ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Sep 2010
ตอบ: 14210
โพสเมื่อ: Tue May 13, 2014 14:29
[RE: มีใครยังรอ Hunter x Hunter The last mission อยู่ไหม]
Resole[n]t พิมพ์ว่า:
จริงบางที พวกมดก็ดูโหดไป อย่างราชาเงี้ย สุ้กับหัวหน้าสมาคมสูสีมาก
องค์รักก็โหดเกิ๊น  

โดนเฉพาะไอแมว โหดรองจากราชาเลย
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะกัลโช่
Status: เฮ้อ
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 15675
โพสเมื่อ: Tue May 13, 2014 14:29
[RE: มีใครยังรอ Hunter x Hunter The last mission อยู่ไหม]
เป็นการ์ตูนเรื่องเดียวมั้ง ที่ผมคิดว่า

"จะให้รอไปถึงไหน"
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1182
โพสเมื่อ: Tue May 13, 2014 14:45
ถูกแบนแล้ว
[BYMN]poii พิมพ์ว่า:
จริงบางที พวกมดก็ดูโหดไป อย่างราชาเงี้ย สุ้กับหัวหน้าสมาคมสูสีมาก

โดนเฉพาะไอแมว โหดรองจากราชาเลย  

ถ้าลองสังเกตุดู ตอนสู้กัน ประธานเป็นฝ่ายรุกหาราชาก่อนตลอด ทำได้แค่ให้ ราชาเกิดแผล ตามตัว

พอราชา สวน 2 ที ประธานขาขาดและแขนขาดทันที และประธานต้องรีบระเบิดตัวเอง ซึ่่งมันบ่งบอกได้เลยว่า

ประธานยังห่างกับราชาอยู่มาก แทบจะ สู้ไม่ได้เลย

ประธาน อาจจะสูสีแค่ระดับองครักษ์ ราชา ด้วยซ้ำ
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 157
โพสเมื่อ: Tue May 13, 2014 17:56
ถูกแบนแล้ว

ผมว่ามันก็สมจริงนะ คุณไปสู้กับสิงโตไหมละครับ

เขาจะสื่อว่า ไม่ว่าจะเก่งขนาดไหน เจออาวุธที่มนุษย์ประดิษฐ์ก็เดี้ยงกัน
1
0
นักเตะเทศบาล
Status: Always Blue
เข้าร่วม: 14 Feb 2014
ตอบ: 2255
โพสเมื่อ: Tue May 13, 2014 18:16
เบน มีกิ๊ก พิมพ์ว่า:

ผมว่ามันก็สมจริงนะ คุณไปสู้กับสิงโตไหมละครับ

เขาจะสื่อว่า ไม่ว่าจะเก่งขนาดไหน เจออาวุธที่มนุษย์ประดิษฐ์ก็เดี้ยงกัน  

ระเบิด กุหลาบสินะ
นายโหดมาก ช่วงๆหลังเราจับประเด็นไม่ค่อยได้เลย รุ้แต่ไฝว้กันมันมาก 555
1
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel