ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 5957
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2013 23:14
ถูกแบนแล้ว
[RE: ผมยังมีโอกาสจีบติดไหมครับ]
ตอบช้าคงคุยกะแฟนเค้าอยู่ละมั่ง icon3
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 11695
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2013 23:17
ถูกแบนแล้ว
[RE: ผมยังมีโอกาสจีบติดไหมครับ]
ลุยไปเลยครับ ไม่งั้นจะเสียใจภายหลัง

ผมก็เคยแอบชอบหญิงคณะเดียวกัน

0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: valhalla i'm coming.
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 14456
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2013 23:17
ประสบการณ์ผมในแชท ย่ำแย่มาก

เธอหายไป โดยการไม่ตอบยังมี

0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3860
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2013 23:20
SAmurai_DEvil พิมพ์ว่า:
ตอบช้าคงคุยกะแฟนเค้าอยู่ละมั่ง icon3  

ผมถามเพื่อนเขาแล้ว บอกว่า ยังไม่มีแฟน
แต่มีคนนึงมาจีบเธอ จีบมาได้ 2 ปีแล้ว ตอนนี้ก็ยังจีบไม่ติด
ผมก็เริ่มหวั่นๆเหมือนกัน
0
0
YNWA | You'll Never Work Alone
ผู้เยี่ยมชม
Status:
ตอบ: 5957
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2013 23:23
ถูกแบนแล้ว
HelloOurWorld พิมพ์ว่า:
SAmurai_DEvil พิมพ์ว่า:

ผมถามเพื่อนเขาแล้ว บอกว่า ยังไม่มีแฟน
แต่มีคนนึงมาจีบเธอ จีบมาได้ 2 ปีแล้ว ตอนนี้ก็ยังจีบไม่ติด
ผมก็เริ่มหวั่นๆเหมือนกัน  

ผมล้อเล่น จะจีบอย่าไปกลัวคับ ทำให้ถึงที่สุด ถึงรู้ว่ามีคนจีบ ก็อย่ายอมแพ้
จนกว่าคุณเธอจะเลือก สู้ๆ
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: THE GUNNER
ตอบ: 376
โพสเมื่อ: Fri Oct 04, 2013 23:38
จีบสาวต้องใช้เวลาหน่อย ที่เหลือก็อยู่ที่ฝีมือแล้วครับ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2011
ตอบ: 70
โพสเมื่อ: Sat Oct 05, 2013 02:31
มีโอกาส

แต่อย่ารีบ

คุยเรื่อยๆไปก่อน

ไปรีบเกินไป อาจจะไม่ได้คุยอีก
0
0
www.facebook.com/babydollkennel
น้องหมาน่ารักๆ ^^ กดไลค์กันเยอะๆนะครับ
Plz
ผู้จัดการทีม
Status: 大丈夫
เข้าร่วม: 15 Oct 2013
ตอบ: 51663
โพสเมื่อ: Sat Mar 22, 2014 16:29
[RE: [รักโง่ๆของผม]ผมยังมีโอกาสจีบติดไหมครับ]
คือตอนนี้ผมพึ่งเริ่มจีบผู้หญิงคนนึงครับ
ผมรู้จักเธอมา 2 ปี อยู่มอเดียวกัน นานๆเจอกันที ไม่ค่อยได้คุยกัน
ไม่รู้ผมคิดยังไง ตกลงปลงใจจะเริ่มจีบคนนี้
พึ่งทำใจได้หลังจากโดนหักอกจากคนก่อน 3 เดือนที่แล้ว

เข้าเรื่องละกัน

ผมแชทคุยกับเธอมาได้ 2 วันแล้ว
คือ เธอเป็นคนเฟรนลี่มาก เวลาผมแชทคุยในเฟส
เธอจะตอบยาว พิมยาวพอสมควร ก็คุยกันไปเรื่อย
แต่ติดปัญหาอยู่อย่างเดียวคือ ส่วนมาก กว่าจะตอบที
เว้นช่วงนานมาก มีตั้งแต่ 10นาที 30นาที 1ชั่วโมงก็เคย
แต่เวลาตอบ ก็พิมพ์ยาว บางครั้ง 3-4 บรรทัดเลย

ผมก็ไม่แน่ใจว่า เธออยากคุยกับผมหรือเปล่า
หรือ ตอบเป็นมารยาทเฉยๆ ... คิดในใจ
บางทีตอบยาวมากก็ทำให้รู้ว่าเหมือนอยากคุยกับเรา
หรือ ผมคิดไปเองคนเดียว

พอมีอะไรแนะนำไหม ให้เธอมาตอบเร็วขึ้น
หรืออันนี้จะเป็นสัญญาณเตือนอะไรหรือเปล่า

ขอโทษที่มาบ่นบ่อยนะครับ  

เหมือนกันเลย เคสเดียวกันเป๊ะ คุยยาว แต่บางทีเว้นช่วงหาย แต่อาการแบบนี้ น่าจะใจเย้นๆไว้ก่อน เพราะเขาอาจจะเฟรนลี่กันทุกคนก้เป้นได้ แต่ไม่แน่ช่วงนี้เขาอาจจะกำลังดูๆท่านอยู่ก้เป้นได้นะ ใจเย้นๆ คุยเรื่อยๆ คนที่โดนแอบชอบยังไงเขาก้รู้ตัว เพราะดูง่ายๆจากลักษณะการคุย

ติดตามท่านอยู่ อยากรู้เหมือนกัน
1
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3860
โพสเมื่อ: Sat Mar 22, 2014 17:05
[RE: [รักโง่ๆของผม]ผมยังมีโอกาสจีบติดไหมครับ]
Plz พิมพ์ว่า:
คือตอนนี้ผมพึ่งเริ่มจีบผู้หญิงคนนึงครับ
ผมรู้จักเธอมา 2 ปี อยู่มอเดียวกัน นานๆเจอกันที ไม่ค่อยได้คุยกัน
ไม่รู้ผมคิดยังไง ตกลงปลงใจจะเริ่มจีบคนนี้
พึ่งทำใจได้หลังจากโดนหักอกจากคนก่อน 3 เดือนที่แล้ว

เข้าเรื่องละกัน

ผมแชทคุยกับเธอมาได้ 2 วันแล้ว
คือ เธอเป็นคนเฟรนลี่มาก เวลาผมแชทคุยในเฟส
เธอจะตอบยาว พิมยาวพอสมควร ก็คุยกันไปเรื่อย
แต่ติดปัญหาอยู่อย่างเดียวคือ ส่วนมาก กว่าจะตอบที
เว้นช่วงนานมาก มีตั้งแต่ 10นาที 30นาที 1ชั่วโมงก็เคย
แต่เวลาตอบ ก็พิมพ์ยาว บางครั้ง 3-4 บรรทัดเลย

ผมก็ไม่แน่ใจว่า เธออยากคุยกับผมหรือเปล่า
หรือ ตอบเป็นมารยาทเฉยๆ ... คิดในใจ
บางทีตอบยาวมากก็ทำให้รู้ว่าเหมือนอยากคุยกับเรา
หรือ ผมคิดไปเองคนเดียว

พอมีอะไรแนะนำไหม ให้เธอมาตอบเร็วขึ้น
หรืออันนี้จะเป็นสัญญาณเตือนอะไรหรือเปล่า

ขอโทษที่มาบ่นบ่อยนะครับ  

เหมือนกันเลย เคสเดียวกันเป๊ะ คุยยาว แต่บางทีเว้นช่วงหาย แต่อาการแบบนี้ น่าจะใจเย้นๆไว้ก่อน เพราะเขาอาจจะเฟรนลี่กันทุกคนก้เป้นได้ แต่ไม่แน่ช่วงนี้เขาอาจจะกำลังดูๆท่านอยู่ก้เป้นได้นะ ใจเย้นๆ คุยเรื่อยๆ คนที่โดนแอบชอบยังไงเขาก้รู้ตัว เพราะดูง่ายๆจากลักษณะการคุย

ติดตามท่านอยู่ อยากรู้เหมือนกัน  

ปัจจุบัน คนนี้ผมเลิกจีบแล้วครับ ยอมแพ้ เทอติดเพื่อนมาก เข้าถึงยาก ตอนนี้ผมมีเป้าหมายอื่นแล้ว เคยเล่าในบทความล่าสุด ตอนนี้ยังไม่คืบหน้าเท่าไร ว่างๆผมจะเล่าให้ฟัง
ขอบคุณที่ติดตามครับ เป็นกำลังใจให้ท่านเช่นกัน
1
0
YNWA | You'll Never Work Alone
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel