ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
(ทัณฑ์บนครั้งที่ 1)

ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 18 May 2022
ตอบ: 10219
โพสเมื่อ: Thu Nov 23, 2023 14:24
ถูกแบนแล้ว
[RE: ถามแนวทางอิชิอิประมาณไหนครับ]
R'omeo พิมพ์ว่า:
SeQueda พิมพ์ว่า:
yuya7777 พิมพ์ว่า:
ไม่ใช่ แฟน บรร แต่ เท่าที่ดูผ่านๆ ช่วง 3 แชมป์ ปีแรก เล่นสนุกกว่า
ช่วงท้ายๆ ผมนี่แหละยังบอกเลยว่า บรร กลายเป็น บอลโยนยูไนเต็ดไปแล้ว ซึ่งถ้ามาเล่นแบบนั้นกับทีมชาติ ไม่เวิร์คครับ แต่ผมเชื่อว่า ด้วยตัวเลือกตอนนี้ อิชิอิเหมาะสุดแล้วจริงๆ และดีกว่ามาโน่แน่ๆ แต่ส่วนตัวผมไม่ได้คาดหวังเกมส์ว๊าวเลย แต่ผมว่าเราจะสู้กับทีมเอเชียได้ ดูเป็นระบบ มากขึ้น

ส่วนที่กังวลอีกอย่าง หลังจากฟัง คิดไซต์โค้งบ้าง ตาตู่พูห์มาร์ท บ้าง คือ ขาใหญ่ ที่มีปัญหา เอาให้ชัดเลยคือใคร แล้วเค้าจะยังมีอนาคตในทีมมั้ย จะเคลียร์ใจกันมั้ย หรือ จะสร้างคลื่นใต้น้ำอะไรมั้ย ไม่งั้นมันจะเข้าลูปเดิมๆอีก  

ขาใหญ่ไม่น่ากล้างัดกับแม่มั้ง  

กลัวแม่จะอยู่ข้างขาใหญ่อะดิ ตั้งอิชิอิตามกระแสพอไม่ดี ขาใหญ่ไม่พอใจก็ปลดอีก ทางนั้นยิ่งเอาแต่ครอบครัวอยู่แล้วด้วย  

แม่เป็นคนเน้นกระแสมหาชนดูทรงแล้ว ถ้าแฟนบอลยังยืนยันจะให้อิชิอิอยู่ต่อ แม่ไม่กล้าขัดหรอก แม่หน้าบางจะตาย
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel