ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 28, 29
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 08 Oct 2008
ตอบ: 2
โพสเมื่อ: Sat Nov 30, 2013 09:03
[RE: นายกเบนพบประชาชนในรอบหลายปี]
เบน ฟรีคิก พิมพ์ว่า:
Hamster พิมพ์ว่า:
ผมมีคำถามค้างคาใจมานานแล้วครับ

คือเคยมีอยู่ช่วงนึง มีแผนจะทำเว็บบนมือถือ ไม่ทราบว่ายังมีโอกาสเป็นไปได้อีกมั้ยครับ

คือตอนนี้มือถือผมก็เก่ามากแล้ว แต่ยังไม่อยากเปลี่ยน และเว็บก็มีการปรับเปลี่ยน เปลี่ยนแปลงอะไรมากมาย

ทำให้การเข้าเว็บบนมือถือของผมไม่สามารถใช้งานได้เลยครับ

ยังไงก็ฝากไว้ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ  

แอพ SS ในมือถือมีแน่นอนคับแต่มันต้องเป็นไปตามตารางงาน มีทั้งแอนดรอยด์และไอโฟน ตอนนี้ทำอะไรต้องใช้เงิน มันเลยต้องรออ่ะคับ แต่เซ็นสัญญาไว้แล้ว  

โอเคครับ ขอบคุณมากครับ จะรอคอยด้วยความหวัง

ถึงวันนั้นผมอาจจะเปลี่ยนมือถือแล้วก็เป็นได้
If I could ever love someone again I'll love her with all my heart.
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 31 Jul 2006
ตอบ: 1849
โพสเมื่อ: Sun Dec 01, 2013 07:08
[RE: นายกเบนพบประชาชนในรอบหลายปี]
adam104 พิมพ์ว่า:
cartooncool พิมพ์ว่า:
พี่เบน ไม่อยากขยายธุรกิจหรอครับ เปิดให้ยูซเซอร์ลงทุนในเวป แล้วก็ค่อยแชร์ผลประกอบการกันตามสัดส่วน

หมายความว่า เปิดขายหุ้น เข้าตลาดหลักทรัพย์เลยใช่ไหมครับ  

ใช่เครป แต่ไม่ต้องเข้าตลาดครับ แค่เหมือนห้างหุ้นส่วนจำกัดธรรมดาๆ
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 26 Jan 2011
ตอบ: 201
โพสเมื่อ: Sun Dec 01, 2013 11:18
ถูกแบนแล้ว
เบน ฟรีคิก พิมพ์ว่า:
f4rOz พิมพ์ว่า:
ท่านนายกครับ สถานะการณ์บ้านเมืองเราตอนนี้
ท่านคิดว่าจะมีผลกระทบทางด้านใดต่อเว็ปเราไหมครับท่าน

แล้วท่านคิดว่าจะช่วยแก้ไขปัญหานี้ได้ยังไงครับ

ท่านคิดว่าทางกระทวงซอกเกอร์ซักจะโดนปิดโดยผู้ชุมนุมไหมครับ

แล้วท่านจะใช้วิธีเจรจา หรือ เผด็จการครับท่าน

อยากเห็นการปรองดองและใช้อหิงสาวิธี อยากให้เล่นการเมืองอย่างสร้างสรรค์ เพราะคำว่าลอยตัวนั้นต่างจากคำว่ารับผิดชอบ และเจ็ดแสนหกหมื่นสามพันล้านบาท  

แล้วท่านนายก จะลาออกจากตำแหน่งไหมครับ
ท่านจะอยู่ต่อจนครบวาระเลยหรือเปล่า

แล้วท่านจะมีวิธีบริหารยังไง ให้ทุกฝ่ายปรองดองกันครัช

แล้วมูลค่าตำแหน่งท่าน คาดว่ามีมูลค่าเท่าไหร่ครัช
ดาวซัลโวยุโรป
Status: ทำอย่างไรถึงคุยกับหนุ่มๆได้นาน
เข้าร่วม: 16 Jan 2014
ตอบ: 1920
โพสเมื่อ: Wed Oct 29, 2014 19:58

ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 28, 29
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel