ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 1383
โพสเมื่อ: Sat May 25, 2024 10:23
[RE: [LIVE] Minnesota Timberwolves vs Dallas Mavericks (07.30)]
KeeHo พิมพ์ว่า:
pangpondky พิมพ์ว่า:
devilrider พิมพ์ว่า:
วูฟแพ้ ไอ้ลูกที่ไครีตีมือแล้วบอลออก เมฟได้ เป็นประเด็นแน่นอน
แต่ท้ายสุดบักมดจ่ายบอลให้เพื่อนเล่นยากตลอดเลย  
ตอนผมดูชาเลนจ์ผมก็คิดว่ามันฟาวล์นะ แต่ไหงกรรมการไม่ฟาวล์หว่า มือเต็มๆ  

กรรมการตัดสินเป็น บอลออก ชาแลนจ์ จะดูแค่จังหวะบอลออกครับ

สแตน แวนกันดี้ ก็บอกว่า กฎนี้ไม่แฟร์เลย มันควรจะดูทั้งเพลย์ แล้ว เป็นไครี่ ฟาล์วแทน ปีหน้าแก้กฎแน่นอน  
ขอบคุณครับท่าน
"ฉันทะ วิริยะ จิตตะ วิมังสา"
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 8147
โพสเมื่อ: Sat May 25, 2024 10:27
[Live] [LIVE] Minnesota Timberwolves vs Dallas Mavericks (07.30)
PP66 พิมพ์ว่า:
ได้ดูจริงๆก็มันดีแหะ รอหาทีมที่ชอบแล้วทีนี้ น่าจะอินกว่าเดิม
ลูก้าเทียบกับนักฟุตบอลนี่ประมาณใครครับ ความเก่ง  

Luka คือ Cole Palmer ครับ 55555555

จริงใก้เก็นภาพเลยคือ Haaland ก็ได้ เป็น ผู้เล่นเกมรุกที่ดีที่สุดตอนนี้ ทำเกมให้เพื่อนได้ เล่นเองเป็นตัวทำแต้มหลักได้ หลอดเกมรุกคือ เต็มสุดหลอด แต่ เกมรับ ประมาณ 3/5  

น่าสนใจครับ พอไม่มีความรู้อะไรเลย
หาทีมเชียร์ยากเหมือนกัน
อาศัยดูเรื่อยๆน่าจะเริ่มชอบ
อยากรอดู buck จะมีเกมส์แข่งอีกไหมครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 10263
โพสเมื่อ: Sat May 25, 2024 10:38
[RE: [LIVE] Minnesota Timberwolves vs Dallas Mavericks (07.30)]
ได้ดูจริงๆก็มันดีแหะ รอหาทีมที่ชอบแล้วทีนี้ น่าจะอินกว่าเดิม
ลูก้าเทียบกับนักฟุตบอลนี่ประมาณใครครับ ความเก่ง  

Luka คือ Cole Palmer ครับ 55555555

จริงใก้เก็นภาพเลยคือ Haaland ก็ได้ เป็น ผู้เล่นเกมรุกที่ดีที่สุดตอนนี้ ทำเกมให้เพื่อนได้ เล่นเองเป็นตัวทำแต้มหลักได้ หลอดเกมรุกคือ เต็มสุดหลอด แต่ เกมรับ ประมาณ 3/5  

น่าสนใจครับ พอไม่มีความรู้อะไรเลย
อยากรอดู buck จะมีเกมส์แข่งอีกไหมครับ

ฤดูกาลหน้าเลยครับ Bucks ดูๆศึกษา ไปก่อนก็ได้ครับ สนุกเหมือนกัน
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 3659
โพสเมื่อ: Sat May 25, 2024 11:23

ถ้ายังไม่มีทีมเชียร์ ลองเลือกตามเชียร์เป็นคนก่อนครับ ดูหลายๆทีม จะได้เลือกนักบาสที่ชอบ พอได้นักบาสที่ชอบ จะได้ตามเชียร์ทีมนั้นครับ ผมชอบหลายคนก็เชียร์หลายทีมหน่อย สนุกดี

แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 May 2009
ตอบ: 6822
โพสเมื่อ: Mon May 27, 2024 08:12
MAV ฟาล์วเยอะไปไหม Q4 ถ้าแต้มไม่ขาดจะมีปัญหารึเปล่า

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel