ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: WTF!!!
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 356
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 18:38
ถูกแบนแล้ว
สอบถาม สาวๆ ชาว ss 18+ มั้ง...รึป่าวไม่แน่ใจ
สาวๆ ใน ss มีใครเคยทำหน้าอกบ้างครับ...ขอคำปรึกษาหน่อยครับ
เรื่องมีอยู่ว่า แฟนผมเค้ามาปรึกษาเรื่องเสริมหน้าอกครับ แต่ผมไม่รู้เรื่องอะไรเลย
ประมาณว่าเค้ามาถามผมว่า ทำดีมั้ย? เพราะปกติแฟนก็หน้าอกไม่เล็กนะครับ ออกจะใหญ่ด้วยซ้ำ ตามความคิดผมน่ะนะ เพียงแต่มันก็มีหย่อนคล้อยตามแรงโน้มถ่วงของโลกบ้าง
มันก็ตามลักษณะของหน้าอก ผมก็ไม่เคยพูดหรือตำหนิอะไรเรื่องนี้เลยนะครับ เพราะส่วนตัวผมคิดว่ามันก็ดีแล้วนะ แต่แฟนบอกว่าอยากให้มันตึง มันเชิด อะไรประมาณเนี๊ย

ตอนแรกผมก็ไม่อยากให้ทำ เพราะกลัวจะมีปัญหาตามมา ทั้งเรื่องความปลอดภัย และกลัวทำมาจะไม่เป็นอย่างที่หวังแล้วจะทำยังไง

แต่พอผ่านไปอีก วัน2วัน แฟนผมก็คุยเรื่องนี้อีก พร้อมกับนำรูป เวบไซต์ สถานที่ หมอ มาให้ผมดูแล้วบอกว่า มีคนทำเยอะแยะ ไม่น่ากลัวเลย
ผมก็คิดว่ายังไม่อยากให้ทำอยู่ดี ก็เลยบอกแฟนไปว่าอย่าทำเลย ไม่กลัวเจ็บหรอ มันคือการผ่าตัดใหญ่ๆ เลยนะนั่น(พยายามพูดให้กลัว) แล้วแฟนก็ทำท่าทางผิดหวัง
ผมก็รู้สึกผิดขึ้นมาทันที เพราะก่อนหน้านี้ ผมอยากได้อะไรแฟนก็ซื้อให้ตลอด อยากกินอะไรก็ตามใจตลอด ไม่เคยขัดผมเลย แต่คราวนี้ มันไม่เหมือนกันนี่เนอะ ผมเลยเงียบไปไม่พูดอะไรต่อ

ผ่านไปอีก3-4วันเธอก็พูดขึ้นอีก ว่า...เนี่ยเราไปดูราคามาแล้วนะ
ผมก็ถามว่าราคาอะไรหรอ แฟนตอบว่าราคาทำนมไง
ผมสตั้นไป3วิ แต่ก็ถามแฟนไปว่า อืมม.. แล้วมันทำกันราคาเท่าไหร่อะ ทำนมอ่ะ
แฟนตอบกลับมาว่า 60000 บวก ลบ แล้วแต่หมอ แต่บอกว่าปลอดภัยแน่ๆ หมอดีมีฝีมือ
ผมสตั้นไปอีก 5 วิ แล้วคิดในใจว่า60000 เลยหรอ ซื้อมอเตอร์ไซ ได้เลยนะนั่น
สรุปนะครับ คือแฟนผมวางแผนทุกอย่างแล้ว เพียงแต่มาถามผมเพราะอยากให้ผมสนับสนุนเธอ ถ้าผมบอกทำได้เลย เธอก็ทำแน่นอน แค่นั้น เธอบอกว่าเพื่อนบางคนก็ทำมาแล้วไม่เห็นเป็นไรเลย เรื่องเงินก็ไม่ได้รบกวนผมเลย ใช้เงินเก็บของเธอเอง
ยังไงผมก็ไม่สนับสนุนเด็ดขาด ทำให้เธออารมณ์หงุดหงิดบ่อยๆช่วงหลังๆ
ผมควรทำไงดี หรือถ้าจะให้เธอทำจริงๆ มีใครให้คำแนะนำผมได้บ้างครับ จะได้ผ่านช่วงเวลานี้ไปซักที

ปล. ขอบคุณครับ ที่อ่านมาจนจบ หวังว่าจะได้ความเห็นที่ดีๆจากชาว SS นะครับ

ปล2.
3
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ
นักเตะหมู่บ้าน
Status: ก็แค่จ่า
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1532
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 18:43
[RE: สอบถาม สาวๆ ชาว ss 18+ มั้ง...รึป่าวไม่แน่ใจ]
รอผู้รู้ครับ ส่วนตัวเห็นว่ามันจะลำบากตอนแก่ เวลาจะเอาออก
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status: Believe In My Way
เข้าร่วม: 10 Sep 2013
ตอบ: 1016
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 18:46
[RE: สอบถาม สาวๆ ชาว ss 18+ มั้ง...รึป่าวไม่แน่ใจ]
ทำเลยค่ะได้ใหญ่ๆ ถุ้ยยยย
ถ้าเปนผม ผมไม่ให้ทำอ่ะ เปลืองตัง ถ้าของเก่าใหญ่อยู่แล้ว แล้วมันยาน มันก้อเรื่องปกติตามเวลา อย่าไปคิดมากเลย ถ้า จขกท พอใจกับสิ่งที่แฟนมีอยู่แล้ว ผมว่าห้ามเค้าไว้ดีกว่าอย่าไปทำเพิ่มเลยครับ ที่พ่อที่แม่ให้มา มันดีสุดแล้วหละ สำหรับผมนะ คหสต
แก้ไขล่าสุดโดย I@Promise เมื่อ Thu Sep 19, 2013 18:46, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 28 Nov 2009
ตอบ: 3153
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 18:46
ถูกแบนแล้ว
นอน ทรมาน1อาทิตย์ เพื่อนคนที่ทำบอกทรมานที่สุดของชีวิตแล้ว
0
0
Status:
เข้าร่วม: 23 Jan 2008
ตอบ: 506
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 18:47
มาขนาดนี้ ก็ปล่อยให้เค้าทำเถอะคับ

ถือว่าเป็นความสุขของเค้า ที่ทำให้เค้ามั่นใจขึ้น

ขวางไม่ได้ก็เลยตามเลยเถอะคับ เข้าใจว่าห่วง

แต่เรื่องความสวยงาม อย่าขัดเลยคับ ไม่งั้นงานงอก

ห้ามไม่ได้ ก็ช่วยศึกษาหาคลินิคดีๆดูอีกทางนึงเลยคับ

จะได้ปลอดภัยที่สุดกับแฟนท่าน
1
0
คอมเมนเตเตอร์
Status: ป้าข้างบ้านยังใส่ใจเรามากกว่าเธออีก
ตอบ: 51739
ที่อยู่: ____________________ _________________________ _________________________
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 18:49
ป้าข้างบ้านผมเคยไปทำน่ะ เขาอายุ45-50+ ไม่แน่ใจ

ทำมาได้ไม่กี่เดือนเป็นมะเร็งเต้านม ต้องตัดทิ้ง

หมอเขาอาจไม่ดีหรือป้าเขาอาจเป็นโรคอยู่แล้ว อย่าคิดมากน่ะคับ
0
0

เลขาสโมสร
Status: I'm crazy about Jesus.
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 7356
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 18:50
ไม่ทำอ่ะ พอใจในขนาดที่ตนมีอยู่ เสียดายเงินอีกต่างหาก

นอกเหนือไปจากความชอบความพอใจส่วนตัวแล้ว เราว่าที่แฟนท่านอยากทำเพราะอยากให้ท่านพอใจนะ ตอนนี้ใครห้ามคงยากเพราะอยากจะทำ ไม่แน่ว่าทำออกมาแล้วท่านอาจชอบมากก็ได้ ใครจะไปรู้ เตือนแค่ว่าทำเสร็จใหม่ ๆ จะเจ็บมากก็แล้วกัน คนรู้จักเคยบอกว่าเหมือนรถบรรทุกมาทับหน้าอก
0
0
I love Jesus and He loves me. He's the reason why I am Catholic.

แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 09 Jan 2011
ตอบ: 1606
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 18:51
การผ่าตัดย่อมมีความเสี่ยงอยู่แล้วครับ

แต่สำหรับการเสริมหน้าอก ความเสี่ยงน้อยครับ อาการแทรกซ้อนอันตรายๆไม่ค่อยมีหรอก

แต่มันก็ไม่ใช่ว่าผ่าปุ๊บเย็บปิด เสร็จเลยนะ ก็ต้องนอนพัก มีการเช็คอัพกับหมอ คอยดูแผลผ่าตัดว่าโอเคมั้ย

อีกอย่างควรไปลองคุยกับหมอก่อนด้วยครับ เค้าจะได้บอกได้ว่าควรใส่ขนาดเท่าไหร่ ต้องพักกี่วัน ผลในระยะยาวต่างๆ จะได้รุ้รายละเอียดเพิ่ม

ส่วนตัวผมว่าไม่ใช่เรื่องแย่อะไรครับ ถ้ามีเงิน+อยากผ่า ก็จัดเลย

ปล.ผมไม่ใช่หมอนะครับ ยังเรียนเป็นนศ.แพทย์เฉยๆ
1
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2010
ตอบ: 31452
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 18:54
ผมแนะนำว่าอย่าเลยครับ มันอันตรายจริงๆ
แต่ถ้าจะทำจริงๆ แนะนำว่าต้องดูดีๆ ให้ชัวร์เลยนะครับ เรื่องความปลอดภัยอ่ะ
เพราะเดี๋ยวนี้หมอเถื่อนมันเยอะมาก ถ้าทำไปแล้วเน่าจะซวย เผลอๆถึงขั้นฆ่าตัวตายได้เลยนะ
ขอโทดทีครับ ที่พิมพ์ดูแรงๆไปแต่มันคือความจริง
1
0
Arsenal #Messi is the best XD
LOVE LALISA

โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 18:58
ถูกแบนแล้ว
5O2BadGateway พิมพ์ว่า:
ป้าข้างบ้านผมเคยไปทำน่ะ เขาอายุ45-50+ ไม่แน่ใจ

ทำมาได้ไม่กี่เดือนเป็นมะเร็งเต้านม ต้องตัดทิ้ง

หมอเขาอาจไม่ดีหรือป้าเขาอาจเป็นโรคอยู่แล้ว อย่าคิดมากน่ะคับ

0
0
Status: เปลี่ยนอวตาลไม่ได้ มันบังคับให้เปลี่ยนชื่อด้วย กุไ
เข้าร่วม: 24 Jan 2011
ตอบ: 732
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 18:58
ถึงจะชอบคนนมใหญ่ แต่ผมว่าธรรมชาติมันก็สวยอยู่แล้ว
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2010
ตอบ: 31452
ถ้าจะทำจริงๆ แนะนำว่าต้องดูดีๆ ให้ชัวร์เลยนะครับ เรื่องความปลอดภัยอ่ะ
เพราะเดี๋ยวนี้หมอเถื่อนมันเยอะมาก ถ้าทำไปแล้วเน่าจะซวย เผลอๆถึงขั้นฆ่าตัวตายได้เลยนะ
ขอโทดทีครับ ที่พิมพ์ดูแรงๆไปแต่มันคือความจริง
0
0
Arsenal #Messi is the best XD
LOVE LALISA

ดาวซัลโวยุโรป
Status: The Potters
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 7275
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 19:01
สงสัยคงต้องยอม
0
0
Status:
เข้าร่วม: 02 Jan 2010
ตอบ: 136
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 19:09
ถ้าคุณไม่อยากให้ทำ แต่กลัวแฟนงอน ลองไปปรึกษาแฟนว่าอยากไปเพิ่มขนาดเจ้าโลกดูมั่งดิ บอกว่ายังรู้สึกเล็กอยู่เลยพร้อมราคา แฟนคุณจะได้รู้สึกถึงความรู้สึกคุณก็ได้

แต่ถ้าแฟนคุณสนับสนุนก็..
0
0
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 19:09
ถูกแบนแล้ว
จะลองเอาความเห็นของชาว SS ให้เธออ่านแล้วไปตัดสินใจอีกทีละกันครับ ขอบคุณทุกๆ คอมเม้นครับ แต่สงสัยคงยอมเธอแล้วล่ะ ขอให้ทำออกมาดีละกัน

ขอแบบนางเอก AV เลยละกัน จะทำทั้งทีอะนะ
แก้ไขล่าสุดโดย I3ass325 เมื่อ Thu Sep 19, 2013 19:11, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel