ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Mar 2007
ตอบ: 2284
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2024 20:33
[RE: ดราม่า PattBNK48 รุ่น 4]
Operation Meetinghouse พิมพ์ว่า:
Radiant พิมพ์ว่า:
MildMind พิมพ์ว่า:
ผมอ่านดูจากหลายๆแหล่ง ฟังคลิป

ดูแล้วจะโกหกทั้งคู่

เผลอๆน้องผู้หญิงที่กดรับโทรศัพท์อะ เห็นเป็นเบอร์ "เบ๊บ" นั่นแหละ แต่พูดออกไลฟ์ว่า พี่เนเน่ โทรฯมา

เพราะรับปุ๊บพูดปั๊บว่าไลฟ์อยู่ คือโอเคแหละ มันสามารถพูดคำนี้กับใครก็ได้ พ่อ แม่ พี่ในวง เพื่อน หรือ "เบ๊บ" เพื่อให้รู้ว่าอยู่ในระหว่างงานนะ

แต่ไอ้บื้อนั่นเสือกไม่ได้ยิน ได้ยินไม่ชัด หรืออะไรก็เถอะ

ส่วนกรณีว่าเป็น แฟนคลับที่วีไอพี๊วีไอพี เป็นเพื่อนเนเน่แล้วบังเอิ๊ญญญญบังเอิญชอบแพทพอดี แถมบังเอิญอยู่ด้วยกันตอนที่แพทกำลังไลฟ์ แล้วก็บังเอิญนึกสนุกอยากจะแกล้งงงง โดยการเรียกว่า "เบ๊บ" ทั้งๆที่กำลังไลฟ์

เนเน่น่ะโดนหนักแน่ๆ ส่วนแพทก็อาจจะรอดตัวไป เพราะจะมีสถานะกลายเป็นเหยื่อทันที

แต่นั่นแหละ ผมว่าไม่ใช่แบบนั้นหรอก อะไรความบังเอิญมันจะมาพร้อมกันขนาดนั้น  

เผลอๆน้องผู้หญิงที่กดรับโทรศัพท์อะ เห็นเป็นเบอร์ "เบ๊บ" นั่นแหละ แต่พูดออกไลฟ์ว่า พี่เนเน่ โทรฯมา
>> ใครมันจะกล้าประมาทรับสายเบ๊บขณะไลฟ์ อันนี้ไม่น่าโกหกหรอก เอาหน้าที่การงานตัวเองมาเสี่ยง ถ้าโง่ขนาดนั้นก็เกินไป

เดาว่าคงรู้จักกันแหละ แล้วมันโป๊ะพอดี

เด็กอายุ 15 กำลังจะ 16 อะคุณ

อย่าไปใช้คำว่าโง่เลย

เกิด "เบ๊บ" เป็นประเภทตกลงกันว่าต้องรับสายเสมอ ใครจะไปรู้  

แบบนั้นยิ่งโคตรโง่เลยนะ แสดงว่าไม่ได้รู้เลยว่าวงนี้มันอันตรายจัด

ทั้ง ช และ ญ เลย

โง่กว่านี้ก็มีมาแล้ว อายุมากกว่านี้ด้วย  

ตอน ฌ ก็คล้าย ๆ กันแต่อันนั้นเกราะหนาหน่อย  

แอบคิดเหมือนกันนะ ว่าน้องโง่เอง แล้วเนเน่ช่วยกลบเกลื่อนรึปล่าว?
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: ความพยายามไม่เคยทรยศใคร
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 15590
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2024 20:38

เบ็บเดียวที่ผมรู้จัก
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 15 Jul 2022
ตอบ: 821
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2024 20:41
tobisuki พิมพ์ว่า:
JeonsominJu พิมพ์ว่า:
finfin พิมพ์ว่า:

อันนี้คือไอดอลห้ามมีแฟนใช่ไหมครับ หรือถ้าอยากมีต้องมีแบบลับๆผมเข้าใจถูกไหมครับ  

ผมว่าไม่ได้ห้ามนะ แต่กล้าเปิดเผยว่ามีแฟนตั้งแต่แรกป้าวอะ 5555555
ถ้าไม่กล้ามันก็ต้องมีแบบลับๆหรือจะมีไอดอลบนโลกนี้สักกี่คนที่เปิดตัวมาตั้งแต่แรกเลยว่ามีแฟนแล้วนะคะ แล้วหลังจากนั้นประสบความสำเร็จ ผมว่า 100 คนน่าจะมีคนนึงได้มั้งเผลอๆ ไม่มีเลย  

ตาออม 4eve ปะในไทยที่ชัดๆ ผมยังชอบนางเลย นางฮาจัด ชอบแฟนนางด้วย  

ผมกะจะยกตัวอย่างคนนี้แหละ แต่คือ Target ของ 4eve มันไม่ใช่แบบ BNK ที่แฟนคลับมันต้องมาทุ่มเงินให้อะ 5555 มันไปแนวเดียวกะพวกวง kpop ที่เน้นขายเพลงมากกว่าขายแฟนคลับ
คือของพวกนี้ผมว่าเขาไม่ได้ห้ามหรอก แต่คนเล่นเขารู้กันอะ55555 หมายถึงตัวไอดอลเองเขารู้อยู่แล้วว่ามันต้องทำยังไงถึงจะอยู่ได้
1
0
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 15 Oct 2009
ตอบ: 66264
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2024 21:05
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 7
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2024 21:09
ขอนอกเรื่องหน่อย ข่าวที่เอาลงนิมันชื่อเพื่อนผมนิหว่า ไอเติ้ลล
0
0
Status: -KANING-
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 10 Dec 2009
ตอบ: 12099
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2024 21:39
ถูกแบนแล้ว
[RE]ดราม่า PattBNK48 รุ่น 4
PSyCHOPATH. พิมพ์ว่า:
แบบนี้แหละนะ คัดพวกรุ่น 3 รุ่น 4 เข้ามามีแต่พวกคุณภาพต่ำ มีรุ่น 5 เนี่ยที่ดูดีขึ้นมาหน่อย

ปล. เผลอ ๆ ไอ้หนุ่มนั่นคงเหมาทั้ง นน่ ทั้ง พ  

อันนี้คือใช้สมองแล้วเนอะก่อนเม้น

โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
อบรมขอไลเซนส์
Status: ♥MARMINK♥
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 17647
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2024 21:55
ผมเห็นภาพอะไรที่ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ของน้องต้นเรื่องนะ เคยเห็นอยู่ครั้งสองครั้งที่สยาม ผมยืนมองหน้าแบบ เห้ย ฉันจำเธอได้นะ ไปเล่นอะไรไกลๆหน่อย ตั้งแต่นั้นผมไม่ติดตาม ไม่ไรกับเธออีกเลย

ผมเองก็ไม่อยากไปอะไรมาก จนนี่แหละ ที่ผมเห็นๆและสงสัยอยู่ น่าจะจริง

เจอเมมฯนอกเวลาบ่อยๆก็ใช่ว่าจะดี บางช็อตมันเป็นอะไรที่เราไม่อยากเห็นจริงๆนะ ช่วงนึงเดินไปกินข้าวซื่อๆยังอุตส่าห์เจอกันได้ 555+ ปวดหัวกับตัวเองเหมือนกัน
0
0
֍ CHELSEA & STAMFORD BRIDGE ֍
อบรมขอไลเซนส์
Status: ♥MARMINK♥
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 17647
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2024 21:55

พอเกิดเรื่องนี่เราคิดถึงนายเลย เห้ออออ ...
0
0
֍ CHELSEA & STAMFORD BRIDGE ֍
Status: -KANING-
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 10 Dec 2009
ตอบ: 12099
โพสเมื่อ: Thu Apr 18, 2024 07:54
ถูกแบนแล้ว
GasTurbine พิมพ์ว่า:
ผมเห็นภาพอะไรที่ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ของน้องต้นเรื่องนะ เคยเห็นอยู่ครั้งสองครั้งที่สยาม ผมยืนมองหน้าแบบ เห้ย ฉันจำเธอได้นะ ไปเล่นอะไรไกลๆหน่อย ตั้งแต่นั้นผมไม่ติดตาม ไม่ไรกับเธออีกเลย

ผมเองก็ไม่อยากไปอะไรมาก จนนี่แหละ ที่ผมเห็นๆและสงสัยอยู่ น่าจะจริง

เจอเมมฯนอกเวลาบ่อยๆก็ใช่ว่าจะดี บางช็อตมันเป็นอะไรที่เราไม่อยากเห็นจริงๆนะ ช่วงนึงเดินไปกินข้าวซื่อๆยังอุตส่าห์เจอกันได้ 555+ ปวดหัวกับตัวเองเหมือนกัน

ผมไม่ได้อะไรเหน๋ แค่ติดตามเฉยๆ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel