ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: LOADING...
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 563
โพสเมื่อ: Mon Nov 11, 2013 19:03
[RE: ฟานเพอซี่ ไอ้คนทรยศ]
boomaysa พิมพ์ว่า:
เทพเบ้ พิมพ์ว่า:
ตอนแรกไม่เกลียดมันเลย แต่ตั้งแต่มันดีใจเกินหน้าเกินตา นี่ไม่ไหวจริงๆ ติดบัญชีดำของผมไปเรียบร้อย

แล้วแต่ RVP เป็นนักเตะแมนยูนะเจ๊ะ ยิงได้ก้ดีใจเดะ  

ผมก็แสดงความคิดเห็นไม่ได้บอกว่าไม่ยอมรับ มันคหสต อ่ะเข้าใจป่ะไม่ใช่ประโยคคำถามที่ต้องการคนเจือกมาตอบ  

ผมก้ไม่ได้ตอบรัยคุณนิ ผมแค่ตอบเป็นประโยคบอกเล่า ไม่ใช่ประโยคคำตอบ อ่านดีๆๆ สมองมีก้ใช้  

จ้าพ่อคนเก่ง ผมไม่ตอบโต้แล้วละ เท่จุง  

ยอมรับไม่เถียง โอเคจบ  

เด็กหนอเด็ก  

อืม แก่กะโหลกกะลานะเราน่ะ ระวังเด็กตบ นะลุง  

เก๋าจังเลยนะเราอ่ะ ระวังตีนไปลูบปากนะคับ  

ไม่เก๋าไม่อยุ่ถึงป่านนี้หรอกนะ ปากดีๆนี่ระวังนะลุง  

จ๊ะ เป็นห่วงจิงๆ กลัวตายก่อนเหลือเกิน พวกเก๋าๆเนี่ย แต่ถ้าเก๋าแต่พิม ก็แล้วไป โชคดีนะลูก  

ห่วงตัวเองก่อนเห๊อะ ระวังไม่แก่ตายน๊แจ๊ะ  

หุหุ ขึ้นหรอจ่ะ อีหนู มันจิ้ดอ่าเดะ เก๋าแต่พิม 555555555555555555  

คำพูดกากๆแค่นี้ไม่สะกิดสิวที่ดากเราหรอก อย่าปากดีแต่หลังจอ 'จอก
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือข้าไม่มีอีกแล้ว
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 07 Feb 2008
ตอบ: 778
โพสเมื่อ: Mon Nov 11, 2013 20:52
ถูกแบนแล้ว
[RE: ฟานเพอซี่ ไอ้คนทรยศ]
ตอนแรกไม่เกลียดมันเลย แต่ตั้งแต่มันดีใจเกินหน้าเกินตา นี่ไม่ไหวจริงๆ ติดบัญชีดำของผมไปเรียบร้อย

แล้วแต่ RVP เป็นนักเตะแมนยูนะเจ๊ะ ยิงได้ก้ดีใจเดะ  

ผมก็แสดงความคิดเห็นไม่ได้บอกว่าไม่ยอมรับ มันคหสต อ่ะเข้าใจป่ะไม่ใช่ประโยคคำถามที่ต้องการคนเจือกมาตอบ  

ผมก้ไม่ได้ตอบรัยคุณนิ ผมแค่ตอบเป็นประโยคบอกเล่า ไม่ใช่ประโยคคำตอบ อ่านดีๆๆ สมองมีก้ใช้  

จ้าพ่อคนเก่ง ผมไม่ตอบโต้แล้วละ เท่จุง  

ยอมรับไม่เถียง โอเคจบ  

เด็กหนอเด็ก  

อืม แก่กะโหลกกะลานะเราน่ะ ระวังเด็กตบ นะลุง  

เก๋าจังเลยนะเราอ่ะ ระวังตีนไปลูบปากนะคับ  

ไม่เก๋าไม่อยุ่ถึงป่านนี้หรอกนะ ปากดีๆนี่ระวังนะลุง  

จ๊ะ เป็นห่วงจิงๆ กลัวตายก่อนเหลือเกิน พวกเก๋าๆเนี่ย แต่ถ้าเก๋าแต่พิม ก็แล้วไป โชคดีนะลูก  

ห่วงตัวเองก่อนเห๊อะ ระวังไม่แก่ตายน๊แจ๊ะ  

หุหุ ขึ้นหรอจ่ะ อีหนู มันจิ้ดอ่าเดะ เก๋าแต่พิม 555555555555555555  

คำพูดกากๆแค่นี้ไม่สะกิดสิวที่ดากเราหรอก อย่าปากดีแต่หลังจอ 'จอก  

แล้วทำไงดีอ่ะ ไม่สะดวกพิมเหมือนกัน
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel