วยแต่เกมนี้หนักเยอะครับฝั่งผมเถื่อนจริงไรจริง ไม่ได้เห็นนานตั้งแต่ยุคเดยองก็มาเจอคู่นี้หละครับ  

หืม ยศท่านนี่เต็มเลยนะ ฟรุ้งฟริ้งมาก
เกมเมื่อคืนจังหวะควรเป่าก็ไม่เปา อะไรก็ไม่รู้
ออกมาเสวนากับพวกผมบ้างสิ เเฟนเเมนซิหาย้ากยาก
1
0
Status: แม้ไม่ใช่ดินที่หนักแน่น แต่หวังให้ดอกไม้ได้งดงาม
เข้าร่วม: 12 Feb 2009
ตอบ: 5839
โพสเมื่อ: Sun Dec 07, 2014 15:01
หยอง
0
0
บางครั้งเราอาจไม่เข้าใจการกระทำของตัวเอง ฉะนั้น จึงไม่ควรตัดสินการกระทำของคนอื่น
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 2841
โพสเมื่อ: Sun Dec 07, 2014 15:24
YESYES พิมพ์ว่า:

หืม ยศท่านนี่เต็มเลยนะ ฟรุ้งฟริ้งมาก
เกมเมื่อคืนจังหวะควรเป่าก็ไม่เปา อะไรก็ไม่รู้
ออกมาเสวนากับพวกผมบ้างสิ เเฟนเเมนซิหาย้ากยาก  
ส่วนมากจจะมากันท้ายเกมครีบ มีกันน้อยถ้าตั้งกระทู้คุยกันมู้เดียวก็จบแล้ว ส่วนมากจะเป็นช่วงอข่งจะมากันครับ บางจังหวะก็ใจแข็ง บางจังหวะก็ ใจอ่อน สงสัยใจเปาโลเลครับ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: Seniorious only chose the most tragic one.
ตอบ: 10766
โพสเมื่อ: Sun Dec 07, 2014 15:27
จังหวะมองกาล่านี่ดูแล้วคงไม่ได้ตั้งใจแหละ แต่โดดโหม่งแล้วกางขาท่ากังฟูคิกนี่กระบวนยุทธสำนักไหนเนี่ย สุสานโบราณ?
0
0
Evertonian #COYB / Hala Madrid!

นักเตะอบจ.
Status: manchester is blue
ตอบ: 2154
โพสเมื่อ: Sun Dec 07, 2014 15:40
boyoat พิมพ์ว่า:
จังหวะมองกาล่านี่ดูแล้วคงไม่ได้ตั้งใจแหละ แต่โดดโหม่งแล้วกางขาท่ากังฟูคิกนี่กระบวนยุทธสำนักไหนเนี่ย สุสานโบราณ?  

กระบวนท่านี้ มองกาล่า ฝึกมากับ เฟอร์นันโดที่ สำนักปอร์โต้ ครับ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 286
โพสเมื่อ: Sun Dec 07, 2014 16:03
ชอบกระทู้นี้นะครับ ถ้อยทีถ้อยอาศัย หนักบ้างเบาบ้าง แฟนบอลไทยอย่างเราค่อย ๆ คุยกัน ชอบครับ
0
0
RetnuH นักล่าผู้น่ารัก
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 06 Nov 2010
ตอบ: 12403
โพสเมื่อ: Sun Dec 07, 2014 17:05
น่าสงสารนักเตะเอฟแหะ
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status: MCFC
เข้าร่วม: 16 Aug 2009
ตอบ: 1911
โพสเมื่อ: Sun Dec 07, 2014 17:22
Legend18 พิมพ์ว่า:
จังหวะ มองกาล่านี่เหมือนจงใจเลย  

ตั้งใจชัดเจนมาก หลังโดนเหลืองยาย่าไปคุยกับมองกาล่าเลย
คือเป็นจังหวะเข้าทำประตู แต่ดันทำลายเกมตัวเอง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel