ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 10 Apr 2010
ตอบ: 2092
โพสเมื่อ: Fri Mar 31, 2023 10:14
[RE: bay riffer 1 โพสต์]
Edward_Lelouch พิมพ์ว่า:
oat_hohoho พิมพ์ว่า:
ตาเบย์มีปัญหาเกี่ยวกับเรื่องเพื่อนเสมอเลย ตั้งแต่ยุคแรกๆ เท่าที่ผมจำได้นะ
1.เมือก่อน แกเคยรับ แอดมินเวบโจ้กเกอ... มาเข้าทีมงานแก ชื่อเคนตั้.... แรกๆก็รักกันดี พาออกคลิปในยูทูปตลอด หลังๆไม่รู้แตกคอเรื่องอะไรกัน ทะเลาะกันถึงขั้นจะกระทืบกัน

2.เคยให้ตาโกสท์เพื่อนรักแกไปตุ้ยท้องตาเอกฮาร์ทร็อคอีก โดยที่ตาเบย์ยืนดูคุมเชิงอยู่ หลังจากนั้นแยกย้ายกันไปหลายปีตาโกสท์กับตาเบย์ก็มีปัญหาทะเลาะแตกหักกัน แต่ที่พีคคือตาเอกฮาร์ทร็อคเลือกอยู่ข้างโกสท์คนที่เคยตุ้นท้อง

3.เคยมีปัญหากับ xclosz (ไม่รู้จำชื่อผิดไหม) แต่ดีว่ายังไม่ถึงขั้นวางมวย แค่อัดวีดีโอตอนเคลียร์กันลงยูทูป (แต่วิดีโอนี้ปัจจุบันนี้น่าจะไม่อยู่แล้วมั้ง)  

เอ๋อจัด เอก HRK เกี่ยวไรวะ  

แก้ไขข้อความแล้วครับ ผมจำผิดคน ขอโทษด้วยนะครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 10 Apr 2010
ตอบ: 2092
โพสเมื่อ: Fri Mar 31, 2023 10:14
[RE: bay riffer 1 โพสต์]
GrootZilla พิมพ์ว่า:
oat_hohoho พิมพ์ว่า:
ตาเบย์มีปัญหาเกี่ยวกับเรื่องเพื่อนเสมอเลย ตั้งแต่ยุคแรกๆ เท่าที่ผมจำได้นะ
1.เมือก่อน แกเคยรับ แอดมินเวบโจ้กเกอ... มาเข้าทีมงานแก ชื่อเคนตั้.... แรกๆก็รักกันดี พาออกคลิปในยูทูปตลอด หลังๆไม่รู้แตกคอเรื่องอะไรกัน ทะเลาะกันถึงขั้นจะกระทืบกัน

2.เคยให้ตาโกสท์เพื่อนรักแกไปตุ้ยท้องตาเอกฮาร์ทร็อคอีก โดยที่ตาเบย์ยืนดูคุมเชิงอยู่ หลังจากนั้นแยกย้ายกันไปหลายปีตาโกสท์กับตาเบย์ก็มีปัญหาทะเลาะแตกหักกัน แต่ที่พีคคือตาเอกฮาร์ทร็อคเลือกอยู่ข้างโกสท์คนที่เคยตุ้นท้อง

3.เคยมีปัญหากับ xclosz (ไม่รู้จำชื่อผิดไหม) แต่ดีว่ายังไม่ถึงขั้นวางมวย แค่อัดวีดีโอตอนเคลียร์กันลงยูทูป (แต่วิดีโอนี้ปัจจุบันนี้น่าจะไม่อยู่แล้วมั้ง)  
เอกHRKมาไงนิ  

แก้ไขข้อความแล้วครับ ผมจำผิดคน ขอโทษด้วยครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel