ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 27 May 2020
ตอบ: 2710
โพสเมื่อ: Fri Oct 20, 2023 20:31
[RE: Summer Heat v0.5 ทำซะมาตรฐานสูงเลย]
MeiMei_No.1 พิมพ์ว่า:
เล่นเกมแนวนี้ตามท่านแนะนำไม่มีผิดหวังจริง ๆ

เรื่องภาพนี่ยอมจริงมันดูมีมิติ ตอน sex scene ก็ดูเรียลดีครับ (แต่ผมผ่านมาแค่ฉากแรกนะ ยังไม่ได้กับคนอื่น)

ตอนแรกผมกะลองขำ ๆ ตามท่านแนะนำ ปกติไม่ค่อย simp ภาพแนวนี้แต่ยอมรับว่ารู้สึกสวยสำหรับเกมอื่น ๆ นะ แต่บางตัวละครก็โมเดลแปลก ๆ

แต่เกมนี้โมเดลดูดีหมดทุกตัวจริง ๆ โดยเฉพาะเจอแววตาของน้องบรีกับรอยยิ้มน้องอีฟนี่คือผันตัวเป็น simp แล้ว  

ผมเรื่องมากด้วย พวกงานภาพ, storytelling, sex scene จริง ๆ เกมที่ชอบมีไม่ได้เยอะหรอก 55
ที่เคยเขียนไปแนะนำตั้งแต่ reddit น่าจะมี 40เกม แค่พยามหามา เพราะบางคนเรื่องน้อยกว่าผม กับขอที่ประเภทเกมแบบนี้ ๆ

หนักใจสุดก็เกม 2D ยิ่งงานภาพญี่ปุ่นนี้ไม่ได้เล่นเลย ไม่ค่อยต่างไรกับโดจินเท่าไหร่นะ ไปหาอ่านอาจสะดวกกว่า ไม่เหมาะกับมาทำเกม visual novel เท่าไหร่

ลองเล่นถึง v0.5 ก่อนครับ มันจะเริ่มตรงที่ผมพิมพ์ตอบ คห.บน v0.6 มันจะเป็นเช้าวันรุ่งขึ้นแล้วไม่แน่ใจแสงภาพมันจะสวยขึ้นกว่า v0.1-v0.4 ไหม ถ้าได้แบบ custom render พวกนี้ตลอดนะ เสพรายละเอียดงานภาพเกมนี้เพลินจริง ๆ

Spoil

แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 6643
โพสเมื่อ: Sat Oct 21, 2023 00:01
[RE: Summer Heat v0.5 ทำซะมาตรฐานสูงเลย]
Velcoros พิมพ์ว่า:
Mcgerret พิมพ์ว่า:
มีแบบนี้แนะนำอีกมั้ยครับ เอาแบบ Top Tier สำหรับท่าน
ลองเล่นมาเมื่อกี้ชอบเลยอ่ะ เปิดโลกมาก ไม่เคยเล่นเกมแบบนี้  

v0.5 ที่ว่าภาพสวยตามในสปอยล์นี่ กว่าจะออกพัฒนา 11เดือน เนื้อเรื่องยาวกว่า v0.1-0.4 ที่พัฒนาอยู่ 7เดือน เป็นเท่าตัวเลย
ไม่แน่ใจท่านเล่นถึงยัง แต่มันเริ่มหลังจาก sex scene แรกของเกม แล้วลงไปชั้นล่างนะ เข้าเนื้อเรื่องที่ทุกคนกลับมาจากไปสนามกลางแจ้งทางในป่าหลังแคมป์ ทั้งเกมตอนนี้ v0.5 เล่น 3-6ชั่วโมงแล้วแต่คน ก็ตันต้องรอ v0.6 แล้ว

มีอีกเกมก็ Being A DIK ถ้ายังไม่เคยเล่นเกมประเภทนี้ อันนั้นน่าจะได้ 30-50ชั่วโมง
ดูกระทู้ตรง บทความ หน้าโปรไฟล์ SS ผมก็ได้นะ พวกตัวอย่างภาพที่เลือก ๆ มา  

ผมเล่น summer heat จบละครับ งานภาพดีจริงครับ สุดยอดเลย

Spoil
ฉากสุดท้ายที่มีอาบ๊วบให้ แล้วเจอเงินในซอง นี่คือจบเลยใช่มั้ยครับ รอเวอร์ชั่นต่อไปใช่มั้ยครับ ค้างคามาก ยังไม่ได้จัดอีกหลายคนเลย  

เดี๋ยวจะลองเล่น Being a DIK ดูครับ
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 27 May 2020
ตอบ: 2710
โพสเมื่อ: Sat Oct 21, 2023 09:07
Velcoros พิมพ์ว่า:
มีแบบนี้แนะนำอีกมั้ยครับ เอาแบบ Top Tier สำหรับท่าน
ลองเล่นมาเมื่อกี้ชอบเลยอ่ะ เปิดโลกมาก ไม่เคยเล่นเกมแบบนี้  

v0.5 ที่ว่าภาพสวยตามในสปอยล์นี่ กว่าจะออกพัฒนา 11เดือน เนื้อเรื่องยาวกว่า v0.1-0.4 ที่พัฒนาอยู่ 7เดือน เป็นเท่าตัวเลย
ไม่แน่ใจท่านเล่นถึงยัง แต่มันเริ่มหลังจาก sex scene แรกของเกม แล้วลงไปชั้นล่างนะ เข้าเนื้อเรื่องที่ทุกคนกลับมาจากไปสนามกลางแจ้งทางในป่าหลังแคมป์ ทั้งเกมตอนนี้ v0.5 เล่น 3-6ชั่วโมงแล้วแต่คน ก็ตันต้องรอ v0.6 แล้ว

มีอีกเกมก็ Being A DIK ถ้ายังไม่เคยเล่นเกมประเภทนี้ อันนั้นน่าจะได้ 30-50ชั่วโมง
ดูกระทู้ตรง บทความ หน้าโปรไฟล์ SS ผมก็ได้นะ พวกตัวอย่างภาพที่เลือก ๆ มา  

ผมเล่น summer heat จบละครับ งานภาพดีจริงครับ สุดยอดเลย

Spoil
ฉากสุดท้ายที่มีอาบ๊วบให้ แล้วเจอเงินในซอง นี่คือจบเลยใช่มั้ยครับ รอเวอร์ชั่นต่อไปใช่มั้ยครับ ค้างคามาก ยังไม่ได้จัดอีกหลายคนเลย  

เดี๋ยวจะลองเล่น Being a DIK ดูครับ  

Spoil
ใช่แล้ว
Jenni คือตัวละครตัวเดียวกันนะ ในร้านสะดวกซื้อ กับในคลับ sex scene ที่สอง
ถึงเวอร์ชั่นนี้แทบจะเดาได้แล้ว ตั้งแต่คิดเงินของ 21เหรียญ แล้วเราจ่ายแค่ 10เหรียญ หรือในคลับนี่ทำตัวเหมือนเจ้าของร้านเลย อยากทำอะไรทำ มีไล่พนักงานด้วย
อีกข้อมูลนึงก็ แอพคุยสาว Ember สาวพยาบาล Nina บอกคลับ Freya นี่ shady มาก
กับที่เราคุยกับ Hannah ตอนที่แอบแซว Livia ตรงคำว่า bitch น่าจะมีเรื่องค้าประเวณีด้วย
ในคลับช่วงค่ำ Hannah มาบอก Jenni ว่าพ่อตาม แล้งพาลงไปชั้นใต้ดินในคลับ  
แก้ไขล่าสุดโดย Velcoros เมื่อ Sat Oct 21, 2023 09:38, ทั้งหมด 2 ครั้ง
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 25 Feb 2015
ตอบ: 3376
โพสเมื่อ: Mon Oct 30, 2023 21:26
แจ่มเลยครับ ขอบคุณที่แนะนำจริงๆ สไตล์น่าจะคล้ายๆกัน

ผมชอบภาพ ชอบเนื้อเรื่องแบบนี้ ไม่ค่อยถูกกับพวกตัวโมเดลแบบโมเอะๆ เท่าไหร่
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel