ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status: Dog never lie
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Nov 2008
ตอบ: 12009
โพสเมื่อ: Fri Jun 02, 2023 23:57
[RE: Voice สวนคุณไอซ์(หรือปล่าว)]
มันมีราคา สุดท้ายอยู่อย่างเงียบๆ เฉือนด้วยผลงานก็ดีสุด
เสียงยิ่งดัง ยิ่งล้มดัง แล้วก็สร้างศัตรูไปด้วย ผมมองว่ายังไงคนฉลาดไม่สร้างศัตรูเพิ่ม
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 16 Sep 2005
ตอบ: 1567
โพสเมื่อ: Sat Jun 03, 2023 01:22
[RE: Voice สวนคุณไอซ์(หรือปล่าว)]
การเงียบก็ไม่ได้ทำให้ไม่โดนเหน็บหรอกครับ คนมันจ้องจะแซะ ผมมองว่าเฉยๆนะ สส ทำไมต้องยอมให้ด่า ให้เหน็บตลอด
ด่าคนอื่นได้ก็โดนด่ากลับได้ จะได้รู้ตัว เรื่องแค่นี้ไม่ได้มีผลต่อคะแนนนิยมอะไรขนาดนั้นหรอก

ใครไปให้อำนาจสื่อด่าคนอื่นได้ฝ่ายเดียวหรอ ถ้าไอซ์บกพร่องเรื่องหน้าที่สส ไม่ทำงานหรืออะไร ผมจะช่วยด่าให้ เคสนี้ผมชอบนะ
มีคนส่งเสียงไปถึง voice แทนผม ด่า voice ตอนนี้ก็เหมือนด่า top news ทำไมด่า top news ผมไม่เห็นมีใครมีปัญหาเลย
1
0

นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: ¡Hala Madrid!
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 9686
โพสเมื่อ: Sat Jun 03, 2023 07:52
คนนี้พูดแต่ละทีนี่ผมโคตรเสียวเลย กลัวจะโพล่งอะไรบ้งๆออกมา อย่าให้ได้จับไมค์บ่อยจะดีกว่า
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel