ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะกลางซอย
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 07 Feb 2024
ตอบ: 328
โพสเมื่อ: Thu Apr 25, 2024 04:59
[RE: มีแทคติคอื่นนอกจากหลังเคาะบอลไหม]
pong700 พิมพ์ว่า:
แดงเกินต้าน100٪ พิมพ์ว่า:
หมดไฟคิดแผนด้วยแล้วมั้ง  

อย่าคิดดังครับ เด่วเขาว่าขับไสไล่ส่ง  

ไม่ไล่ ก็ชิงไปก่อนละฮ้าฟ

3
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 19 Aug 2008
ตอบ: 5813
โพสเมื่อ: Thu Apr 25, 2024 05:08
[RE: มีแทคติคอื่นนอกจากหลังเคาะบอลไหม]

อย่าคิดดังครับ เด่วเขาว่าขับไสไล่ส่ง  

ก็นั่นแหละท่าน บอกจะไปเองแท้ๆ ไอ้เราก็แค่ไม่ก็ห้ามเห็นสภาพแล้วหมดอาลัยตายอยากอยากไปก็ไป คุณอยากไปผมก็ขอไปโฟกัสโค๊ชใหม่ กลายเป็นขับไสไล่ส่งเฉย 555
2
0
แขวนสตั๊ด
Status: รักพ่อครับ
เข้าร่วม: 22 Oct 2013
ตอบ: 44481
ที่อยู่: ปีนต้นงิ้วอยู่กับคนแก่ที่กำลังแหงนหน้าเฝ้ามองคนที่เค้ารัก
โพสเมื่อ: Thu Apr 25, 2024 05:36

ก็นั่นแหละท่าน บอกจะไปเองแท้ๆ ไอ้เราก็แค่ไม่ก็ห้ามเห็นสภาพแล้วหมดอาลัยตายอยากอยากไปก็ไป คุณอยากไปผมก็ขอไปโฟกัสโค๊ชใหม่ กลายเป็นขับไสไล่ส่งเฉย 555  

ไปเลยก็ได้นะตอนนี้ไปเที่ยวซักนัดสองนัด โค้ชขัดตาทัพอาจจะทำทีมได้น่าสนใจกว่าก็ได้ ณ ตอนนี้

ปล. เดะมาแน่ครับ ผมริอาจไปแตะต้อง
แก้ไขล่าสุดโดย Cafitiliar เมื่อ Thu Apr 25, 2024 05:37, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0

นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 18 Dec 2007
ตอบ: 7093
โพสเมื่อ: Thu Apr 25, 2024 07:15
OsKung พิมพ์ว่า:
โจนส์ แม๊ก โซโบ เจ๊งยับมาหลายนัดละไม่เคยจำ ส่งตัวเดิมลงเล่นแบบเดิมหวังผลต่างจากเดิมมีแต่คนบ้าแบบที่ไอน์สไตนบอกนั่นละ แม๊กยืนต่ำ โจนส์ โซโบลอยสูง โจนส์เนี่ยมันลอยสูงไปก้อไม่เกิดประโยชน์ไรทำไมไม่ลองดรอปต่ำลงมา4231บ้างเล้นแต่แผนเดิมเห็นกันทั้งโลกว่าเค้าแก้ทางได้แล้ว  
ไอสไตน์ว่ายังไงครับ
0
0
ไม่ชอบนักเตะเกาหลี
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 13 Sep 2020
ตอบ: 2037
โพสเมื่อ: Thu Apr 25, 2024 10:24
[RE]มีแทคติคอื่นนอกจากหลังเคาะบอลไหม
Cafitiliar พิมพ์ว่า:

ไปเลยก็ได้นะตอนนี้ไปเที่ยวซักนัดสองนัด โค้ชขัดตาทัพอาจจะทำทีมได้น่าสนใจกว่าก็ได้ ณ ตอนนี้

ปล. เดะมาแน่ครับ ผมริอาจไปแตะต้อง  

ผมยังเจออยู่เลยในเฟส ทวิต reddit ไทยเทศ โทษแม่งทุกอย่่งยันเจ้าของ

แต่ไอเจ้าของมันไม่ได้เป็นคนวางแผนการเล่น เก็บตัวกาก ซื้อตัวตามใจฉัน โค้ชนักเตะให้จ่ายบอลตรงๆเบี้ยวนะ5555

โคตรเบื่อระบบคล็อปใหญ่สุดในสโมสร ระบบนี้มันควรตายไปตั้งแต่เฟอร์กี้วางมือละครับ เหลือแต่เป๊บที่ยังทำได้อยุ่ แต่นั่นมันเป๊บ มันบ้าระห่ำแถมสมองเพชรขนาดนั้น5555

เอาคนที่ไม่เน้นถ้วยแชมป์ เน้นลูกรักมาทำก็เละสิ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
2
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel