ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ค.
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 2157
โพสเมื่อ: Thu Mar 28, 2024 14:55
[RE: เคยนัดเดทกับสาว แล้วเฟลสุดแค่ไหนครับ ??]
ลากกันจากผับ ไปโรงแรม พอถึงช่วงจะเสียบ สาวถามมีถุงมั้ย ผมไม่มี สรุปต้องออกไปซื้อ กลับมาสาวหาย
งึดหลายเลยผม
ซุปตาร์ยูโร
Status: เมียตบโยกหลบได้
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 7206
โพสเมื่อ: Thu Mar 28, 2024 14:55
[RE: เคยนัดเดทกับสาว แล้วเฟลสุดแค่ไหนครับ ??]
เคยนัดสาวพยาบาล ทำทุกอย่าง พาไปกินข้าวดูหนัง ขับรถเล่นหมดเป็นพัน สุดท้ายพาเข้าห้องหรรมไม่แข็งและแยกกันด้วยประโยคที่ว่า งั้นเรากลับไปทำงานก่อนนะแล้วนางก็เรียกแกร็บกลับบ้านไป

ปล่อยผมนอนจมอยู่กับ "ไอ้น้องชายทรยศ"
แก้ไขล่าสุดโดย เหงื่อตูด เมื่อ Thu Mar 28, 2024 14:55, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1.สลายตัวตน
2.ตัวเราเองคือภาพสะท้อนจากคนอื่น
3.มองทุกอย่างที่เป็นไม่ใช่ที่อยากให้เป็น
4.กลลวงของชีวิต

แขวนสตั๊ด
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Mar 2009
ตอบ: 5617
โพสเมื่อ: Thu Mar 28, 2024 14:56
nOszillA พิมพ์ว่า:
Aprilz พิมพ์ว่า:
ชวนสาวที่คุยไปเดท สาวชวนเพื่อนมาคนนึง แล้วพยายามเอาเราให้เพื่อน  

แล้วเพื่อนเอาเรามั้ยครับ  

หมายถึงจับคู่ครับ ไม่ใช่เอาแบบนั้น

แต่ที่เฟลกว่าเพราะรู้จักคนนี้จากรุ่นน้องคนนึงซึ่งตอนนี้เป็นหมอฟันไปละ รู้งี้จีบรุ่นน้องดีกว่า ถึงแห้วก็ยังดีกว่าคนนี้

1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 31 May 2009
ตอบ: 8029
ที่อยู่: beautiful things don't ask for attention : ความงามแท้จริงไม่เรียกร้องความสนใจ
โพสเมื่อ: Thu Mar 28, 2024 14:57
เยี่ยวเฉี่ยวหัว พิมพ์ว่า:
สมัยยังโสดเคยเล่นทินเดอร์แมทช์กับสาวแจ่มๆคนนึง คุยถูกคอจนนัดออกมาดื่มกันต่อ

ปรากฏว่าตัวจริงดร็อปจากรูปไปบ้างเหมือนกัน คือหน้ายังสวยเหมือนในรูป แต่หุ่นไม่เพรียวแบบในรูป ออกไปทางอวบ(ไม่ได้อ้วน) แต่ผมดันเป็นคนชอบหุ่นบางกรอบไง

ถึงอย่างนั้นผมก็รักษาน้ำใจนะ ก็กินดื่มกันตามปกติ ไม่มีเทไม่มีทิ้ง กินเสร็จไปส่งกลับที่พักด้วย แต่เค้าชวนกินต่ออีกนิดก็เลยเข้าห้องเค้าไปต่อ

สรุปกินได้อีกแค่ขวดเดียว สาวแม่งรุกหนัก จะเด็ยให้ได้ ผมปฏิเสธนะเพราะไม่อยากได้ตั้งแต่ไม่ตรงใจละ แต่มันล้วงจนแข็งอะ พอเราเผลอปุ๊บควักมาดูดเลย สุดท้ายผมเคลิ้มไปแปปนึง แล้วดันตัวเค้าออก ใส่กางเกงแล้วกลับเลย

ความเชี่ยคือแข็งปั๋ง อย่างเหงียน กลับมาผมต้องมานั่งตำแหนมตัวเองอีกไอเวร

555
1
0
Dedicated to the People Who Made It : อุทิศให้แก่ผู้ที่สร้างมันมา
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 585
โพสเมื่อ: Thu Mar 28, 2024 15:07
เคยชวนไปกินข้าวแล้ว อห ไม่ตรงปกเลยสักกะนิด
1
0

ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 19 May 2011
ตอบ: 19113
โพสเมื่อ: Thu Mar 28, 2024 15:07
- เดทนี้ผมฝ่ายทำสาวเฟล สาวคนนี้ผมจีบมาสักพัก แต่เป็นเดทจริงจังครั้งแรก
ไปกันหลายคนอยู่ คือไปเพื่อซัพผมนี่แหละ แต่มีคนนึงเป็นน้องในกลุ่มพี่ที่ผมเคยจีบ
ละเขาจะอยู่กรุงเทพฯ แค่วันนั้นก่อนย้ายไปเชียงใหม่ ตอนนั้นสำหรับผมเชียงใหม่
คือไกลมาก ตอนแรกก็ไม่ได้คิดอะไร กำลังจะไปซื้อตั๋วหนังกันละ พี่คนนั้นเขาโทร
มาหาน้องที่ว่านี่แหละ ละก็บอกว่ากำลังจะกลับจากพันทิพย์ ผมได้ยินพอดีเลยถามว่า
พี่ x เหรอ เขาก็บอกว่าใช่ กำลังลงจากชั้น8จะขึ้นรถเมล์กลับ ม. ผมเลยวิ่งจากเดอะมอลล์
ไปพันทิพย์ทันทีเลย ละกระโดดขึ้นรถเมล์ไปมั่วๆ แต่บังเอิญถูกคันพอดี เจอพี่เขา
นั่งอยู่ละก็นั่งล่ำลาน้ำตาซึมกันจนไปถึง ม. ละพาไปส่งที่หมอชิตต่อ ส่วนคนที่ผม
พาไปเดทก็คือไม่ได้คุยกันอีกเลย จนอีก2ปี เรียนจบเขาก็เอาของมาให้ละก็คุยกันปกติ

ที่พีคกว่าคือ เจ้แกดันติด F ต้องกลับมาเรียนซัมเมอร์ต่อ เลยได้อยู่กันฉ่ำๆอีก3เดือน

- เดทนี้ผมเฟล ไปร้านนั่งชิลกันตอนแรกสั่ง 6 ขวด กินๆไปสาวดันใจขึ้นสั่งอีก 6
เราก็ยังพอไหวก็จัดไป ขวดที่ 7 ยังไม่ทันถึงครึ่ง คุณเธอเจอหนุ่มตรงสเปค แม่มเรียก
เชคบิลละปล่อยผมนั่งต่อคนเดียวเฉยเลย พอเขาออกกันไปผมก็เลยเดินตามออกไปด้วย
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 19 Oct 2010
ตอบ: 838
โพสเมื่อ: Thu Mar 28, 2024 15:10
น่าจะปลาเค็มครับ
1
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 26 Jun 2006
ตอบ: 2552
โพสเมื่อ: Thu Mar 28, 2024 15:13
ไม่ใช่นัดเดท แต่เป็นจัดปาร์ตี้ได้มั้ย ปกติปาร์ตี้พวกผมจะจ้างสาวๆมา
ละมีสาวคนนึง ซึ่งคนนี้มีคนบอกผมว่าน้องดียังงั้นยังงี้ แต่นางไม่รับงานแล้ว
ผมก็เลยให้โมที่รู้จัก ไปกล่อมนางมาหน่อย นางก็ไม่มา ไม่ว่างบ้างอะไรบ้าง ก็ปฏิเสธมาตลอด
จนมีงานนึงนางมาได้ ตอนนั้นเพื่อนผมจะเปิดรีสอร์ท ที่พักเป็นรถบ้าน ก็มาลองเทสรถดู

พอนางมากลายเป็นว่างานกร่อยมาก แอลกอฮอก็ไม่แตะ ทำตัวสวยๆหยิ่งๆ ผู้หญิงคนอื่นพูดอะไรก็ไปขัดเค้า
แถมพูดกับพวกผมว่า "จิงๆไม่ได้อยากมาหรอก แต่เห็นพวกพี่อยากเจอหนูขนาดนั้น ก็เลยมาให้"
ได้ยินแล้วแทบจะไล่กลับเลย เพื่อนก็มากระซิบบอกว่าคนนี้มึงไม่ต้องพามาอีกนะ

ผ่านไปปีนึง เพื่อนก็มาเล่าว่าเจอน้องนี่ที่ปาร์ตี้นึงซึ่งเรทจ้างสาวมาค่อนข้างเยอะ
เพื่อนก็เข้าไปคุย น้องก็บอกว่างานนั้น ค่าจ้างน้อยนางไม่ค่อยจอย ละเป็น outdoor ด้วย
แถมเห็นคนเยอะแต่เช่ารถบ้านแค่คันเดียว เลยเดาว่าพวกผมไม่มีเงิน คงไม่ได้ทิปอะไร

ไม่รู้เรียกเฟลมั้ย แต่ที่รู้คือพวกผมสาปส่งอะ

1
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: DD FAMILY
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 11863
โพสเมื่อ: Thu Mar 28, 2024 15:18
ไปเที่ยวรัชดาซอย 4 ไปดีลสาวไว้คนนึง แต่เพื่อนสาวดันขอติดรถกลับมาด้วย ผมก็เลยพามานอนห้องกัน 3 คนเลย ตื่นเช้ามา ไอสาวคนที่ผมดีลไว้ หายตัวไปไหนไม่รู้ เลยให้เพื่อนที่เหลืออีกคนโทรตาม สรุปกลับบ้านไปแล้ว ผมก็อ่าว แล้วไงต่อวะเนี่ย ไอสาวคนที่เหลืออยู่กับผมก็ชวนผมเด้ยเฉยเลย สะกิดถามผมว่า เอากันไหม แต่ประเด็นคืออวบๆหน่อยไง ผมสายบางกรอบ เค้าสูงประมาน 160 หนัก 50 มีพุงนิดๆ แต่นมใหญ่ ผมยังไม่ทันได้ตอบตกลง แม่งคว้าหมับเข้าที่เป้าผมเลย แล้วไอเราตอนนั้นก็ยังหนุ่มยังแน่น ผิดมือนิดเดียวมันลุกขึ้นสู้เลย สรุปเช้านั้นก็ได้จัดไป 2 ถุง ตอนบ่ายผมก็ไปส่งเท้าขึ้นแทกซี่กลับบ้าน งง นิดหน่อย ไอคนที่อยากได้หนีกลับบ้าน ไอคนที่ไม่ได้ตั้งใจไว้ ดันได้เฉย เพราะไปหำมันสู้มือ
4
0
นักเตะท้ายซอย
สาวกปืนใหญ่แฟน SS
Status: We learn what doesn't kill us makes us stronger.
เข้าร่วม: 14 Jul 2022
ตอบ: 222
โพสเมื่อ: Thu Mar 28, 2024 15:24
ผมว่าผมค่อนข้างโชคดีนะเรื่องนัดเดทสาวอ่ะ ไม่ค่อยเฟลเท่าไหร่

ถ้าเจอกันก็ฟีล คุยกันสนุก ถูกใจ ก็ไปต่อ ถ้าไม่ถูกใจก็กินข้าวเสร็จ แยกย้าย

แต่ผมจะคุยให้เคลียตลอดนะหลังจากเดทเสร็จ ถ้าไม่ชอบก็บอกว่า

ดูแล้วไม่ค่อยคลิกกันเท่าไหร่ เป็นเพื่อนกันน่าจะดีกว่า

เฟลสุด อาจจะแค่ไม่ตรงปก กับสาวที่มีกลิ่นปาก ตอนดูดปากกัน ผมชวนไปแปรงฟันเลยอ่ะ 55+

บ้วนปากเสร็จ แล้วค่อยมาโซโล่กันต่อ
2
0
0niVEuzd85
นักเตะอบต.
Status: แฟนผีดีๆมีอยู่จริงเหมือนแผงลอตเตอรี่ที่ขาย 80
เข้าร่วม: 20 Nov 2008
ตอบ: 2500
โพสเมื่อ: Thu Mar 28, 2024 15:27
wuttigron พิมพ์ว่า:
เปิดมากลิ่นเต็มห้อง  

กลิ่นเทียนหอม เครื่องหอมสร้างบรรยากาศเตรียมไว้จัดเต็มไม่ได้หลับได้นอน
แก้ไขล่าสุดโดย SunShir0 เมื่อ Thu Mar 28, 2024 15:32, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
D N A แค่ตัวอักษร 3 ตัวก็ทำให้พวกอีแอบดิ้นได้
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 08 May 2009
ตอบ: 5878
โพสเมื่อ: Thu Mar 28, 2024 15:27
ถ้าถูกถามเรื่องนี้ทีไร

https://www.soccersuck.com/boards/topic/2231614

ภาพเก่าๆย้อนมาทันที
2
0
นักเตะอบต.
Status: แฟนผีดีๆมีอยู่จริงเหมือนแผงลอตเตอรี่ที่ขาย 80
เข้าร่วม: 20 Nov 2008
ตอบ: 2500
โพสเมื่อ: Thu Mar 28, 2024 15:31
เฟลใน ff ได้ไหม ไอเราก็เลือกอยู่นานชอบฟิลแบบเด็กๆบางกรอบจักแร้ขาวๆ กะเลียให้ลิ้นถลอกเลย ตัวจริงบางกรอบแบบโครงกระดูกเลย นมไม่มีแถมหัวเหมือนเม็ดมะขาม นมผมยังใหญ่กว่าน้องอะ จักแร้เปิดมาขนนี่ยาวเป็นนิ้วอย่างกะผู้ชายคือหำผมหดเข้าไปในท้องเลยอะ เลยบอกน้องขอกลับก่อนเมียโทรตาม สัสเอ๊ย
3
0
D N A แค่ตัวอักษร 3 ตัวก็ทำให้พวกอีแอบดิ้นได้
นักเตะอบต.
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 18 May 2023
ตอบ: 824
โพสเมื่อ: Thu Mar 28, 2024 15:36
สมัยเรียนเคยไปรับสาว พากลับมาห้อง ไอ้เราเข้าไปแปรงฟันอย่างดี ออกมานั่งดูหนังโซฟา

กำลังกะว่าจะเริ่มรุกละนะ สาวแม่งแกะโอริโอแดกเฉย
1
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 31 Mar 2020
ตอบ: 10677
โพสเมื่อ: Thu Mar 28, 2024 15:53
สาวที่แอบชอบทักเฟสมา ถามว่าเสาร์นี้ว่างไหม ไปเดินเล่นที่ห้างกัน ไอ้เราก็มีใจอยู่แล้วจะปฏิเสธก็ใช่ที่ พอถึงวันเสาร์ก็ไปเจอกันที่ห้างเดินเล่น ดูหนัง กินข้าวตามสูตรการเดททั่วๆไป พอตกเย็นนางชวนไปเข้าคิวซื้อบัตรคอนเสิร์ตวงหนึ่งที่เปิดขายในห้างนั้น พอถึงคิวนางบอกว่าให้ใส่ชื่อของนาย A ซึ่งเป็นคนที่นางแอบชอบในการจองบัตรคอน นางบอกว่าจะเอาไปเซอไพรส์วันเกิดนาย A สรุปคือที่ชวนผมออกมาเพราะอยากให้มาต่อคิวซื้อบัตรไว้เซอไพรส์นาย A ผมกลับบ้านใจแทบสลาย T T
2
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel