ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
เอาไหมถ้าวืดจู้ดแล้วได้ 2 คนนี้แทน
เอาดิ่ : ได้ทั้งจำนวน คุณภาพลดลงมานิดหน่อยเอง
???
ไม่เอา : ยังไงก็ต้องจู้ดเท่านั้น
???
เฉยๆ : มีคนที่ดีกว่า 2 คนนี้อีกเยอะ
???
คะแนนทั้งหมด: 61
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: กินเบียร์แกล้มเหล้า
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 1179
โพสเมื่อ: Tue Mar 21, 2023 07:27
[RE: แฟนหงส์ สมมติว่าเปลี่ยนจาก Jude เป็น 2 คนนี้เอาไหม ?]
Spoil
juhookkruboyz พิมพ์ว่า:
Sarim พิมพ์ว่า:
โควต้า HG ลิเวอร์พูลไม่มีปัญหาใช่ไหมครับ เห็นมีตัวรุุกใหม่ๆ ไม่ใช่จากอังกฤษ ถ้าซื้อมาอีก 2 จะลงได้ใช่ไหมครับ ไม่เหมือนจู๊ดหรือไรซ์ ถ้าได้มาคือได้โควต้าตรงนี้ด้วย  

ต้องนับโควต้า Non-HG 17 คนครับ เอาฤดูกาลหน้าที่คาดว่าจะเหลืออยู่นะครับ
ดิอาซ กักโป โจต้า นูนเยซ ซาล่าห์ ติอาโก้ ร๊อบโบ้ ซิมิคราซ ฟานไดค์ โคนาเต้ อลิสซง (11) + ฟาบินโญ่ + มาติป

คือมีสล๊อตสำหรับนักเตะที่ไม่ใช่ HG ได้อีกอย่างน้อย 4 คน แทน ฟิมิโน่ เกอิต้า อาตู อาเดรียน ที่น่าจะย้ายออก ถ้าปล่อย ฟาบินโญ่ กับ มาติป ออกอีกก็ได้เพิ่มครับ

ส่วน HG ฤดูกาลหน้าที่อยู่ ListA อายุเกิน 21 ตอนนี้มี โจน เฮนโด้ เทรน โกเมซ แคเรอร์เฮอร์ (อ๊อก มิลเนอร์ แน้ท คาดว่าจะย้ายออก) ส่วน ListB คาวัลโญ่ เอเลียต โด๊ก บาเจติก แรมซี่ ไม่รวมคนที่ถูกปล่อยยืมครับ

edit โด๊ก กับ แรมซี่ตอนี้ยังไม่ได้ HG เพราะเพิ่งมาได้ปีเดียวแต่ถ้าอยู่อีก 2 ปีก็จะได้ HG

เท่ากับว่าไม่จำเป็นต้องซื้อ HGเข้ามาแทนใช่มั้ยครับ
แต่ถ้าเคเลอร์เฮอไปด้วยก็ต้องมีHGเข้ามาแทน
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 12 Mar 2006
ตอบ: 8082
โพสเมื่อ: Tue Mar 21, 2023 09:26
[RE: แฟนหงส์ สมมติว่าเปลี่ยนจาก Jude เป็น 2 คนนี้เอาไหม ?]
ไอ้หนุ่มเมาหมัด พิมพ์ว่า:
Spoil
juhookkruboyz พิมพ์ว่า:
Sarim พิมพ์ว่า:
โควต้า HG ลิเวอร์พูลไม่มีปัญหาใช่ไหมครับ เห็นมีตัวรุุกใหม่ๆ ไม่ใช่จากอังกฤษ ถ้าซื้อมาอีก 2 จะลงได้ใช่ไหมครับ ไม่เหมือนจู๊ดหรือไรซ์ ถ้าได้มาคือได้โควต้าตรงนี้ด้วย  

ต้องนับโควต้า Non-HG 17 คนครับ เอาฤดูกาลหน้าที่คาดว่าจะเหลืออยู่นะครับ
ดิอาซ กักโป โจต้า นูนเยซ ซาล่าห์ ติอาโก้ ร๊อบโบ้ ซิมิคราซ ฟานไดค์ โคนาเต้ อลิสซง (11) + ฟาบินโญ่ + มาติป

คือมีสล๊อตสำหรับนักเตะที่ไม่ใช่ HG ได้อีกอย่างน้อย 4 คน แทน ฟิมิโน่ เกอิต้า อาตู อาเดรียน ที่น่าจะย้ายออก ถ้าปล่อย ฟาบินโญ่ กับ มาติป ออกอีกก็ได้เพิ่มครับ

ส่วน HG ฤดูกาลหน้าที่อยู่ ListA อายุเกิน 21 ตอนนี้มี โจน เฮนโด้ เทรน โกเมซ แคเรอร์เฮอร์ (อ๊อก มิลเนอร์ แน้ท คาดว่าจะย้ายออก) ส่วน ListB คาวัลโญ่ เอเลียต โด๊ก บาเจติก แรมซี่ ไม่รวมคนที่ถูกปล่อยยืมครับ

edit โด๊ก กับ แรมซี่ตอนี้ยังไม่ได้ HG เพราะเพิ่งมาได้ปีเดียวแต่ถ้าอยู่อีก 2 ปีก็จะได้ HG

เท่ากับว่าไม่จำเป็นต้องซื้อ HGเข้ามาแทนใช่มั้ยครับ
แต่ถ้าเคเลอร์เฮอไปด้วยก็ต้องมีHGเข้ามาแทน  

ก็ยังจำเป็นนะครับถ้ามองในระยะยาว เพราะตอนนี้ในที่อยู่ในชุดใหญ่ทั้งหมด ListA น่าจะมีแค่ โกเมซ เทรน ที่น่าจะเป็น HG ในระยะยาว เฮนโด้ก็อายุเยอะแล้ว โจนฟอร์มก็ยังอะไรก็ไม่รู้ แคเรอร์เฮอร์อนาคตก็ยังไม่แน่นอน ส่วนใน ListB ที่ดูฟอร์มว่าน่า(อาจจะ)ขึ้นมาเล่นชุดใหญ่ได้ เอเลียต บาเจติก ส่วน คาวัลโญ่ กับ แรมซี่ ปีนี้เจ็บแทบทั้งปี โด๊กก็ยังเด็กต้องดูฟอร์มอีกซักปีสองปี เท่ากับว่าตอนนี้ทีมมีที่คาดว่าจะเป็น HG ในระยะยาวแค่ 4+1 คน คือ โกเมซ เทรน เอเลียต บาเจติก + แคเรอร์เฮอร์ ส่วนเด็กที่ได้ข่าวว่าฟอร์มใช้ได้ก็มี คันโนเนีย มอร์ตัน ฟานเดอเบิรก แบรดลี่ ปิตาลูก้า ก็อาจจะได้ลุ้นขึ้นชุดใหญ่ครับ
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 17042
โพสเมื่อ: Tue Mar 21, 2023 10:44
แฟนหงส์ สมมติว่าเปลี่ยนจาก Jude เป็น 2 คนนี้เอาไหม ?
อยากได้ระดับกลางๆ ไม่ต้องปรับตัว ค่าตัวไม่เยอะ ดูกดดันน้อยกว่านะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 03 May 2010
ตอบ: 2632
โพสเมื่อ: Tue Mar 21, 2023 15:05
เนเวส+เปาลินญ่าก็เข้าท่าเลย อายุกำลังดี

แต่ก็อยากได้ดีแคน ไรท์ สัญญาปีเดียวไม่น่าแพงมากราว 70-80ลป. ก็เข้าท่านะ
อีกคนก็ไคเซโด้ ตอนแรกบอกอยากย้ายแล้ว แต่กลับต่อสัญญา มันน่าจะมีสัญญาเงื่อนไขปล่อยตัวรึป่าว ถ้าราคาราว55-60ลป. ก็เวิร์คนะ

2คนนี่อายุยังน้อย ใช้ยาวๆเลย

แล้วอยากได้ของฟรีเพิ่มขุมกำลังสำรองอย่าง ทีเลอมันน์ ก็องเต้

ละควรขายฟาบิโญ่ไปเลย ไม่น่ากลับมาได้ละ ตอนพีคๆว่าช้าแล้วตอนนี้แก่ลงยิ่งช้าไปอีก ถ้ามันขายได้ราคาดีตัดใจปล่อยดีกว่าเสียฟรี

เฮนโด้ ติอาโก้ บายเซติก (ไรท์ ไคเซโด้ ทีเลอมันน์ กองเต้) ดูดีขึ้นมาเลย

เอเลียตย้ายไปสำรองซาล่าห์ โจนน์+คาวัลโญ่ปล่อยยืม
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel