ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Jul 2009
ตอบ: 1003
โพสเมื่อ: Sun Sep 08, 2013 09:26
[RE: ** ไม่ชอบขี้หน้าโก๊ะตี๋เลย **]

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: คอลัมนิสต์ Devil Magazine
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 2084
โพสเมื่อ: Sun Sep 08, 2013 09:28
[RE: ** ไม่ชอบขี้หน้าโก๊ะตี๋เลย **]
Pansoulfly พิมพ์ว่า:
อันนี้ตอนดราม่าทุบโต๊ะ จุดแตกหักระหว่างผมกับโก๊ะตี๋

ไม่สมควรจริงๆนั้นเเหละ สรยุรธ ยังไม่อะไรเลย
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: ฟินไปวันๆ
เข้าร่วม: 07 Sep 2013
ตอบ: 174
โพสเมื่อ: Sun Sep 08, 2013 09:29
Macor พิมพ์ว่า:
Nocturne พิมพ์ว่า:
ไม่ชอบตอนเรื่องข้าวมันไก่นี่ล่ะ มาออก SME คุณตันเค้าแนะนำดีๆ ก็ไปดราม่าใส่เค้า

พอลูกค้าบ่นเรื่องคุณภาพกะราคา ดันไปหาว่าเป็นนักเลงคีย์บอร์ดอีก

แบบนี้ไม่ไหว

เค้าถามว่าธุรกิจข้าวมันไก่คุณมีอะไรที่เอาชนะคนอื่นได้ มันตอบว่าสิ่งที่พวกผมมีคือ " ความรัก " แล้วน้ำตาก็ไหลออกมาเป็นทาง น่าปลาบปลื้มจริงให้ตายเถอะ

ได้ดูเหมือนกัน รู้สึกเศร้าใจแบบบอกไม่ถูก

ได้ข่าวว่าเจ๊งไปหลายสาขาละ  

ไม่เจ๊งได้ไง เจ้าของธุรกิจผยองซะขนาดนี้ ผมคนนึงแหละครับที่ต่อให้อะไรดียังไงแต่ถ้าเจ้าของผยองไม่เอาลูกค้า ผมก็ยินดีจะไปหาเจ้าอื่นแทนครับ  

เห็นเยอะเลยครับ ต่อให้อร่อยผมก็ไปครั้งนั่นแหละครั้งสุดท้าย
0
0
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 17633
โพสเมื่อ: Sun Sep 08, 2013 09:30
BIG_BOY พิมพ์ว่า:

เอาซะ เต็มเลย
แก้ไขล่าสุดโดย Juk_Grooo เมื่อ Sun Sep 08, 2013 09:30, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
Status: ยังไม่รู้...
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 396
โพสเมื่อ: Sun Sep 08, 2013 09:32
ก็พอๆกะที่ไม่ชอบตุ๊กกี้อะแหละ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status: Arsenal
ตอบ: 987
โพสเมื่อ: Sun Sep 08, 2013 09:33
ผมเฉยๆนะ

ดูคลิปเมื่อกี้ ติดลบไปเลย

คือคนดูเค้ามีสิทธิคิด-วิจารย์ตามแนวคิดเค้า ป่าวว้า
แล้วนายเป็นรัยมากป่ะ เค้าต้องคิดกับนายบวกอย่างเดียวงั้นหรอ
ถ้าเค้าคิดลบกับนายนายก็ไม่พอใจเค้า จริงแล้วเค้าก็แค่ถามป่าววะ
แนะนำให้ยกเลิก SMS และ จดหมาย
0
0
------Arsensl แชมป์ EPL-2013-2014-------
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 18 Oct 2007
ตอบ: 1514
โพสเมื่อ: Sun Sep 08, 2013 09:34
รายการ ทูไนท์โชว์ ช่วงที่มีการชิมอาหารก็ทำตะกละตะกลาม คิดว่าตัวเองเป็นเด็กต้องได้ก่อนทั้งๆ ที่มึง 30 ขึ้นแล้ว

แสดงความ หยิ่ง ผยอง ก้าวร้าว ... แต่พอเจออะไร กดดันก็ บีบน้ำตา ซะ

ยิ่งการทุบโต๊ะ กลางรายการ เล่าข่าว ยิ่งเป็นการแสดงอาการได้น่า สมเพศ มาก

เรื่องเดียวสำหรับเค้าที่เห็นว่าดี .. "คนเป็นคนรักแม่" (มั้ง)

ถ้าเค้ารักษาผลงานเป็นนักแสดงตลกที่แสดงจากเรื่อง แสบสนิท เพียงแค่นี้ผมว่าเค้าได้ดีนะ
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
ตอบ: 497
โพสเมื่อ: Sun Sep 08, 2013 09:37
ถูกแบนแล้ว
Boow_Coolman พิมพ์ว่า:
Macor พิมพ์ว่า:
Nocturne พิมพ์ว่า:
ไม่ชอบตอนเรื่องข้าวมันไก่นี่ล่ะ มาออก SME คุณตันเค้าแนะนำดีๆ ก็ไปดราม่าใส่เค้า

พอลูกค้าบ่นเรื่องคุณภาพกะราคา ดันไปหาว่าเป็นนักเลงคีย์บอร์ดอีก

แบบนี้ไม่ไหว

เค้าถามว่าธุรกิจข้าวมันไก่คุณมีอะไรที่เอาชนะคนอื่นได้ มันตอบว่าสิ่งที่พวกผมมีคือ " ความรัก " แล้วน้ำตาก็ไหลออกมาเป็นทาง น่าปลาบปลื้มจริงให้ตายเถอะ

ได้ดูเหมือนกัน รู้สึกเศร้าใจแบบบอกไม่ถูก

ได้ข่าวว่าเจ๊งไปหลายสาขาละ  

ไม่เจ๊งได้ไง เจ้าของธุรกิจผยองซะขนาดนี้ ผมคนนึงแหละครับที่ต่อให้อะไรดียังไงแต่ถ้าเจ้าของผยองไม่เอาลูกค้า ผมก็ยินดีจะไปหาเจ้าอื่นแทนครับ  

เห็นเยอะเลยครับ ต่อให้อร่อยผมก็ไปครั้งนั่นแหละครั้งสุดท้าย  

ผมเคยไปกินข้าวมันไก่โก๊ะตีครั้งนึงครับ สาขางามวงวาน ตอนนี้เจ๊งไปแล้ว คือพูดแบบผู้บริโภคนะครับ ข้าวน้อยมากไก่ก็น้อย น้ำซุปก็ตักมานิดหน่อยกินราคาก็แพงครับ ไม่อิ่มไม่อร่อยด้วย ผมเลยไม่คิดจะกินอีกเลย แล้วผมก็ไม่ชอบที่เวลาออกรายการครัวคุณต๋อยหรือทูไนท์โชว์ โก๊ะตี๋เหมือนพวกตะกระอะครับ จะกินอย่างเดียวไม่แบ่งไม่เกรงใจคนอื่น
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: ไอ้ลูกแมวตัวเล็ก
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 3714
โพสเมื่อ: Sun Sep 08, 2013 09:39
มันจะโกง มันจะเจ๊ง ก็ให้มันเจ๊งที่หนู cr โก๊๊ะตี๋ได้กล่าวเอาไว้ ณ รายการ sme ตีแตก
0
0
ไอ้แมวน้อย
Status:
เข้าร่วม: 08 Jan 2009
ตอบ: 2524
โพสเมื่อ: Sun Sep 08, 2013 09:44
แม่งเหมือนเตะบอลเก่ง บอลช่องสามทำมาขอยิงลูกโทษ เดินมาอย่างเท่ สุดท้ายยิงไม่เข้า ยังจะขอยิงอีกลูก ปญอ

0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status: Goonner Till I Die
เข้าร่วม: 10 Jun 2010
ตอบ: 1678
โพสเมื่อ: Sun Sep 08, 2013 09:45
ผมก็เริ่มเกลียดมันมาซักพักละ ตั้งแต่เรื่องข้าวมันไก่ แล้วที่ไปออกเรื่องเล่าก็ไม่ได้สร้างสาระอะไรให้รายการเลย แอ๊บเด็กหนูอย่างนั้นอย่างนี้ จนน่ารำคาญ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 18 May 2009
ตอบ: 2429
โพสเมื่อ: Sun Sep 08, 2013 09:49
ถูกแบนแล้ว
ตอนแรกผมก็ไม่เกลียดนะ พอผมเกลียดเท่านั้นแหละ แม่มเกลียดเลย

เป็นซุปตาร์ที่ไร้วุฒิภาวะมากกกกก
แก้ไขล่าสุดโดย Aodac269 เมื่อ Sun Sep 08, 2013 09:53, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะเทศบาล
Status: ตอแหลลล..คริคริ
เข้าร่วม: 22 Sep 2010
ตอบ: 2040
โพสเมื่อ: Sun Sep 08, 2013 09:52
Aodac269 พิมพ์ว่า:
ตอนแรกผมก็ไม่เกลียดนะ พอผมเกลียดเท่านั้นแหละ แม่มเกลียดเลย  
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status: Goonner Till I Die
เข้าร่วม: 10 Jun 2010
ตอบ: 1678
โพสเมื่อ: Sun Sep 08, 2013 09:53
เขย่าโคอาล่ามาร์ชทำไม พิมพ์ว่า:
นิสัยพอๆกับสรยัดแหละ ขานั้นถ้าเรื่องที่เกี่ยวกับตัวไม่ออกข่าวอ่ะ
นักข่าวไร้จรรยาบรรณพวกนี้  

จริงครับหากินกับเรื่องของชาวบ้าน แต่ชอบทำให้คิดว่าเป็นคนแก้ปัญหาเป็นคนจัดการเอง ทั้งที่จริงมีแต่ใส่ไฟลงไปเท่านั้น แต่สรยัดมันฉลาดมาก ฉลาดแกมโกงเลยหละ จรรยาบรรณนี่เลิกพูดถึงเลย ไม่มีหรอกในตัวของท่านชายผู้นี้  

สรยุทเหมือนแค่นักข่าวที่เกาะกระแสสังคมไปวันๆ ไม่ได้พยายามจะเปิดเผยเบื้องลึกเบื้องหลังอะไรเลย ผมว่าอย่างข่าวสามมิติเนี่ยดีเลยนะผมชอบ เกาะติดขุดคุ้ยประเด็นที่ไม่เป็นกระแส แล้วตีแผ่ออกมาได้ดีเลย
1
0
นักเตะเทศบาล
Status: ตอแหลลล..คริคริ
เข้าร่วม: 22 Sep 2010
ตอบ: 2040
โพสเมื่อ: Sun Sep 08, 2013 09:54
JoJoEZz พิมพ์ว่า:
เขย่าโคอาล่ามาร์ชทำไม พิมพ์ว่า:
นิสัยพอๆกับสรยัดแหละ ขานั้นถ้าเรื่องที่เกี่ยวกับตัวไม่ออกข่าวอ่ะ
นักข่าวไร้จรรยาบรรณพวกนี้  

จริงครับหากินกับเรื่องของชาวบ้าน แต่ชอบทำให้คิดว่าเป็นคนแก้ปัญหาเป็นคนจัดการเอง ทั้งที่จริงมีแต่ใส่ไฟลงไปเท่านั้น แต่สรยัดมันฉลาดมาก ฉลาดแกมโกงเลยหละ จรรยาบรรณนี่เลิกพูดถึงเลย ไม่มีหรอกในตัวของท่านชายผู้นี้  

สรยุทเหมือนแค่นักข่าวที่เกาะกระแสสังคมไปวันๆ ไม่ได้พยายามจะเปิดเผยเบื้องลึกเบื้องหลังอะไรเลย ผมว่าอย่างข่าวสามมิติเนี่ยดีเลยนะผมชอบ เกาะติดขุดคุ้ยประเด็นที่ไม่เป็นกระแส แล้วตีแผ่ออกมาได้ดีเลย  

อันนั้นเค้าตัวจริง ทีมงานคุณภาพที่สุดเท่าที่มีในตอนนี้ครับ สำหรับผมนะ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel