ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1699
โพสเมื่อ: Mon Apr 15, 2024 13:11
[RE](MUFC) ผลงานทางตัวเลขของ เทน ฮาก มาเทียบกับโค้ชอีก 19 ทีมที่เหลือใน EPL
ที่ต้องให้ออกเพราะ นักเตะเริ่มไม่เอาแล้วละ คุมทีมยังไงให้เล่นเป็นรองทุกเกม
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
(ทัณฑ์บนครั้งที่ 1)

คอมเมนเตเตอร์
Status: ❤MINMIN❤●LISA●✚RYUJIN✚ ✿MINNIE✿★MINJI★ ♛CHIQUITA♛
: 18 ใบ : 4 ใบ
เข้าร่วม: 15 Sep 2009
ตอบ: 5921
โพสเมื่อ: Mon Apr 15, 2024 18:38
ถูกแบนแล้ว
[RE: (MUFC) ผลงานทางตัวเลขของ เทน ฮาก มาเทียบกับโค้ชอีก 19 ทีมที่เหลือใน EPL]
ปิดฤดูกาล เผลอๆจะหนักกว่า มอยส์
0
0
" United . . . Till I Die "
Status: ยิ้มได้ในทุกๆวัน
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 3446
โพสเมื่อ: Mon Apr 15, 2024 22:38
[RE: (MUFC) ผลงานทางตัวเลขของ เทน ฮาก มาเทียบกับโค้ชอีก 19 ทีมที่เหลือใน EPL]
แล้วที่เสียแต้มเพราะนักเตะล่ะครับ แพ้เชลซี เสมอลิเวอร์ เสมอเบรนท์ฟอร์ด และอีกหลายๆนัด มันไม่ได้เอามาคิดเป็นสถิติด้วยอ่ะซิครับ

ไม่ได้บอกว่าโค้ชทำได้ดีนะครับ แทคติคก็ยังห่วยเหมือนเดิม แต่หลายแต้มที่เสียไปก็มาจากความผิดพลาดของนักเตะเองเช่นเดียวกัน ไม่งั้นอาจจะตีคู่กับสเปอร์ลุ้นอันดับ4อยู่ก็ได้
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2022
ตอบ: 944
โพสเมื่อ: Mon Apr 15, 2024 22:40
โห ตัวเลขมาแบบนี้อันเก้ของสเปอร์ก็ดูกากไปด้วยเลยดิ
สเปอร์สต้องหาโค้ชใหม่ด้วยมั้ยนั่น
0
0
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: 2 สุดยอดมิดฟิลด์แห่งยุค
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 Oct 2008
ตอบ: 17259
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 20:02
เราเป็นใครหรอ พิมพ์ว่า:
โห ตัวเลขมาแบบนี้อันเก้ของสเปอร์ก็ดูกากไปด้วยเลยดิ
สเปอร์สต้องหาโค้ชใหม่ด้วยมั้ยนั่น  

ขี้หมูขี้หมา ทรงบอลทอตแน่มคือที่ 7 ครับ ไม่ใช่ที่ 13 แบบฮาก Expected points ห่าง 11 แต้ม ผมถึงบอกให้ดู 2 ตัวเลข
0
0
Status: 2 สุดยอดมิดฟิลด์แห่งยุค
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 20:04
prinznazgul พิมพ์ว่า:
แล้วที่เสียแต้มเพราะนักเตะล่ะครับ แพ้เชลซี เสมอลิเวอร์ เสมอเบรนท์ฟอร์ด และอีกหลายๆนัด มันไม่ได้เอามาคิดเป็นสถิติด้วยอ่ะซิครับ

ไม่ได้บอกว่าโค้ชทำได้ดีนะครับ แทคติคก็ยังห่วยเหมือนเดิม แต่หลายแต้มที่เสียไปก็มาจากความผิดพลาดของนักเตะเองเช่นเดียวกัน ไม่งั้นอาจจะตีคู่กับสเปอร์ลุ้นอันดับ4อยู่ก็ได้  

ตารางมันชัดเจนว่านักเตะเซฟฮากครับ ทรงบอลย้ำนะครับว่ากากกว่าฟอเรสและอยู่ที่ 13 นักเตะช่วยกันยิง ช่วยกันป้องกันจน outperform tactic ฮาก 12 แต้ม ถ้านักเตะกาก ไม่มีคุณภาพ แมนยูควรมีแค่ 38 แต้มครับตอนนี้ [/b]
0
0
Status: ยิ้มได้ในทุกๆวัน
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 3446
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 23:26
Q-plint พิมพ์ว่า:

ตารางมันชัดเจนว่านักเตะเซฟฮากครับ ทรงบอลย้ำนะครับว่ากากกว่าฟอเรสและอยู่ที่ 13 นักเตะช่วยกันยิง ช่วยกันป้องกันจน outperform tactic ฮาก 12 แต้ม ถ้านักเตะกาก ไม่มีคุณภาพ แมนยูควรมีแค่ 38 แต้มครับตอนนี้ [/b]  

มันก็มองด้านเดียวรึเปล่าครับ ทีมอันดับต้นๆ ก็มีค่าexpect น้อยกว่าทั้งนั้น มันก็แสดงว่านักเตะก็เซฟโค้ชเหมือนกันถูกมั้ยครับ อย่างงี้ควรหาโค้ชใหม่ด้วยมั้ย แล้วถ้าจะมองว่านักเตะเล่นได้ตามแผนล่ะครับถึงได้แต้มมากกว่าที่ควรจะได้ มองได้มั้ย หรือมองได้แต่เฉพาะทีมหัวตาราง ถ้าเป็นแมนยูต้องมองแบบนี้เท่านั้น ต้องไล่ออกเท่านั้น อย่างนี้หรอ

กลับกันค่า expect มากกว่าแต้มจริงอย่างนิวคาสเซิล แสดงว่านักเตะมันอ่อนถูกมั้ยครับ ควรโละทิ้งเนอะ เชลซีก็เหมือนกัน
0
0
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 23:38
Q-plint พิมพ์ว่า:

มันก็มองด้านเดียวรึเปล่าครับ ทีมอันดับต้นๆ ก็มีค่าexpect น้อยกว่าทั้งนั้น มันก็แสดงว่านักเตะก็เซฟโค้ชเหมือนกันถูกมั้ยครับ อย่างงี้ควรหาโค้ชใหม่ด้วยมั้ย แล้วถ้าจะมองว่านักเตะเล่นได้ตามแผนล่ะครับถึงได้แต้มมากกว่าที่ควรจะได้ มองได้มั้ย หรือมองได้แต่เฉพาะทีมหัวตาราง ถ้าเป็นแมนยูต้องมองแบบนี้เท่านั้น ต้องไล่ออกเท่านั้น อย่างนี้หรอ

กลับกันค่า expect มากกว่าแต้มจริงอย่างนิวคาสเซิล แสดงว่านักเตะมันอ่อนถูกมั้ยครับ ควรโละทิ้งเนอะ เชลซีก็เหมือนกัน  

ok kub ทั้ง eye test ทั้ง stat test ทำอะไรฮากเค้าไม่ได้จริงๆ สมแล้วที่เป็นสุดยอดโค้ช
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: * KingCanto * GodZlatan - KnightRooney
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 12820
โพสเมื่อ: Fri Apr 19, 2024 16:42
ผมกำลังคิดว่า ineos คงรอดูว่า จะได้แชมป์ FA cup ไหม

ถ้าได้ ผมว่ารอด ได้ทำงานต่อ

แต่ถ้าเกิดกล้า แพ้โคเวนทรี ตกรอบขึ้นมา

เชื่อผมสิ วันรุ่งขึ้น ข่าวปลดน่าจะมาละ
เพราะทาง Ineos มีเหตุอันชอบธรรมแบบจับต้องได้ในการปลดแล้ว

ที่ Ineos ยังไม่ปลด ผมว่า
1. รอดู FA cup
2. รอ แดน แอ็ชเวิร์ด เป็นคนเคาะค้อนว่าจะเอาใคร
3. ยังหา ผจก. ที่ตรงสเป็กไม่ได้ (หรือกำลังเจรจาอยู่ หรืออยากได้แต่เขายังไม่มา)

แต่ผมกลัวอย่างเดียว กลัว Ineos(เซอร์เดฟ) และ แดน แอ็ชเวิร์ด
จะเลือก เซาร์เกท เพราะรู้มือกันดีเคยทำงานใน FA ด้วยกันมาก่อน 55555
ผมกลัวแค่นี้จริงๆ 5555555

0
0
#ThankyouSirAlex
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel