ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Nov 2008
ตอบ: 1254
โพสเมื่อ: Thu Nov 06, 2014 02:37
ถูกแบนแล้ว
[RE: เป็นไงล่า เห็นบร๊ะลาณุภาพของน้ารึยัง?]

ผมรู้ว่าน้าเจ๋ง และแข็งแกร่งแค่ไหน
5
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: My Biggest Failures are knowing I never tried
เข้าร่วม: 15 Jan 2011
ตอบ: 12143
โพสเมื่อ: Thu Nov 06, 2014 08:17
[RE: เป็นไงล่า เห็นบร๊ะลาณุภาพของน้ารึยัง?]
purena พิมพ์ว่า:
ยาย่า ตูเร่ ต้องเรียกพี่แน่นอนครับ  

0
0

นักบอลลีกภูมิภาค
Status: กลับมาผงาด
เข้าร่วม: 25 Jan 2011
ตอบ: 2902
โพสเมื่อ: Thu Nov 06, 2014 09:25
BB_Liverpool พิมพ์ว่า:
Todssy พิมพ์ว่า:
Spoil
BB_Liverpool พิมพ์ว่า:
จริงๆเมื่อคืนน้ากะจะโพสตั้งแต่เกมจบละ...
แต่เล่น Pokemon XY แบ็ตเทิ่ลกับเพื่อนเพลินไปหน่อย...

น้าไม่อยากจะคุยนะครับ... ตอนนี้ในทีมลิเวอร์พูลน้าเป็นคนเดียวทีได้แชมป์ BPL นะครัช
ระดับน้าแล้ว ยาย่าตูเร่ยังเรียกพี่ โรนัลโด้ยังเรียกน้า เมสซี่ยังเรียกลุง เลยนะครับ

อย่าให้น้าได้เอาจริงนะ...
ถ้าน้าเอาจริงเมื่อไหร่ลิเวอร์พูลได้ UCL สมัยที่ 6/ BPL สมัยที่ 19 เป็นแน่แท้...

ปล.ไม่ได้ไม่โม้
ปล2. ยานนาวา  

ถ้าน้าเล่นดีแบบนี้ อีกสามนัดที่มีโอกาสลง ผมจะเต้นเพลงนี้ลง ss เลย อ่ะ  

น้าแคปแล้วนะหลาน

Specializedmd พิมพ์ว่า:
กองหน้าอันดับหนึ่งตัวความหวังทีมน้าก็เคยได้ละน้า BPL ไม่ใช่น้าคนเดียว

เออว่ะน้าลืม... แต่น้าได้บ่อยกว่าหริดกับโอ้นะ  

น้าพอใจมาทวงตอนไหน ได้เสมอ มาทวงได้เลย ถ้าน้าคิดว่าน้าเล่นดี ขอสักสองแมตพอ ผมน้เต้นเลย 555555

0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 23146
โพสเมื่อ: Thu Nov 06, 2014 11:42
ผมว่าน้าดูดีกว่า ลอฟเรน อีกนะ

ทำไม ลอฟเรน ฟอร์มรั่วกว่าตอนอยู่ทีมเก่าหว่า?

สงสัย BR ลืมซื้อ ฟอนเต้ มาจับคู่ด้วย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel