ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: You only Live once
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 26454
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 19:13
[RE: สอบถาม สาวๆ ชาว ss 18+ มั้ง...รึป่าวไม่แน่ใจ]
บอกไปว่าคุณรักเธอแค่ไหน ไม่อยากให้เธอไปเสี่ยงกับการเอาสิ่งแปลกปลอมเข้าร่างกาย แต่ถ้าอยากทำจริงๆ ลองปรึกษาหมอดูก่อน คุณก็ไปรับฟังด้วย แล้วค่อยมาตัดสินใจกันอีกทีดีกว่าครับ

จริงๆแล้วการทำหน้าอกมีหลายรูปแบบมาก ผมเองก็อธิบายได้ไม่ละเอียดหรือถูกต้องทั้งหมด แต่จำได้ว่า รพ.แถวบางมด มีคุณหมอดีๆอยู่ครับ ลองปรึกษาก่อนดีกว่า
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
I choose to live, not just exist.

กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Never fear what I did it.
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 919
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 19:14
[RE: สอบถาม สาวๆ ชาว ss 18+ มั้ง...รึป่าวไม่แน่ใจ]
คือที่จริงเค้าคงไม่มั่นใจกับสภาพหน้าอกตัวเองน่ะครับ อย่างที่คุณบอกว่าของเค้าใหญ่อยู่แล้ว แต่เค้าคงเห็นปัญหาเรื่องไม่กระชับ และยานนิดหน่อย เลยอยากไปทำทรงให้ดูดีๆ
ที่จริง ถ้าตามที่แฟนคุณ บอกมา คุณคงไม่เห็นด้วยที่เรื่องราคา แต่ถ้าจะทำเพื่อความปลอดภัยของแฟนคุณ ราคานี้ก้อพอสมเหตุสมผลน่ะครับ

ผู้หญิงเราต้องการความมั่นใจ และดูสวยอยู่ตลอดเวลาทั้งอยุ่กับอยู่กับคุณ และข้างนอกน่ะครับ

ส่วนผมถ้าผมมีตังก้อให้ทำอ่ะครับ แต่ต้องดูหมอดีๆจริงๆ ถ้าทำแล้วแย่ ก้องานเข้า บรรลัย ของดีๆ เสียหมด

แต่ถ้าไม่มีตังค์ ก้อบอกแฟนเลยครับ ผมยอมรับได้ กรูว์เอาแบบนี้แหล่ะ
1
0

อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status:
เข้าร่วม: 24 Feb 2011
ตอบ: 992
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 19:15
ตงต้องยอมแฟนท่าน จขกท. เพราะเค้าคงอยากทำเพื่อความมั่นใจ
0
0
Status: WTF!!!
ตอบ: 356
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 19:17
ถูกแบนแล้ว
augusto พิมพ์ว่า:
ถ้าคุณไม่อยากให้ทำ แต่กลัวแฟนงอน ลองไปปรึกษาแฟนว่าอยากไปเพิ่มขนาดเจ้าโลกดูมั่งดิ บอกว่ายังรู้สึกเล็กอยู่เลยพร้อมราคา แฟนคุณจะได้รู้สึกถึงความรู้สึกคุณก็ได้

แต่ถ้าแฟนคุณสนับสนุนก็..  

ก่อนหน้านี้ ผมบอกเธอว่าอยากไปรักษาผิวหน้า เธอก็ตามใจแถมออกเงินให้ด้วย บอกว่าอยากเล่นฟิตเนส เธอก็สัมัครฟิตเนสให้ พร้อมกับซื้อเวย์โปรตีนให้เรียบร้อย คือตามใจผมทุกอย่างเลย แต่เพิ่มเจ้าโลกนี่ผมคงไม่จำเป็นล่ะครับ
0
0
Status: Never fear what I did it.
ตอบ: 919
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 19:19
I3ass325 พิมพ์ว่า:
ถ้าคุณไม่อยากให้ทำ แต่กลัวแฟนงอน ลองไปปรึกษาแฟนว่าอยากไปเพิ่มขนาดเจ้าโลกดูมั่งดิ บอกว่ายังรู้สึกเล็กอยู่เลยพร้อมราคา แฟนคุณจะได้รู้สึกถึงความรู้สึกคุณก็ได้

ก่อนหน้านี้ ผมบอกเธอว่าอยากไปรักษาผิวหน้า เธอก็ตามใจแถมออกเงินให้ด้วย บอกว่าอยากเล่นฟิตเนส เธอก็สัมัครฟิตเนสให้ พร้อมกับซื้อเวย์โปรตีนให้เรียบร้อย คือตามใจผมทุกอย่างเลย แต่เพิ่มเจ้าโลกนี่ผมคงไม่จำเป็นล่ะครับ  

โดนแฟนตัดไปแล้วใช่มั้ยครับ
0
0

Status: WTF!!!
ตอบ: 356
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 19:26
ถูกแบนแล้ว
[L]ast[Z]e[R]o พิมพ์ว่า:
I3ass325 พิมพ์ว่า:

โดนแฟนตัดไปแล้วใช่มั้ยครับ  

ครับ ใช่แล้วครับ.....

ถรุ้ย!!! ไม่ใช่ครับ คือแบบของผมมันขนาดพอดีแล้วครับไม่ต้องเพิ่มครับ
0
0
Designer of SS
Status: Shut up liver you're fine...
เข้าร่วม: 31 Jan 2009
ตอบ: 10169
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 19:38
ถ้าเป็นแฟนผมผมให้ทำนะ... ตัวเค้าเงินเค้าความสุขเค้า... ปล่อยเค้าเถอะครับ... แค่เอาไม่ให้ใหญ่จนน่าเกลียด...
0
0
นักเตะกลางซอย
Status: เพราะเรารู้ คุณก็อู้งาน ^^ เจอกันได้ในชมรมนะคะ
เข้าร่วม: 10 Jan 2011
ตอบ: 1422
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 19:43
ไม่เคยทำนะคะ แต่ว่าแม่เป็นพยาบาล เจอบ่อยคนไข้ที่มาศัลยกรรม

ถ้าทำจากคลินิกที่เชื่อถือได้ หรือว่าไปโรงพยาบาล ก็ถือว่าโอเคนะคะ

ได้หมอที่มีฝีมือ ทำออกมาก็สวย แต่แม่บอกว่า คนไข้ทุกคนบอกเหมือนกันหมดว่าเจ็บมากกกก

มันเหมือนมีอะไรมาทับหน้าอกตลอดเวลา หายใจไม่ค่อยออก ทรมานช่วงแรกๆที่ทำออกมา

แต่สักเดือน สองเดือน เดี๋ยวก็เข้าที่

แต่เราเป็นพวกกลัวเลือด กลัวเข็ม เราเลือกไม่ทำ

อีกอย่างแฟนเราก็สั่งห้าม ไม่ให้ทำศัลยกรรมเลยแหละ จมูกก็ไม่ได้
แก้ไขล่าสุดโดย AmaZoNiiTe เมื่อ Thu Sep 19, 2013 19:44, ทั้งหมด 1 ครั้ง
2
0
นักเตะกลางซอย
Status: เพราะเรารู้ คุณก็อู้งาน ^^ เจอกันได้ในชมรมนะคะ
เข้าร่วม: 10 Jan 2011
ตอบ: 1422
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 19:47
อ่อ ราคานี้ถือว่าโอเคนะคะ แม่เคยจดราคามาให้ดู ตอนนั้นจะให้เราไปทำจมูกเลยจด หน้าอกมาด้วย ราคาประมาณนี้แหละ 60,000 ขึ้นไป เป็นแสนก็มี ไม่รู้ต่างกันยังไง

สรุป เรากลัวเข็มมาก ทำใจไม่ได้ เลยไม่ได้ทำเลยจมูก
2
0
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 02 Jan 2010
ตอบ: 19570
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 19:49

ข้อเสียของการทำนมมาก็คือ รสสัมผัส เอ๊ย การสัมผัสมันจะไม่เหมือนเดิมนะครับ

รูปทรงก็ต่างครับ มันจะไม่ธรรมชาติ อันนี้ต้องทำใจครับ

เวลานั่งยืนเดิน ใส่เสื้อใน ไม่เป็นไรครับ (ถ้าไม่ดันจนปลิ้นจนเนื้อเป่งแวววาวเป็นลูกโป่ง เหมือนพริตตี้บางคนนะครับ)

แต่สำคัญคือเวลานอนหงาย (ท่านได้เห็นแน่ครับตอนปฏิบัติกิจ) ถ้าทำมาไม่ดี ท่านอาจปวดใจนะครับ เพราะมันจะเหมือนชามคว่ำสองอัน ตั่งเด่ บางทีเห็นขอบชัดเจนครับ

ต้องผ่านการ(จ้างเค้า)นวดอย่างสม่ำเสมอเป็นเวลานานระดับนึง ถีงจะดูอ่อนลงครับ แต่จะให้เด้ง ให้ไหลออกด้านข้างแบบธรรมชาติๆเวลานอนหงาย ไม่ง่ายที่จะได้เห็นครับ

เวลาร้านหมอถ่ายรูป Before After ทุกคนถ่ายท่านั่งหรือยืนครับ เลยดูห้อยตัวทรงสวย แต่ลองถ่ายท่านอนหงายสิครับ เป็นบ้านเอสกิโมสองหลัง(ห่างๆกัน)เลยครับ

ถ้าท่านไม่ซีเรียสกับการใช้งาน ก็โอเคครับ คือเค้าใส่เสื้อผ้า คงมั่นใจขึ่้นแน่ๆ แต่ตอนถอดนี่ ลุ้นเอาครับ ว่าจะได้ถูกใจรึเปล่า

แก้ไขล่าสุดโดย ยิปมันส์ เมื่อ Thu Sep 19, 2013 19:50, ทั้งหมด 1 ครั้ง
3
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 4554
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 19:50
เป็นผมไม่ให้ทำนะ ทำจมูกว่าไปอย่าง
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 11 Nov 2009
ตอบ: 3626
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 19:55
ผู้หญิงฟังเพื่อนและคนอื่นๆหมดยกเว้นคนเดียวคือแฟนตัวเอง
ถามเธอดูว่าเธอทำเพื่อใคร ถ้าทำเพื่อตัวเองแต่คุณไม่ชอบ ยังจะทำอีกเหรอ
ทำมามันก็อาจจะมีผลข้างเคียงด้วย อย่างน้อยแหละเวลาบีบมันขย้ำไม่เต็มมือ
อย่าลืมว่าเซ็กส์ก็เหมือนการกินข้าว กินไม่อิ่มกินไม่อร่อยก็อาจจะไปกินที่อื่นได้นะ
แค่มันย้อยก็ใส่ดันทรงเอาก็ได้ แล้วเวลามีอะไรกันพอเริ่มมีอารมณ์มันก็จะตึงๆขึ้นมาเองแหละ
1
0
d - - b
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 02 Jul 2009
ตอบ: 7627
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 19:57
ถ้าทำต้องให้ดูธรรมชาติที่สุด

ราคาก็จะแพงหน่อย

แต่แก่มา คงต้องทำใจ หรืออาจจะเอาออก
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 11 Nov 2009
ตอบ: 3626
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 19:57
ยิปมันส์ พิมพ์ว่า:

ข้อเสียของการทำนมมาก็คือ รสสัมผัส เอ๊ย การสัมผัสมันจะไม่เหมือนเดิมนะครับ

รูปทรงก็ต่างครับ มันจะไม่ธรรมชาติ อันนี้ต้องทำใจครับ

เวลานั่งยืนเดิน ใส่เสื้อใน ไม่เป็นไรครับ (ถ้าไม่ดันจนปลิ้นจนเนื้อเป่งแวววาวเป็นลูกโป่ง เหมือนพริตตี้บางคนนะครับ)

แต่สำคัญคือเวลานอนหงาย (ท่านได้เห็นแน่ครับตอนปฏิบัติกิจ) ถ้าทำมาไม่ดี ท่านอาจปวดใจนะครับ เพราะมันจะเหมือนชามคว่ำสองอัน ตั่งเด่ บางทีเห็นขอบชัดเจนครับ

ต้องผ่านการ(จ้างเค้า)นวดอย่างสม่ำเสมอเป็นเวลานานระดับนึง ถีงจะดูอ่อนลงครับ แต่จะให้เด้ง ให้ไหลออกด้านข้างแบบธรรมชาติๆเวลานอนหงาย ไม่ง่ายที่จะได้เห็นครับ

เวลาร้านหมอถ่ายรูป Before After ทุกคนถ่ายท่านั่งหรือยืนครับ เลยดูห้อยตัวทรงสวย แต่ลองถ่ายท่านอนหงายสิครับ เป็นบ้านเอสกิโมสองหลัง(ห่างๆกัน)เลยครับ

ถ้าท่านไม่ซีเรียสกับการใช้งาน ก็โอเคครับ คือเค้าใส่เสื้อผ้า คงมั่นใจขึ่้นแน่ๆ แต่ตอนถอดนี่ ลุ้นเอาครับ ว่าจะได้ถูกใจรึเปล่า

ท่านจำมาจากที่เห็นใน AV สินะครับ
0
0
d - - b
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 02 Jan 2010
ตอบ: 19570
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 19:59
HUZT พิมพ์ว่า:
ยิปมันส์ พิมพ์ว่า:

ท่านจำมาจากที่เห็นใน AV สินะครับ  

icon3
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel