ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 07 Mar 2022
ตอบ: 1804
โพสเมื่อ: Thu Mar 28, 2024 15:59
[RE: เคยนัดเดทกับสาว แล้วเฟลสุดแค่ไหนครับ ??]
เหมือนเจ้าของมู้ แต่ดีหน่อยน้องเค้าจ่ายค่าเหล้าให้ ถือว่านั่งกินรีฟรีไป
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: ์Newbie2006-2016
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 29419
โพสเมื่อ: Thu Mar 28, 2024 16:12
[RE: เคยนัดเดทกับสาว แล้วเฟลสุดแค่ไหนครับ ??]
เยี่ยวเฉี่ยวหัว พิมพ์ว่า:
สมัยยังโสดเคยเล่นทินเดอร์แมทช์กับสาวแจ่มๆคนนึง คุยถูกคอจนนัดออกมาดื่มกันต่อ

ปรากฏว่าตัวจริงดร็อปจากรูปไปบ้างเหมือนกัน คือหน้ายังสวยเหมือนในรูป แต่หุ่นไม่เพรียวแบบในรูป ออกไปทางอวบ(ไม่ได้อ้วน) แต่ผมดันเป็นคนชอบหุ่นบางกรอบไง

ถึงอย่างนั้นผมก็รักษาน้ำใจนะ ก็กินดื่มกันตามปกติ ไม่มีเทไม่มีทิ้ง กินเสร็จไปส่งกลับที่พักด้วย แต่เค้าชวนกินต่ออีกนิดก็เลยเข้าห้องเค้าไปต่อ

สรุปกินได้อีกแค่ขวดเดียว สาวแม่งรุกหนัก จะเด็ยให้ได้ ผมปฏิเสธนะเพราะไม่อยากได้ตั้งแต่ไม่ตรงใจละ แต่มันล้วงจนแข็งอะ พอเราเผลอปุ๊บควักมาดูดเลย สุดท้ายผมเคลิ้มไปแปปนึง แล้วดันตัวเค้าออก ใส่กางเกงแล้วกลับเลย

ความเชี่ยคือแข็งปั๋ง อย่างเหงียน กลับมาผมต้องมานั่งตำแหนมตัวเองอีกไอเวร

โธ่ กำลังมัน
0
0

Fujiwara Takumi Trueno AE 86
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: ์Newbie2006-2016
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 29419
โพสเมื่อ: Thu Mar 28, 2024 16:14
เขาบอกเมนมา แต่พอถึงเวลาจริงๆ มาบอกว่าเมนไม่มานะ ละกุขับรถอย่างเหนื่อยจากสุราษฎร์ไปสมุทรปราการ ถ้าจะเอาก็ขับเองนะ
1
0

Fujiwara Takumi Trueno AE 86
นักเตะท้ายซอย
สาวกปืนใหญ่แฟน SS
Status: We learn what doesn't kill us makes us stronger.
เข้าร่วม: 14 Jul 2022
ตอบ: 222
โพสเมื่อ: Thu Mar 28, 2024 16:24
เหงื่อตูด พิมพ์ว่า:
เคยนัดสาวพยาบาล ทำทุกอย่าง พาไปกินข้าวดูหนัง ขับรถเล่นหมดเป็นพัน สุดท้ายพาเข้าห้องหรรมไม่แข็งและแยกกันด้วยประโยคที่ว่า งั้นเรากลับไปทำงานก่อนนะแล้วนางก็เรียกแกร็บกลับบ้านไป

ปล่อยผมนอนจมอยู่กับ "ไอ้น้องชายทรยศ"  

อย่างชอบ "ไอ้น้องชายทรยศ"
0
0
0niVEuzd85
ซุปตาร์ยูโร
Status: Dog never lie
เข้าร่วม: 22 Nov 2008
ตอบ: 12034
โพสเมื่อ: Thu Mar 28, 2024 16:28
เมา เปิดห้อง จองโรงแรม นัวกันเร่าร้อนสุดๆ
หำไม่แข็ง เสียบแปบเดียวหด สาวนอนเซ็ง ผมก็นอนปั่นทั้งคืน แข็งแปบนึงใส่ไปหดต่อ

ก่อนหน้านี้เขาคงนึกว่าเราแซ่บ จบวันนั้นไม่ได้คุยอีกเลย
1
0
ผู้จัดการทีม
Status:
เข้าร่วม: 16 Oct 2005
ตอบ: 38495
โพสเมื่อ: Thu Mar 28, 2024 16:28
REPRESENT พิมพ์ว่า:
ไปเที่ยวรัชดาซอย 4 ไปดีลสาวไว้คนนึง แต่เพื่อนสาวดันขอติดรถกลับมาด้วย ผมก็เลยพามานอนห้องกัน 3 คนเลย ตื่นเช้ามา ไอสาวคนที่ผมดีลไว้ หายตัวไปไหนไม่รู้ เลยให้เพื่อนที่เหลืออีกคนโทรตาม สรุปกลับบ้านไปแล้ว ผมก็อ่าว แล้วไงต่อวะเนี่ย ไอสาวคนที่เหลืออยู่กับผมก็ชวนผมเด้ยเฉยเลย สะกิดถามผมว่า เอากันไหม แต่ประเด็นคืออวบๆหน่อยไง ผมสายบางกรอบ เค้าสูงประมาน 160 หนัก 50 มีพุงนิดๆ แต่นมใหญ่ ผมยังไม่ทันได้ตอบตกลง แม่งคว้าหมับเข้าที่เป้าผมเลย แล้วไอเราตอนนั้นก็ยังหนุ่มยังแน่น ผิดมือนิดเดียวมันลุกขึ้นสู้เลย สรุปเช้านั้นก็ได้จัดไป 2 ถุง ตอนบ่ายผมก็ไปส่งเท้าขึ้นแทกซี่กลับบ้าน งง นิดหน่อย ไอคนที่อยากได้หนีกลับบ้าน ไอคนที่ไม่ได้ตั้งใจไว้ ดันได้เฉย เพราะไปหำมันสู้มือ  

น่าจะสาวคนเดียวกับยูสเยี่ยวเฉี่ยวหัว แน่ๆ ไปหิวมาจากไหน เอะอะคว้าหมับ
แก้ไขล่าสุดโดย -1-st mir@cle เมื่อ Thu Mar 28, 2024 16:28, ทั้งหมด 1 ครั้ง
4
0
นักเตะเทศบาล
Status:
: 2 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Aug 2022
ตอบ: 2837
โพสเมื่อ: Thu Mar 28, 2024 16:44
สมัยเรียนนัวกันในผับอย่างเร้าใจ พอผับปิดเปิดไฟตกใจเมิงเป็นใครคับเนี้ย ส่งขึ้นแท๊กซี่กลับบ้านทางใครทางมันบอกแม่โทรตาม
แก้ไขล่าสุดโดย iamnumberfourteen เมื่อ Thu Mar 28, 2024 16:45, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
แขวนสตั๊ด
Status: คารวะอาจารย์เยี่ยว !
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 10807
โพสเมื่อ: Thu Mar 28, 2024 16:45
-1-st mir@cle พิมพ์ว่า:
REPRESENT พิมพ์ว่า:
ไปเที่ยวรัชดาซอย 4 ไปดีลสาวไว้คนนึง แต่เพื่อนสาวดันขอติดรถกลับมาด้วย ผมก็เลยพามานอนห้องกัน 3 คนเลย ตื่นเช้ามา ไอสาวคนที่ผมดีลไว้ หายตัวไปไหนไม่รู้ เลยให้เพื่อนที่เหลืออีกคนโทรตาม สรุปกลับบ้านไปแล้ว ผมก็อ่าว แล้วไงต่อวะเนี่ย ไอสาวคนที่เหลืออยู่กับผมก็ชวนผมเด้ยเฉยเลย สะกิดถามผมว่า เอากันไหม แต่ประเด็นคืออวบๆหน่อยไง ผมสายบางกรอบ เค้าสูงประมาน 160 หนัก 50 มีพุงนิดๆ แต่นมใหญ่ ผมยังไม่ทันได้ตอบตกลง แม่งคว้าหมับเข้าที่เป้าผมเลย แล้วไอเราตอนนั้นก็ยังหนุ่มยังแน่น ผิดมือนิดเดียวมันลุกขึ้นสู้เลย สรุปเช้านั้นก็ได้จัดไป 2 ถุง ตอนบ่ายผมก็ไปส่งเท้าขึ้นแทกซี่กลับบ้าน งง นิดหน่อย ไอคนที่อยากได้หนีกลับบ้าน ไอคนที่ไม่ได้ตั้งใจไว้ ดันได้เฉย เพราะไปหำมันสู้มือ  

น่าจะสาวคนเดียวกับยูสเยี่ยวเฉี่ยวหัว แน่ๆ ไปหิวมาจากไหน เอะอะคว้าหมับ  

ไม่ๆๆ ของผม ตจว
1
0
8==D จารย์เยี่ยวปืนใหญ่ หรรมก็ใหญ่ 8==D

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel